11A1 - Spring Fling 2007 - 0508's party check it out!

7h chương trình bắt đầu
các bạn đến sớm còn chụp ảnh nữa
vậy 6h là có mặt :)

Chụp ảnh là sao hả ấy, các ấy có dịch vụ chụp ảnh đôi ah :x... có thể chụp ảnh cả nhóm ở 1 lớp đi dự prom vs nhau ko... :D
:x:x:x
chờ ngày tổ chức prom :x:x

đi đông thế này chắc vui lắm đây
ối giời ơi ai lấy vé hộ tôi

Tưởng cụ không đi ạ...........Mà bọn lớp mình mua vé hết rồi..........ko mua nhanh là ko có vé đâu.........nghe nói số lượng ng` đi rất n` còn số lượng vé thì có hạn

Chỉnh sửa lần cuối:
uầy ko ngờ đông thế này đâu nhớ :D hehe

hix các bạn ơi , sao bắt đầu sớm thế? 8h tớ mới tan học! Không biết đến muộn có mất cuộc vui nào không nhỉ?

tớ nghĩ là đến muộn cũng ko sao đâu
nhưng mà 8h mới đến, muộn 1 tiếng :| lỡ mất mấy trò vui ban đầu rồi còn j :)

cả đời học sinh có (thể có) đúng 1 lần => tớ nghĩ là các bạn nên xin nghỉ học hoặc về sớm :)

Chương trình chính thức bắt đầu lúc 7h, ko cao su đâu. :|
Các bạn đến từ khoảng 6h30 để ổn định và để chụp ảnh :x (King& Queen poll), sau đó bọn tớ sẽ gửi lại ảnh qua email. Ai đến muộn thi miễn khoản này nhưng mà chả mấy khi mặc váy rồi vest nên ko có ảnh kỉ niệm thì cũng tiếc :) .
Cũng may là hôm T7 được nghỉ học nên bạn nào học chiều cũng có tg chuẩn bị :x
Tớ không phải xui các bạn bùng học nhưng chương trình hấp dẫn ngay từ những phút đầu tiên, ko tham gia thì phí, với lại cũng chả biết sau này khi nào mới có một 0508's party khác.
Còn 1 điều nữa: mọi người yên tâm là có chỗ để áo khoác nhưng hạn chế mang đồ đạc lủng củng, đồ quý giá.

hix các bạn ơi , sao bắt đầu sớm thế? 8h tớ mới tan học! Không biết đến muộn có mất cuộc vui nào không nhỉ?

học thêm or prom, chọn đi 8-> học thêm thì 1 tuần ~chục buổi :)), promb thì mấy năm mới có 1 ;)) , bùng promb hay bùng học đây :-?

bùng học nhỉ :">

nói thật, bùng từ trước đi bạn ạ, :| 8h tan, rồi phải, về nhà, mặc mặc, make make up up ;)) thì chắc 9h bạn mới cùng partner bước vào cửa prom :"> , ko thì mặc váy đến lớp học thêm ngồi học cho nó độc cũng được :-?

b-(

---------------

Cũng may là hôm T7 được nghỉ học
dc nghỉ học ở trường à :eek:

Chỉnh sửa lần cuối:
Bùng đi
Sao phải xoắn .. :))
(Mặc dù hôm đấy 0 đi :p)

ngoài luồng tí :">
anh Phúc hat rap/rock hôm qua máu quá :"> , về nhà chắc nhiều em add nik lắm :-? ??

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi .. xoắn cái vụ đấy mãi ..
hôm qua mất ngủ cả đêm ... buồn ..

hôm qua mải bán bóng dek để ý thằng phúc nó hát lúc nào ra xem :|

học hay prom?
dễ chọn thế còn j` :p
nói thế thôi, n0 mà bọn ấy cố gắng đến sơm nhất có thể nhớ

Back
Bên trên