11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sạch bong các tình yêu lý 1 ạ :))
Đùa chắc của đứa nào lớp em chăng:-? mai đến hỏi ko thì là của L1 roài

I'm confused :((
sau khi buôn với Tâm béo thì sáng ra 1 tí :x
nhưng vẫn hơi confused :-s

mai KT cả hình cả đại ah 8-|

mai nhạt nhòa rồi
2t kt toán
rồi lại văn
xong nghĩ đến tuần sau
TKB mới
như cái .........

Mẹ tao bảo TKB mới vẫn có 2 tiết Lý :)) sáng thế,vẫn chưa hết cơ hội gặp Thạo :))

mẹ nhưng sao vẫn phải học lý ??? :(
3 năm học chuyên lý chưa đủ hay sao mà bây h vẫn phải cân 2t mỗi tuần học cái ***** gì mà học lắm thế 8-}

Thấy ban đầu nói sáng lắm, ngày 4 tiết, thứ 4 nghỉ, chỉ học 6 môn thi tốt nghiệp, đang sung sướng, cuối cùng lại thành ngày 5 tiết, thứ 4 nghỉ, học 6 môn thi + thêm 2 tiết Lý 8-} tổng kết rồi, học chắc chắn là như học lò rồi :))
+ đâu, xin xỏ thêm FA như thế nào!

chị đc Canada admit em ạ:D

bâyy h vẫn chưa giải quyết xong với mẹ chị8-}

ko hiểu sao lại nói " Đối với mẹ, Business administration ko phải là 1 nghề" Ko phải là nghề thì là cái j có phải như ở VN đâu 8-} :((

j` đấy, quản trị kinh doanh, hay vãi ra đấy!!! :( poor u --> be strong, be yourself, talk to her, end-of-water-end-of-stuff talk (hết nước hết cái :))),..... she will understand!! and, where's your dad!

ờ ,nói thế mà vẫn ko đc thì xé quần xé áo ,lăn lộn ăn vạ ,hoặc bỏ nhà đi biệt tăm mấy hôm ,ko thì cùng lắm trèo lên mái dọa nhảy xuống ...thiếu gì cách :))

cảm ơn các bạn khuyên bảo :x làm thế xong đảm bảo chưa kịp nhảy thì đã chết rồi 8-} :((

yên tâm ,chắc ko chết đâu ,cùng lắm là như tớ phải ra ngoài đường mấy hôm thôi ^^

well, còn nhà ông bà ngoại họ hàng hang hốc, lo j ko có nhà :D
nhưng sau đấy chắc ko cần về nhà nữa luôn :))

Chuyện chị nghe buồn cười thế :)):))
Thích nhỉ bố mẹ chăm sóc con ghê cơ
Hôm j ngồi nói chuyện với bố mẹ bảo là con đi học nghanh` môi trường các cụ tá hỏa nhưng sau khi bị em tá hỏa lại thì thành ra tái mặt rồi nghe răm rắp
Buồn cười vãi soài :))

ngành chứ ko fải nghành em ơi [-x
uh đúng rồi sang nhà họ hàng ở rồi bảo bố về nhà xách quần áo đến rồi đi Canada học luôn việc gì phải về nữa :)) ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên