11A1 - Spring Fling 2007 - 0508's party check it out!

chết, mùng 5 hết hạn, mình chưa đăng kí :((
Mai con Chim, bạn Hà hay bạn nào A1 tan ca đừng về vội nhớ, cho tớ nộp cái 45 khìn

chiều con CHim hay đến trường tập bóng rổ lém
túm cổ nó mà đăng kí :x, Chim nhở

hờ hờ, chiều nào tao chẳng ở trường ko tập boro thì cũng đến chơi mà :D
gặp thì cứ gọi nhé (chỉ sợ chẳng đứa nào biết mình thôi :p) hoặc đăng ký cho Gấu cũng đc mà.

Note:hiện h đã có vé Prom (chính xác là trưa mai :D)
bạn nào muốn mua vé luôn thì lên lớp tớ mà hỏi nhé :D
với những bạn đã đóng tiền tớ sẽ mang vé lên tận lớp ;)

Chim

ko biết mặt ấy thì sao mà mua vé được? :-S

Đăng kí rồi chưa đóng tiền thì có được phục vụ tận lớp ko?

Bạn j` lảm prom ơi, cho tớ đăng ký đi prom với. Tớ chưa có nick trên HAO nên phải dùng tạm nick bạn Tâm, còn tớ tên là Tống Minh Thùy, lớp 11L2. Các bạn có thể làm ơn mang hộ tớ cái vé vào buổi chiều không, còn buổi sáng thì tớ bận ko lên lớp các bạn được, các bạn thông cảm. Rồi khi nào tớ nhận được vé tớ gửi tiền các bạn có được không? Thế nhé! Thanks các bạn nhiu`...:D

Đăng kí rồi chưa đóng tiền thì có được phục vụ tận lớp ko?
Anh em với nhau. Hôm đấy tao bảo vệ, cứ ra đút 1 ít, tao sẽ cho vào :)) ko cần vé đâu

Bạn j` lảm prom ơi, cho tớ đăng ký đi prom với. Tớ chưa có nick trên HAO nên phải dùng tạm nick bạn Tâm, còn tớ tên là Tống Minh Thùy, lớp 11L2. Các bạn có thể làm ơn mang hộ tớ cái vé vào buổi chiều không, còn buổi sáng thì tớ bận ko lên lớp các bạn được, các bạn thông cảm. Rồi khi nào tớ nhận được vé tớ gửi tiền các bạn có được không? Thế nhé! Thanks các bạn nhiu`...
Bạn này có họ hàng với chú bé Tống Minh Phương à :D

Phải có tí bồi dưỡng thì mới nhớ :-"

500d uống nhân trần
rồi vào trong đây tao tuồn bánh kẹo ra cho ;))

Trố ơi, tao đi ké với mày, bọn mình cho TQM hẳn 2 cốc nhân trần uống no cả tối hôm đấy luôn :))

TQM hôm đấy có lên tế các nghĩa sĩ cần giuộc kô bạn? :))

Ô các bạn đi đơn thì tớ cũng ko cho vào đâu nhá :-"

Mà đứng bảo vệ thì tế các nghĩa sĩ thế nào đc :-"

thế 7h bắt đầu đếb từ 6h30 hở các ấy :| nghe nói còn phải làm lễ trao hoa rồi chụp ảnh nữa mờ

Có vé rồi... iu các ấy quá..:x

@ N Hà: mày ơi, hôm đấy mày vứt hết vé mấy đứa lớp tao cho Trần cầm rồi ah :-/

mà chính xác là 6h30 hay 7h thế :x

Back
Bên trên