11A1 - Spring Fling 2007 - 0508's party check it out!

Nghĩ ra ? Mày sáng tác á :-j :-j
Loại thì thôi có vấn đề j` đâu :-j
Hơ chiều bỏ lỡ có vẻ phí :| :|

ko, nghĩ ra bài để hát + tìm nhạc nền :D
có vẻ bài đấy ko nổi lắm...

@Mai kều: ko, chỉ cần có 1 người 05.08 là được thì fải =:)

đăng kí vé thế nào nhở....nghe đồn là fai? Có cả profile của cả 2 người à :| người kia ở trường ngoài cũng fai? kiếm profile à ? T__T

Các bạn ơi, do tình hình là số lượng học sinh trường ngoài tham gia vào prom 0508 lên quá nhiều so với dự tính của bọn tớ, bọn tớ đề nghị các bạn xem lại chuyện chọn partner. Vẫn còn 1 tuần rưỡi nữa. Vì tiêu chí của prom này là giao lưu giữa các thành viên 0508 với nhau, mà theo như lớp tớ thấy hiện nay các bạn trường ngoài đăng kí nhiều khủng khiếp, có cả tình trạng không quen nhau vẫn ghép cặp đôi để đi < như trong topic Mai mối prom >, nói hơi nặng nề là coi 0508 như vé vào cửa thôi. Nếu đi dạ hội mà toàn người không quen biết như thế chẳng hay ho gì đúng k0? Nhất là khi dạ hội này tổ chức cho khối 11.
Bọn tớ không ép các bạn đổi partner < dĩ nhiên >.
Nhưng khuyến khích cặp đôi cả 2 người đều là 0508 Ams, hoặc ít nhất người kia học Ams cấp 2 cũ.
Cái này bọn tớ đã bàn bạc suy nghĩ rất kĩ, mong mọi người ủng hộ :D. Tất cả vì lợi ích 0508 và cho 1 đêm prom thật thành công!.

^
|
|
|
agree :|

partner minh` quen nhiều amser :-j, :-j

Chỉnh sửa lần cuối:
Bây h thì nhg người đăng kí đi với hs trường ngoài đổi làm sao đc nữa :|

có ai bắt mày đổi đâu ;) dù sao bạn Hà nói cũng đúng đấy.

à Hà ơi tớ đăng ký vé ở đây luôn được ko?

uah,đăng kí luôn ở đây được o nhỉ :-? chứ b h lại phải mò đến A1 khối sáng thì ák thú quá TT____________TT

nếu đc thì cho mih đăng kí với nhé:Nguyễn Trung Anh 11l2 với Văn Thùy Linh 11l2 đt 0915799539

đăng kí ở đây thì tiền nong kiểu gì ?_? :)) , nhỡ in vé rồi bạn nào lại ko đi thì sao ? , đóng tiền rồi ko đi thì được chứ in vé rồi ko đi thì phí cái vé :))

Nhưng mà lại phải đến A1 buổi sáng à :-?

chiều con CHim hay đến trường tập bóng rổ lém
túm cổ nó mà đăng kí :x, Chim nhở

Các bạn ơi, do tình hình là số lượng học sinh trường ngoài tham gia vào prom 0508 lên quá nhiều so với dự tính của bọn tớ, bọn tớ đề nghị các bạn xem lại chuyện chọn partner. Vẫn còn 1 tuần rưỡi nữa. Vì tiêu chí của prom này là giao lưu giữa các thành viên 0508 với nhau, mà theo như lớp tớ thấy hiện nay các bạn trường ngoài đăng kí nhiều khủng khiếp, có cả tình trạng không quen nhau vẫn ghép cặp đôi để đi < như trong topic Mai mối prom >, nói hơi nặng nề là coi 0508 như vé vào cửa thôi. Nếu đi dạ hội mà toàn người không quen biết như thế chẳng hay ho gì đúng k0? Nhất là khi dạ hội này tổ chức cho khối 11.
Bọn tớ không ép các bạn đổi partner < dĩ nhiên >.
Nhưng khuyến khích cặp đôi cả 2 người đều là 0508 Ams, hoặc ít nhất người kia học Ams cấp 2 cũ.
Cái này bọn tớ đã bàn bạc suy nghĩ rất kĩ, mong mọi người ủng hộ :D. Tất cả vì lợi ích 0508 và cho 1 đêm prom thật thành công!.

làm khó nhau quá!!!! >"< Tớ tìm mãi mới được 1 vé vào cửa mà lại chặn đầu thế thì >"< .... muốn đi lắm mà >"< ...

@@@@@@@Thời gian Prom như thế nào thế?

Bọn mày, cái mai mối kia chỉ đ.c mỗi 1 đôi là Liên Hương với thằng Đào Anh Sơn
ngoài ra có ai nữa đâu ?
Còn n~ đứa mà rủ partner trường ngoài, bọn nó quý nhau thik nói chuyện với nhau rủ nhau đi thì có làm sao đâu chứ rủ 1 đứa 0508 mà bọn nó ko thik chơi còn khó chịu hơn là rủ 1 đứa trường ngoài nhưng chơi thân, đúng ko nào

bây h nếu thiếu vé thì chỉ còn một cách ai nhanh chân đăng kí nộp tiền tr'c :D
ai muộn thì thôi
chịu

Đề nghị các bạn đọc kĩ trước khi có câu hỏi

Bây h muốn rút tên ra khỏi danh sách có được không?

@các bạn khối chiều: Bạn nào muốn đăng ký đi prom thì mai đăng ký luôn nhá :x , mai lớp tớ sẽ có người đến trường buổi chiều, giờ ra chơi 20p :d

Back
Bên trên