@))11 Tin: ღ´¯`·☆a new day has come☆·´¯`ღ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: @))10 Tin: Nothing is impossible ^0^

Xin lỗi các bạn :(( vì đã làm cả 2 lớp Tin và Hóa 2 chửi nhau :(( nhưng iem khen bạn Đàm Tiến Long thiệt mừ :-s :-/ ... sao bạn Nam lại nghĩ xấu như vậy ( đúng là suy bụng ta ra bụng người [-( [-x )
Đàm Tiến Long đã viết:
10 tin thắng hóa 2 17-15
Khi trận đấu chỉ được tính bằng giây,lớp 10 tin đang bị dẫn 14-15.Các cổ động viên, đặc biệt là bạn Lan Hương , tưởng chừng lớp đã cầm chắc thất bại. Giữa lúc gay go đó, người hùng đã xuất hiện. Đó là Đàm Tiến Long. Anh nhận đường chuyền của đồng đội và nhanh chóng lùi về nửa sân. Một cú ném xuất thần tung ra, bóng bay vút lên trời .Các cầu thủ 10 tin lặng lẽ đứng nhìn, anh Việt thì run run lo sợ. Các bạn lớp hóa 2 cũng ngơ ngác nhìn theo. Và , như để thỏa lòng những thành viên trong đội bóng, những cổ động viên đang hồi hộp trông mong vào cú dứt điểm cuối cùng này, bóng bay như sét vào bảng, chui tọt vào rổ.Ngay lập tức, tiếng hò reo vang lên, cổ động viên của lớp 10 tin như sống lại sau giây phút đó. Trái lại với vẻ vui mừng đến tột đổ của 10 tin, các bạn lớp hóa 2 sững sờ, bất lực. Với Tiến Long, cú ném của anh đã đem lại hi vọng chiến thắng cho cả đội. Tỉ số là 17-15 cho lớp 10 tin.
Trận đấu kéo dài trong ít phút nữa(chính tác giả cũng ko hiểu vì sao).Hóa 2 dồn lên tấn công trong vô vọng. Nhưng, với một khí thế sục sôi, tinh thần quyết tâm bảo vệ chiến thắng, Tiến Long cùng đồng đội đã giữ sạch rổ mặc dù đã rất mọi mệt. Và tiếng còi vang lên. Đội 10 tin vỡ òa ra sau tiếng còi đó.Chiến thắng đã về tay 10 tin, một đội bóng đầy quyết tâm, nghị lưc, đội bóng mà ở đóm người ta chỉ nhìn thấy một sự ăn í , thấu hiểu nhau giữa các tuyển thủ chứ ko phải là một đội hình cứng nhắc. Chiến thắng của 10 tin hôm nay dựa trên tinh thần đồng đội là chính và dựa trên sự xuất sắc của Tiến Long là chủ yếu. Anh đã trở thành người hùng của đội bóng, người đem lại chiến thắng cho đội bóng trong những giây quyết định.Điều cuối cùng tôi muốn nói, chúng ta chiến thắng, ko phải vì hóa 2 đánh kém mà bởi vì chúng ta quá giỏi ,chúng ta có những cổ động viên trung thành, và quan trọng nhất, chúng ta có Tiến Long, Việt, Hà ,Quốc Tú, Tuấn Tu, Lục....

hay thiệt đó, chưa thấy ai tả hay như bạn Long ...

coi như đây là 1 trận giao hữu
thể thao vui là chính
đừng làm mất hòa khí

thế ra mày khen thật ah, thế thì tao chính thức khinh mày Bảo ạ.một thằng cả buổi không thèm xem như mày thì tao không ngạc nhiên khi mày chả thấy vấn đề giề.nhưng cái bài tường thuật đó không đúng.tao chả thấy trận đấu diễn ra hay như bạn Long tưởng tượng ra, và nói thật các bạn 10Tin cũng đâu có ăn ý.và một điều khó chấp nhận là giọng lưỡi tâng bốc bạn Long của chính..bạn ý.:))thế tao mới nói.chứ bài trên cũng khá, tuy không đúng lắm nhưng cũng được.và các bạn đừng nói về vụ cô giáo thiên vị nữa, cũng như con Linh xem lại cách ăn nói của mày với thầy cô.tôi thấy cô không hề thiên vị vì cả các bạn lớp ngoài cũng nói 10 Tin phạm lỗi mà, đâu chỉ mình 10H2.con Linh đừng tùy tiện bảo người khác câm mồm nhé, bọn tao chưa phải con chó của mày đâu.thế thôi, coi như xong đi.hai lớp chả có gì ghen ghét nhau cả đâu.tôi thấy người cay cú nhất lớp H2 là con Dương và con Linh ở chiến tuyến ngược lại.:))thế mà hai cái đứa đó cứ đi chửi người khác gây thù oán mới đau chứ.:))

@Dương:Ấy thử đọc bài của mấy bạn lớp ấy ở topic lớp tớ với lớp ấy,cả 1 vài topic # nữa xem [-( MÀ thôi,thi đấu cho vui,thành ra cãi nhau lại mất hòa khí 2 lớp.Lại thêm bạn Nam nữa:|Ấy muốn giữ hòa khí mà ăn nói thế dễ mất hòa khí lắm.

Thế mẹ Lục có đồng ý ko?
Thứ 5,6 tuần sau đã đi roài mà phụ huynh còn chưa ai tổ chức,rồi còn thuê xe,cũng phải xem xét qua địa điểm và nhà trọ chứ.Còn về báo cho bố mẹ nữa:(
Nếu ko nhanh thì sợ ko đi được đâu.Nếu mà đi ít ra thứ 3 phải xong xuôi các thứ rồi chỉ còn về nhà xin tiền bố mẹ là xong thôi

Chỉnh sửa lần cuối:

thôi mày
tao cay cú á?:eek:
thà tao chết đi còn hơn
tao mới cay cú sau khi đọc xong bài lớp Tin và nhận ra rằng các bạn ý hiểu lầm lại là do chính 1 thằng lớp mình tạo ra
tao thấy thất vọng về mày nên tao chửi mày
còn lớp Tin thì thôi.Tao ko muốn nói để rồi lại vác cái tiếng cay cú ở đây.
chấm hết.Mày hỏi xem người làm cho lớp Tin nghĩ lớp mình cay cú là tao hay mày?
tao cũng như mọi người xác định vui là chính:)
sorry lớp Tin tớ ko muốn post bài này ở đây nhưng buộc phải thế:|

Chỉnh sửa lần cuối:

Thôi STOP nhé,2 lớp hòa thuận:)
Giờ thế tớ hỏi vụ tham quan lớp mình thế nào nhỉ?

thằng Nam mày thì tốt đẹp lắm, câm ***** cái mồm mày lại đi,ra vẻ phát buồn nồn

đúng đúng
2 lớp có cùng chí hướng rồi đấy:))

Chính thằng Nam mới là thằng điên... X(

Còn 2 lớp có chuyện gì đâu... :D

Tớ hỏi mod Link nhớ... Làm thế nào để ko cho nó poz bài nữa? :-/

Lại thêm 1 bạn phát biểu linh tinh[-(

Bạn Mai Linh nói thế chắc con Linh hiểu
Muốn ko poz được bài tức là cho warn 100%

tớ xin lỗi cho cả tớ và lớp tớ.... tình hình là lúc đấy có hơi bực thật nhưng sau khi đọc bài của mod Linh nói các ấy thiếu người thì tớ hiểu rồi.... từ h giữ lại hòa hữu nhá...:D còn vụ thằng Nam hay bất kì đứa nào đấy nói thêm....coi như nó nói một mình cảm nhận của nó....ko có cả lớp tớ đâu....:> thế nhá....:x

sao lại phải xin lỗi?:-/
cả 2 lớp đều có lỗi thì hòa thôi/:)
:)

thôi, chúng mày có gì thì về topic lớp mà nói đừng vào topic lớp người ta mà chửi nhau nữa.để người ta thấy lớp mình đoàn kết như thế nào.mà người ta chán chửi nhau rồi mà vẫn cứ phải đọc bài chửi của chúng mày, lịch sự chút đi.về topic lớp mà chửi,ok?

Trần Hoàng Nam đã viết:
thôi, chúng mày có gì thì về topic lớp mà nói đừng vào topic lớp người ta mà chửi nhau nữa.để người ta thấy lớp mình đoàn kết như thế nào.mà người ta chán chửi nhau rồi mà vẫn cứ phải đọc bài chửi của chúng mày, lịch sự chút đi.về topic lớp mà chửi,ok?
ặc..có chửi gì đâu đang hòa giải mà...@_@"???

uh thế hòa giải xong rồi thì rút đi.

Ôi 2 lớp trêu nhau mà từ hum qua tới giờ tao tăng được bao nhiu là bài..;;)hehe:)) ( mod Linh lớp Tin đúng ko ? đừng có warn tớ nhé :)) )....:|

Chỉnh sửa lần cuối:

đây không phải chửi nhau nữa mà là trêu nhau.:))thế nhưng sợ các bạn lớp tin đuổi lắm, về topic lớp mà trêu.

hơ cứ thoải mái :)) topic lớp tớ càng tăng trang càng tốt mà :D no pro

hôm nay được nghỉ 2 tiết văn vui vãi \:D/ từ bây h đến cuối năm cứ thế này thì nhộn :x

:)) tao mơ cũng chưa được đến thế mày ạ :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên