11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ý, còn kduc nữa :D, cũng French :)) Isar , e và nó sẽ học đánh đàn rồi cả vit gioi nữa, sao lại ko có ai :))
thích wa, bây h lại đc làm công việc trước đây bỏ dở rồi :D :x

Chỉnh sửa lần cuối:
he he thằng Tùng béo cứ yên tâm bây h tao với Sa đì thân lắm :))
hội chảy mửa định đi xuyên Việt này :))
nếu kô tập trung xem WC cũng vui lắm rồi :D xem mấy trận đêm rồi sáng đi bơi luôn,cứ gọi là :))

hôm nay có mỗi tao,Sơn,VI,Mai Anh trụ được đến VIncom nhưng được cái xem fim hay + vui vãi,xong lại ra ăn phở xào nữa chứ :D

muốn đc chày bửa quá :((
cái sứ quán chết tiệt :((
... 8-|

anyway thi xong rồi vui chơi nốt đã :)) hômnay ko đi lên Vincom nhưng cùng với Tâm béo, Vân, Tùng Anh đi ăn kem rồi vào nhà sách cho mát :)) :x

còn ảnh trong máy Vịt giời hôm mi12, có ai lấy đc ko :-?
béo muốn rebirth thì phải lên đủ level nhé :))

đi ngủ đây :x lâu lâu mới thấy topic lớp mình đông vui:D

Xem avatar xong đừng ngất nhé ! Đây mới chỉ là hàng thường thôi. Lâu nay giấu anh em đi đánh lẻ thật có lỗi, yên tâm là toàn em "nuôi" xịn đấy !

sao ava có 3 con giống nhau thế, ảo quá, mà nhìn lại giống MV nữa chứ, chắc tại mình bị hoa mắt:-?

@ chị tùn iu: :x cho em đi chơi với :( ở nhà chán lắm :( :*
@ anh Tuấn: :x ava xinh thế... :x

Avar thằng Tuấn á :)) tao biết thừa.Con ngồi giữa là Mi Vân,con bên phải là con DIệp,con bên trái là Hoàng Anh.Nó tự photoshop thành 3 cái mặt Mi Vân.
*****,cái thằng này kiếm được cái ảnh ở trang web nào đấy,về đây khoe loạn cả lên,tao quen cả 3 con này,có nick YM,cả số di động,số ĐT nhà tao cũng có,cần tao dẫn đến tận nhà chụp ảnh ko??

@ Tuyền: bà có ảnh trong máy vịt dời à?send cho tôi với

tuấn tú là đẹp đội rồi:))
chết còn chưa trả nợ thằng lỳ :))

hô hô Oneal nói cứ như người trên trời ấy,bạn Tuấn với bạn Tú,nghe lạ vãi,chả biết mình có quen ai trong 2 thằng này kô :))

Nguyễn Phương Dung là ai thế, nhìn Ava thì giống giống chị Mi, thằng bên cạnh nhìn quen quen nhưng mà chắc là 0 wen:)

@ Lỳ : tôi hỏi là " có ai lấy đc ko mà " 8-}
nếu mà lấy đc đã up lên phôtbucket rôi`:-? :D

Hôm nay ngủ cả ngày sướng thế :)) :x

Chỉnh sửa lần cuối:
+ là thằng nào ,nghe tên quen quen nhưng chắc là ko quen ^^

á à mày kô quen bố mày à được rồi sáng mai tao sang tao đánh cho mày sống dở chết dở khỏi cần biết là quen tao hay kô luôn :))
có thằng CHít ở đây nữa,quất Tùng béo cứ gọi là thik thú
tao sẽ gọi cả Sơn La và La Thành nữa :)) hôm thứ 6 mày đụng chạm hơi nhiều người :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên