@))11 Tin: ღ´¯`·☆a new day has come☆·´¯`ღ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: @))10 Tin: Sweet Valentine day x*x

AAAAAAAAAAAAAAAAAAA!
Sao tôi nhục nhã thế này!

Lương Hoàng Long đã viết:
thật hả
người vợ đảm đang
có fai cái mình đang tìm ko nhỉ

----------

ê
ko được trêu Đõ Linh đâu nhé >:p

ôi anh Long , anh là ai thế :( :(
mà nè :)) Linh mà là vợ anh á :)) ,khổ đấy

em có trêu Linh đâu :p

bạn Trung :-? nhục nhã là cái gì, cũng chả hiểu :))

vừa đi ăn ốc :D chính xác là vừa đi thăm trường cũ :x ui ko ngờ hồi trước nó bé thế :-? mình cứ nhớ là to lắm xinh lắm :D ai giè :( :D đúng là lớn thật rùi

xì gặp lại các em :D thấy mình già thế :-? chết, :(( buồn quá :D các bác vẫn nhớ mình :> các thầy cô vẫn nhớ :D Linh mà

làm lành với con bạn :D thấy thanh thản hẳn :"> dù tốn tiền khao ăn ( con mất dạy X( ;;)) có cú ngã để đời :)) đập mặt vào bát nước chấm :(( bó tay [-(

:D oài lớp mình thắng rùi >:-D< yêu các bạn quá :D thắng 1 trận cũng là thắng :D giỏi ghê :p :)>- tuyệt quá

Chỉnh sửa lần cuối:

Nguyễn Quốc Huy đã viết:
chè Đỗ đen các bạn ạ :))

thâm thúy vãi:))
kiểu kiêu như là cá XẤU ý
kiểu kiểu thế:D

đỗ đen vần đầu là đỗ:))
cái này hơi khó hiểu Linh ạ:))

Re: @))10 Tin: Nothing is impossible ^0^

10 tin thắng hóa 2 17-15
Khi trận đấu chỉ được tính bằng giây,lớp 10 tin đang bị dẫn 14-15.Các cổ động viên, đặc biệt là bạn Lan Hương , tưởng chừng lớp đã cầm chắc thất bại. Giữa lúc gay go đó, người hùng đã xuất hiện. Đó là Đàm Tiến Long. Anh nhận đường chuyền của đồng đội và nhanh chóng lùi về nửa sân. Một cú ném xuất thần tung ra, bóng bay vút lên trời .Các cầu thủ 10 tin lặng lẽ đứng nhìn, anh Việt thì run run lo sợ. Các bạn lớp hóa 2 cũng ngơ ngác nhìn theo. Và , như để thỏa lòng những thành viên trong đội bóng, những cổ động viên đang hồi hộp trông mong vào cú dứt điểm cuối cùng này, bóng bay như sét vào bảng, chui tọt vào rổ.Ngay lập tức, tiếng hò reo vang lên, cổ động viên của lớp 10 tin như sống lại sau giây phút đó. Trái lại với vẻ vui mừng đến tột đổ của 10 tin, các bạn lớp hóa 2 sững sờ, bất lực. Với Tiến Long, cú ném của anh đã đem lại hi vọng chiến thắng cho cả đội. Tỉ số là 17-15 cho lớp 10 tin.
Trận đấu kéo dài trong ít phút nữa(chính tác giả cũng ko hiểu vì sao).Hóa 2 dồn lên tấn công trong vô vọng. Nhưng, với một khí thế sục sôi, tinh thần quyết tâm bảo vệ chiến thắng, Tiến Long cùng đồng đội đã giữ sạch rổ mặc dù đã rất mọi mệt. Và tiếng còi vang lên. Đội 10 tin vỡ òa ra sau tiếng còi đó.Chiến thắng đã về tay 10 tin, một đội bóng đầy quyết tâm, nghị lưc, đội bóng mà ở đóm người ta chỉ nhìn thấy một sự ăn í , thấu hiểu nhau giữa các tuyển thủ chứ ko phải là một đội hình cứng nhắc. Chiến thắng của 10 tin hôm nay dựa trên tinh thần đồng đội là chính và dựa trên sự xuất sắc của Tiến Long là chủ yếu. Anh đã trở thành người hùng của đội bóng, người đem lại chiến thắng cho đội bóng trong những giây quyết định.Điều cuối cùng tôi muốn nói, chúng ta chiến thắng, ko phải vì hóa 2 đánh kém mà bởi vì chúng ta quá giỏi ,chúng ta có những cổ động viên trung thành, và quan trọng nhất, chúng ta có Tiến Long, Việt, Hà ,Quốc Tú, Tuấn Tu, Lục....

Xin chân thành cảm ơn

Chúc mừng các ấy:)
Thật sự lớp tớ còn phải học nhiều:)

Bạn Long ơi :eek: , sao ấy viết hay thế :eek: , đọc xong S-H-O-C-K luôn vì hay wá :eek: :eek: :eek:

Người đẹp!
Anh đọc cho nó chép đấy!

người đẹp nào hả chú.nó là con trai mà.Bảo Down lớp tao đấy.

Trời!
Em không biết!
Tội lỗi quá!
Xin lỗi bạn Bảo nha!

không sao tên nó dễ nhầm thật nhưng chú nên chú ý đến cái kí hiệu giới tính ở cạnh chứ.

Đã bảo ko nhìn thấy mà!
Lần sau rut kinh nghiệm!

po' tay chu' Trung :)) =)) me^ gai' de^n' the^' la` cung`

>:D< ai lop' to' viet' van cha? hay ;;) j/k

luc' nay~ dau tim the' T______________T

Chỉnh sửa lần cuối:

mà nói thật các bạn lớp tin thằng Bảo Down nó nói thế ý là chửi bạn viết cái bài trên đấy.các ấy phải tinh ý lên chứ.:))

----------
nhầm câu đấy đúng hơn câu mình là câu đảo rồi,tin vào mấy cái quảng cáo quả là chết người.

Chỉnh sửa lần cuối:

mày cứ đầu độcX(
bố cái thằng Nam down/:)
thằng Bảo nó khen thật
thằng đong đưa ko biết gì thì câm ngay:|
mất hết tình bạn bè giữ 2 lớp

Chỉnh sửa lần cuối:

làm quái gì có cái thứ tình cảm tưởng tượng đấy hả Dương.mày vào topic lớp mình sẽ thấy tình cảm hai lớp được thể hiện xúc động như thế nào.:))

Chỉnh sửa lần cuối:

no feeling....:| dù gì tớ vẫn ủng hộ Bảo.....

ủng hộ Bảo là sao, tao chả hiểu mày nói giề.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên