11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
á à mày kô quen bố mày à được rồi sáng mai tao sang tao đánh cho mày sống dở chết dở khỏi cần biết là quen tao hay kô luôn :))
đanh đá thế :))

hôm nay retry vụ đi chơi đi. Hôm trước tao bận

Thằng Hà lốn trả tao cái gọt bút chì đi?

Ê + ơi, bao h đi Thái nhỉ? gọi tao nhé

Tuyền ơi, undescribable chứ nhỉ :-? un hay in :-?
12/7 đi tiếp đê \:D/ (11/7 tao bận rùi) :D

Huyền có phải cái bạn béo béo xinh xinh ăn bún bò hum đi SOS ko nhỉ ;;) tao ngồi trước mặt mày ý... ;;)
@ chị Tùn: nhà chị xa thế... em vừa xem bản đồ 8-}

tao nghi mày không nhớ... 8-} >:) hum nào đi típ đấy mày,...
@ chị tùn: tối nay em gọi cho chị nhá...
nhà chị ở Định Công nhưng mà địa chỉ chính xác là bao nhiểu nhể 8-}

THÔNG BÁO:

Tâm Béo nhắn cả lớp chiều mai đến nhà Tâm béo lấy học bạ.

sao chữ Béo lại viết màu khác 8-}
thông báo trên HAO thì mai đc mấy đứa đến :))
mà bây h nắng nóng vãi lìn ngại ra khỏi nhà quá >.< ,thế mà vẫn suốt ngày phải đi học thêm ,chắc thi xong da đen thui như châu phi , tóc vàng như châu âu ,nhưng mặt thì vẫn đủ các nét châu á 8-} thế thì hổ lốn quá :))

tuyền chả chuyện nghiệp gì cả, phải ghi hẳn ngày ra chứ, đọc xong lại phải nhìn lên xem tuyền post bài này lúc nào [-x :D Hix, mai bố đi làm, mẹ đi dạy, lóc cóc đạp xe đến nhà tâm béo giữa trời nắng à :(
phải bảo tâm béo chuẩn bị cái gì để hồi lại sức lại thôi. Mà mai chưa đến đc kô? có phải lấy luôn kô hay là bao giờ lấy cũng được :-?
Tùng béo hổ lốn quá đấy :)) với mày thì phải là người ... lùn như châu á mới đúng chứ >:) hehehe

Chỉnh sửa lần cuối:
Con P làm ơn đến nhà chị Tuyền sơm sớm. Lấy hết hết về nhà, phân phát cho mỗi đứa 1 quyển, chép cho nó nhanh. Tiện anh chị nào có thì vứt cho bọn em luôn. Ông Thạo nghĩ ra cái trò này vô bổ quá :(

Tình hình là nhà chị Tuyền ở tận Định Công tao chả hiểu là ở đâu..
có anh chị nào nhà gần gần (Hai bà Trưng hay quận Hoàn Kiếm cũng được 8-}) em đến lấy cho tiện... :x:x

sáng mai nó mới lấy từ trường về, chiều mai hãy đến, ko thì trước lúc đến gọi cho nó xem :-?
sướng quá lấy đc học bạ rồi :)) :x còn cơ hội, còn cơ hội :D

2 em muốn lấy thì đến nhà chị nhé , A25 lô 6 Định Công

vừa đi học về, ngoài đường nóng quá 8-}

Ai không đến được buổi chiều thì 21/6- 10h sang' đến trường lấy giấy báo thi đại học luôn
không có giấy không được thi đâu nhe'

Uầy nhà chị Tuyền là nhà lô ở Định Công à ;;) Hình như ở đấy lắm biệt thự thì phải;;)

thằng Zim này b-(
hôm wa thấy ông o'neal rủ tao đến nhà Tâm béo lấy học bạ rồi cả lũ thác loạn ,chày bửa đến tối rồi ăn hết cơm nhà nó luôn 8-} cuối cùng hnay đi học thấy chả ai biết cả :)) thế là lại ngồi nhà ,mừng thật ^^

:)) tao chỉ hiểu đc 3 từ đầu mày nói, còn cả đoạn đằng sau mày nói gì tao tuyệt nhiên kô hiểu :|
thanx O'neal for lấy-ing giùm(dùm) em cái học bạ >:D<

Có anh chị nào nhà ở Đội cấn ko thế. Bò lên nhà chị Tuyền trong cái thời tiết nắng nóng đang đi vào ổn định thế này thì chết ah :(

SHe wants you to give her some CHUYEN DEs :))

Nóng quá là nóng :-s @-) Lạy trời hè này đừng cắt điện 8-|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên