11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tao tưởng XĐ là Xuân Đỉnh :))
@+: tao cứ đến lớp, thấy mặt mày thì tao quên mom nó mất :)) lúc về nhà mới nhớ ra! thế mày có biết làm ntn kô!!
Chiều tuyển Việt Nam đá đấy! kô biết mấy ông đá đấm thế nào với mấy thằng cao ngất trời. U23 Úc còn bảo đá lối cơn lốc màu da cam vì có thằng huấn luyện viện Hà Lan. Ông Việt Nam mình còn tập lật cánh đánh đầu nữa chứ >< chả hiểu đánh đầu gì với mấy thằng cao hơn mình mấy cái đầu :))

chúng nó cơn lốc màu da cam thì VN mang đội "chất độc màu da cam" ra :)) nhìn thấy là chúng nó hêt dám đá :))

Vừa xem xong hiệp 1, thấy VN đá biên như trĩ :)), toàn thấy tạt cánh rồi đánh đầu, trĩ phết :)), hình như toàn ko trúng bóng :)), bàn thua hơi lởm :( nhg ko sao , hy vọng hiệp 2 sẽ giành chiến thắng :)>-

tặng anh lỳ và mo :)

hix
con Linh hết trò rồi =))
VN hòa
thế là giỏi a?
em ko xem mấy
thằng Dim nói đúng rồi
XD :))

xem được hiệp một, hiệp hai thì phải ngồi chữa bài, kô xem được. Đi đường thấy mấy thằng đeo băng-rôn VN, mũ nón Việt Nam --> xà/sà vào hỏi thì nó bảo 2-2, mặt lạnh băng, kô cảm xúc! cứ tưởng Việt Nam đá lởm, về nhà thấy ông bô bảo đá hay phết :)) chả hiểu thế nào! Chờ ngày kia xem tiếp vậy :-?

Các anh cứ sang tô bích anh 1 nghe tường thuật, thích lắm:x:))=))

ý anh chít là Nhã phải để ava này này :) ;;) :)

( ảnh này chả nhớ sao em có nữa :) tự dưng thấy trg máy tính :) )

Quên đi ava em vô đối rồi có mà ava anh trông ko đỡ đc ý chả ưng tí nào:))

uây`
đẹp trai thế
ảnh này được đấy
cảm ơn đầm đầm:)):X

:)) hóa ra ảnh thằng chít nhất quyết kiên quyết kịch liệt bảo tao phải xem cho bằng được là ảnh này à :)) bóng sáng thế!! :))
mưa con mẹ nó rồi, tí qua nhà lỳ kiểu gì đây (đang ở ngoài đường) :-s

haha.ơh.quần của tao kìa.xem ảnh xong mới nhớ ra mình chưa thu hồi lại quần.haha:)) .thanks.

mie
hóa ra ông hà lốn chửi mình vì cái quần a` =))
trông cũng bóng sáng mà:))
thích quá
ko biết ai chụp nữa

chắc là em chụp..:p..:x..

vn chung kết này..trong khi mình phải ngồi trong cái khách sạn chết tiệt..ol trộm và nghe nhạc jazz..8-}..:((

Cái ông chít đi thay kính đi nghen;;):)):p
Ko ưng này :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhà nó có 2 con vừa cao vừa to hơn cả nó :)) Đẹp vãi soài mỗi tội tao sợ bọn nó lắm to + dữ như voi ý :)):))
Cái bàn nó đang ngồi toàn là nước hoa phấn son vòng vèo xích xiếc 1 mớ hổ lốn vứt lung tung cuộn hết cả vào nhau
Cái tủ có gương là cái tủ toàn váy, cạnh bên phải là cái tủ toàn túi
Đắng sau là cái giường nó ko bao h ngủ vì nó ngủ với mẹ trên cái giường đấy toàn nào là sách vở thức ăn quần áo bẩn cuộn cuộn vào thành 1 đống
Thích lắm :))
Moon xinh. Anh chít mù. Bạn Ánh bình thường. Hết :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên