11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ava em á đương nhiên là sáng Thu moon học thực nghiệm nhà ở Trần quang diệu đi 1 tí là ra thái hà
Bố ông bob hỏi như đúng rồi :))=))

Thua rồi! Chán quá! Nếu mà thua từ bán kết có khi vui hơn:-?

vui hơn ở chỗ nào :-?

>:d<
ko thắng thì vẫn vô đối, có làm sao đâu :D

mà có mỗi lớp mình tự thân vận động ko liên quân như các đội khác[-c hổ lốn ko chịu đc [-x 1 đội liên quân 4 lớp [-x :D

tự hào rồi :D :x

từ h đến cuối tuần KT lắm thế :( 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Lớp mình vẫn rất đáng tự hào :D bởi vì anh em mình vẫn pure, ko hỗn tạp như bọn nó --> chứng tỏ anh em mình rất đoàn kết \:D/ , lý 1 vẫn là một tập thể vững mạnh, lý 1 VỐ ĐỐI :)) :)>-

Anh em ơi, nus trả lời em rồi, bảo là điểm t.anh của em hơi kém :(, phải submit cho nó điểm toefl hoặc ielts thì nó sẽ đồng ý cho vào :), tối thiểu là 6 hoặc 550 . có ai có tài liệu thi ielts ko cho em mượn với, em đang cần gấp :D, deadline là 5/6 . Giúp em nhé ;)

quên chưa báo cáo tình hình là bạn Tuyền cũng đc nhận rồi :D :x
nhưng có 2 vấn đề :D
1. chưa xét học bổng, tháng 5 mới báo
2. điểm TOE lần 2 hình như lại quẩy, thiếu viết :( ( nó đòi 4.5 8-}) nên bắt học thêm 1 khóa tiếng Anh nữa bên đấy rồi mới cho vào học chính thức 8-} 8-} 8-} chắc chỉ cần học 3 tháng thôi
đang cân nhắc, kiểu này có lẽ vẫn ở nhà thi ĐH với mọi ng` thôi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ.......nhầm hết rồi......Bìu hỏi mà.....có phải Bốp đâu.......

mai gặp bà Ri 3t liền khổ quá
mà dạo này trời nóng quá ,chắc em phải xin nghỉ học để ở nhà tránh nóng thôi :( :( :(

sao thi toefl đi, sắp đổi thôi chứ chưa đổi! :D TOEFL em còn có tài liệu cho sa đì, chứ IELTS thì bị con Nhung thú nó trấn rồi nó cầm luôn sang Anh roài (Anh hay Hà Lan?)
thua rồi! Chán quá!

TOEFL đổi rồi mà (13/5 là đợt cuối rồi ), chỉ còn thi kiểu mới thôi, nhg mà kiều mới em xem thấy nó chưa có ở VN :( --> thi IELTS thôi :)

:D..thi toefl kiểu mới nó cứ 4` 4` thế nào ý..8-}..

em cũng phải học ielts thôi..:((..

trước học toefl cũ h vứt đi thôi.:|..phí cả tiền..:((

hôm qua thua nhưng cũng là thua trong vinh quang..:D..mọi người buồn làm gì..:D..

đội học liên quân lung tung..12 hóa này, kế là 11 lí này, saha là 11 tin này..anh real đội nào không biết..:-?..

nói chung sơ qua đã 3 lớp..:D..

lớp ta chỉ có tự thân vận động..:>..:D..:x..

gió về roài! Hôm qua mà mát như bây giờ thì anh em đánh được như trĩ rồi kô! chẹp chẹp :D
Thế là đã chia tay Thạo rồi :( kô còn được nhìn thấy khuôn mặt dâm dâm :)), kô còn được nghe giọng nói thi thoảng l n nẫn nộn nữa :( hix hix

ăc.
thà cứ học lý như trước
còn hơn
chán quá :((
thua có 3 quả 3 điểm
tiếc làm gì
năm sau cos gắng
chưa muộn

năm sau cố gì nữa, chẳng lẽ tuyển NT à :))

Nếu thế thì em dẫn tuyển NUS về chiến đấu với các anh :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay là tiết lý cuối cùng rồi à? Buồn nhỉ,nghĩ lại mấy tiết Thạo cũng vui,h phải giáp mặt mấy bà Văn Sử Địa thưỡng xuyên chán vãi hàng!! Ôi còn đâu anh Thạo,anh Phương :((

trước học toefl cũ h vứt đi thôi...phí cả tiền..
Cũng là từng ấy kỹ năng ko học trước thì học sau :)) vứt là vứt thế nào
Mo đi học ở clever learn à ;;):)):))=))
À có ai quên 500 ms ko?

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên