@))11 Tin: ღ´¯`·☆a new day has come☆·´¯`ღ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: @))10 Tin: Nothing is impossible ^0^

:)) chả muốn vì bóng rổ hay 1 cái gì từa tựa mà 2 cái lớp từ trước tới h chả quan hệ lại đâm ra thù óan, ghen ghét nhau 8-}

chả có cái gì hay cả. Đầu tiên tớ đọc nhầm, tớ hiểu nhầm ý bạn Bảo, nhưng tớ vào topic lớp ấy và tớ thấy là hóa ra :)) àh ra là mỉa, vì thế tớ mới phải sửa bài tớ, gạch bỏ cái câu đấy 8-} nói thật, tớ cảm thấy rất ức chế

tớ không xem tớ không biết trận đấu nó thế nào. :| Nhưng mà lớp tớ không chơi xấu. Các cậu không biết gì, thì câm mồm lại đi. Cho lớp 7 vào gọi là chơi bẩn, thế thằng Lộc Nga là nó từ trên giời chơi xuống àh X( mà lớp 7 chơi cho lớp 10 8-} nghe nó quá ngu chứ ko phải kiểu ăn gian đâu. Lớp tớ hết người, đến trưa mới biết thi đấu nên chắc vì thế mới phải cho thằng lớp 7 vào.
Nếu các cậu tốt đẹp lắm thì việc quái gì phải cho thằng Lộc vào :| mà cứ cho vì cuối trận túng bách quá :) thì các cậu cũng thử nghĩ hôm qua lớp tớ lũ con trai có 6,7 thằng đi :| mà chả lẽ lũ con trai lớp cậu ko bằng 1 thằng lớp 7 chắc :)
Dù sao thì cũng đấu xong rồi. Tớ nói thẳng là lúc đầu tớ cũng chả dám tin con trai lớp tớ thắng. Nhưng chúng nó đã cố gắng và đã thắng :) May mắn rất nhiều nhưng mà cố gắng thì cũng chả ít. Chúng nó mới chơi bóng rổ từ đầu năm nay và chả có ai dạy dỗ cả. :| Vì thế tớ rất tự hào và vui vì chiến thắng của bọn nó. Và tớ biết là chúng nó không chơi bẩn.
Các cậu đừng có nói những điều xúc phạm như thế, chả có gì hay ho đâu.
Các cậu tưởng tượng vào trận mà nghe trọng tài nói: " Cái bọn này thì đấu cái gì, thua ngay" thì thấy thế nào X( có muốn đập cho bà ấy 1 phát ko :| nếu tớ ở đấy thì tớ sẽ làm thế đấy :) bị nói thế các cậu nghĩ thế nào?

thực sự mà nói, các cậu đã cố, bọn tớ cũng thế :) nhưng bọn tớ đã may mắn hơn, chỉ thế thôi!

Mấy bạn Hóa 2 thik thì vào topix lớp mà viết nhé. Đây ko phải cái chỗ muốn viết xằng viết bậy là được. MK, thua cú ko biết làm gì rỗi việc cả lũ hay sao mah thik lăn nhăng thế ko biết!."No feeling" nghe có oai không chứ!

Mờ ka cái thằng kia. Đứa nào chửi là cho lớp 7 vào nào? Đã không biết là bên đấy chơi có bà huấn luyện bao che cho lại còn thích bới móc ra để chửi hả? LỚp 7 vào thì sao nào? Đến cái thằng lớp 7 vào mà chúng mày còn thua thì còn thích nói cái gì nào? Bó "sao sao sao" mấy ông. ! Khinh bỉ thay cái thói của đứa nào chửi đểu lớp 10 Tin. Nhục!

eo ơi....có đứa double mà ko chịu có ý thức xóa hộ cái;;)
>____<NO FEELING:p

mà thằng Chính T2 nói là nó được xem 1 trận bóng bầu dục đầy tính thô bạo 8-}

:) hy vọng ko ý ám chỉ lớp mình

Đừng có xóa bài tớ tùy tiện như thế. Dup thì tớ sẽ tự biết xóa, ko cần phải làm hộ đâu. Còn nếu vì nhân nhượng một số đứa nào nó thì đừng! Một lũ rỗi việc nói linh ta linh tinh. Coi lớp mình là rác không bằng! Piddle ettu!

restore rồi nhé :D
nếu muốn del thì del đi
lẽ ra h này phải đến lớp thày Thắng nhưng học có mấy mống, chả có ai nói chuyện thì chán lắm :( thôi thứ 7
mong là Lục nhờ được mẹ.
Nếu thế mình sẽ đi Suối Ngà nhé, ( chả nghĩ ra chỗ nào khác) thuê xe nếu khó quá thì tớ nhờ bố tớ. Mong là tuần sau đi được [-o<

Suối ngà có gần bờ biển ngà không để enm còn biết đường mang giấy và bút đi xin chứ kí mấy bác lào:)):))

Ừ!
Đang cần chữ kí của Drogba đây!

Đùa,ko lên topic có 1 hôm buổi tối mà lên đọc bức xúc quá
Chơi thua phải chịu sao có kiểu cay cú thế nhỉ
Mấy bạn H2 [-(
Hôm qua chính tớ đi xem ,dù tớ chẳng hiểu bóng rổ nó có luật thế nào cả nhg ít ra xem bọn lớp tớ thi đấu thì tớ thấy bọn nó đã thi đấu hết mình
Nếu hôm qua lớp tớ có thua thì tớ cũng chẳng thấy lớp tớ nhục chỗ nào nghĩa là đây lớp tớ lại thắng
H2 thua ko có nghĩa là kém hơn nhg kiểu đi cay cú,nói xấu ng` khác cũng biết ko = ai mới phải như thế
Thôi chuyện này STOP tại đây.
Thi đấu để giao lưu học hỏi,ko phải để 2 lớp mất hòa khí

----------

Thế là định đi Suối ngà đấy à
Thg` lớp trưởng Bẩn chắc sướng lắm đấy
Sáng nay cứ bảo là đi Suối Ngà mày nhé;))

Chỉnh sửa lần cuối:

có ai thấy em tớ ko :p đố biết nó là con gái hay con trai :> ;;) =))

Suối Ngà ở đâu cũng chịu T____T ở Hà Tây thì phải :-?

Thầy Bảo nói rằng đứa trẻ cầm cái gì thì mai sau làm nghề đó!
Tay nó cầm con lợn thì ntn nhỉ?

Có,tao thấy roài
Lớn thế này roài cơ à Linh
xinh quá:x >__<

----------

2Trung:Tôi ko thấy con em ý cầm giống con lợn mà giống con mèo hơn

ko phải lợn

đấy là đầu con mèo 8-}

mà nó thì cầm đủ thứ trên đời 8-} chắc sau này làm công nhân vệ sinh quá =))

:)) Linh ơi, thế nếu sau này làm công nhân vệ sinh thì cho nó đi theo thg` Việt lớp mình nhờ thg` Việt truyền nghề cho
Thg` Việt lớp mình có n` năm kinh nghiệm trong nghề công nhân vệ sinh lắm

Trời!
Thế thì chị phải giúp em gái kiếm việc làm tử tế hơn chứ!

:)) chị chắc số phận cũng chỉ đến thế thôi :)) giúp sao nổi =))

thế àh, bây h phải quan hệ tốt với bạn Việt, ko lại đời chị ăn mặn đời em khát nước

Đúng đấy
Lơ mơ là sau này bạn Việt ko truyền nghề cho thì khổ thân đời em gái mày

Trông nó dễ thương thế mà phải đứng ngoài đường quét rác thì buồn thật!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên