11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mọi người thi ở đâu thế ? Tình hình thế nào có cò quay đc rì ko
Hĩ hĩ mình thi tốt nghiệp cấp 2 còn k0 dám quay :))

Tệ gì... hum nay status của mấy anh chị 12 mà tao thấy toàn là Yo với Trúng tủ rồi... 8-}
@ chị Tâm béo: có sách với chuyên đề Thạo ko cho em mượn :x... đừng vứt đi .. :x iu chị :x

mai em chỉ dám xin 3 điểm chốg liệt :)|
tình hình là mệt quá, hình như ốm rồi :((

haha, được một hôm tìm được đề sử thì lại đề lởm, khác 100% nữa chứ :)) may mà cái phòng toàn con trai của mình ai ai cũng tốt bụng, vứt fao, đọc bài cho như bạn thân lâu năm :)) làm hết sạch :)) :D
Mọi người làm ăn như thế nào đấy. Còn nốt ngày mai thôi, thi xong đi chơi đi \:d/

phòng mình trông chặt vãi :)| tự nhiên tiếc $ phao :))

nhẹ nợ rồi, đi ngủ đây :x

tao thi sử ngồi bàn đầu ngay trc' mặt giám thị ,bên trái + đằng sau 2 anh đại đc miễn thi nên nghỉ ->ngồi 1 mình như trên hoang đảo :))
thi văn thì chỉ mong hôm trc' đấy onl để nhìn cái chữ kí con Tuyền ,ngồi thi cả buổi ko nhớ ra nổi để nhét vào bài mùa lạc :))
nói chung là ổn ,ko quay gì mà vẫn làm ngon B-)

Hix,khổ quá,làm bài xong cứ nghĩ là ngon,đến lúc xem đáp án thấy câu nào mình cũng đúng 1 tí và sai 1 tí :( mà thôi,chắc cũng ko bị điểm liệt,ko đáng lo.
Mà hôm qua tao làm văn nhạt nhòa lắm,tao nhầm loạn cả lên,bài đấy là sau trận đánh chống Pháp thì tao nhầm thành chống Mỹ,xong rồi lại nhầm thành thằng Huân viết thư,thằng Dịu cơ bắp cuồn cuộn :( ngượng quá!!!
Sử thì lệch hoàn toàn,20' đầu ngồi chơi,tao ko được may mắn như Zim là có bạn thân lâu năm,nhưng ông giám thị thì chẳng khác gì tri kỉ,thấy anh em ko làm được bài,tự giác ra khỏi phòng mua mấy tờ báo về đọc,và thế là.... :D
Thế tình hình anh em thế nào,Boa,CHít,Sơn,+,Kiên vứt thế nào,chả thấy post bài gì thế ??

thằng Lỳ còn khá hơn Hà Lốn viết Đào thành Nhàn hết :))

tao chả biết nói gì ngoài câu "NGON NUÔN" cho tình hình thi của tao :))
thi sử,tao ngồi cạnh giám thị 2,bà ấy thấy tao kô làm được mà thằng ngồi ngay trên tao làm được,bà ấy bảo là"này kô làm được thì hỏi thằng kia đi xem nó có cho chép kô" :))

Chỉnh sửa lần cuối:
bên Ams trông dễ thế :)|
Chu trông điên vãi, nhất là phòng mình :)| cả 5 buổi đều điếc tai 8-} phao cứ rút ra là thu hết rồi nói nhiều 8-} ko lập biên bản nhwung cũng chặn hết đương của học sinh :)) thi Toán mở mồm ra so đáp số cũng ko xong 8-}
Thôi dù sao cũng đã xong :D

:)) :)) hahah, tao số thứ tự 1 nên toàn ngồi đầu hoặc cuối cùng. Hôm qua thì sáng ngồi bàn cuối cùng gần cửa ra vào, đến chiều đã thấy bay lên tận bàn đầu tiên gần cửa sổ, xong bị giám hiều sai vặt đủ thứ, phát đề, phát nháp blah blah blah :)) thằng nào thích số 1 kô tao nhường lại cho này!

Cả nhà chiều thi tốt, xong đi chơi vui \:D/

các anh chị đầu tháng 7 thi em ạ:D

hix, vừa phải thi ĐH vừa chiến đấu với ĐSQ Canada :)) Đứa nào sau này đi Canda, nêu sko quen biết j thì xác định làm hồ sơ trước ngày đi 4 tháng nhé :)) 3 tháng như bạn Tuyền là muộn lắm rồi ý :)) :(( 8-}

phuùuu, vậy là xong :D.
Kỳ tích, có mỗi 3 ngày học mà thành công rực rỡ :)>- chỉ lo mỗi sử :(, chép bài của thằng lý 2, chép xong chẳng nhớ mình đã chép gì nữa :)) nên có đáp án chẳng rõ đúng hay sai :)) , mong là đc 6 :D.

Trước mắt là em có 1 tuần nghỉ ngơi :D :)>-, sau đó thì chỉ có 2 đường : lên thiên đàng, ra nhập hội " chảy mửa " :)), xem WC :x , hay là xuống địa ngục :(, nửa tháng học thi ĐH :| , rồi cắt hết WC :((, khổ quá 8-}

xuống địa ngục đi a e dưới đấy hết rồi vui lắm ^^
lên thiên đàng thì có ai ?Buôi thì bi-a + english ,Chít kèm Hà lốn + đi học E ,+ thì nhà xa vãi lìn ,2 thằng lại chả chơi với nhau bao h :)) ,Zim thì xe đạp , 2 thằng xe đạp suốt ngày đi chơi với nhau à :)) ,VGiời thì French .KO hiểu đi chơi với ai nữa ,ko lẽ lại là Giáo chủ :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên