10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chim ơi, mai tao qua nhà mày để xe nhé?

Hơ hơ,200k 8-}
Chết mất :)) Thôi thì đành vậy :))
Sáng mai 8h ở trường à :D
Nhưng nếu mưa thì sao?Vẫn đi à???

Động đất, khủng bố cũng đi. Mà xong tối có đi xem phim không ?

Chà,xem phim tối thì mình lại ko đi được rùi :(( Tối phải đi học,buổi đầu tiên mà học có 3 đứa nên ko bùng được :(( Nhưng ngày thì đi :))

Trời mưa trên đấy đất với cỏ ướt là ko trượt được đâu đấy !

Chỉnh sửa lần cuối:
Phòng ngày mai trời mưa, các bạn nhớ mang đồ bơi

Shit,tao ko đọc được bài thằng Trí sớm ==>dek mang đồ bơi roài 8-} Mẹ,như shit ý X( :((

Thế cuối cùng hôm nay các bạn có đi chơi ko thế? tình hình cỏ cây thế nào:D trượt cỏ thế nào;;) tắm mát thế nào?:D

hehe trời quang mây tạnh :D mây nhiều nên ko có nắng trượt rất thích :D May mà ko có nắng nên còn trượt thoải mái, chứ cái bãi cỏ rộng thế mà trời nắng thì vỡ đầu 8-} Tuy nhiên chơi trò xe trượt cỏ thích hơn là skate cỏ :)) đất mấp mô :)) mình thì nặng, cái xe long sòng sọc tưởng sắp lộn tùng phèo cuối cùng vẫn qua được cái chướng ngại vật ( một cái dốc ) :)) đánh bi-a với đội 2 con rùa đội lốt người ( tuấn minh và trí ) rất vui :)) tuy người là phét và tớ và T.Anh rất thông minh nhưng đã là rùa thì sao thắng nổi :)) jk :p có bể tắm hơi nhưng vừa vào đã thấy "một đội lồng nhồng" ( theo lời thằng trí ) :D nên vì an toàn bản thân mà ko ai tắm :D Bể bơi thì do thiếu vải hay còn gọi là ko mang đồ bơi nên chẳng mấy ai hưởng ứng :D phong cảnh hữu tình, nói chung đây xứng đáng là một trung tâm giải trí cấp tỉnh :D

----------

à quên đôi bư vũ đạt danh hiệu cặp đôi ngã nhiều nhất trong ngày ( vợ là chính :))) leo lên dốc khổ vãi T.T trượt được 5 lần phê luôn 8-}

Hehe,trước giờ khi chơi điện tử tao thấy tao siêu ngu mấy cái trò trượt trượt này hoặc trò đua xe ==>hum nay cứ sợ mình đo đất nhiều,ai dè tự dưng trượt ngon lành thía :)) Lúc đầu đi lên thì hơi bị vất vả nhưng mà trượt xuống cứ bon bon,chẳng có lăn ra như bọn mày nên thấy sướng dã man :))
Có điều nhạt ơi là nhạt là khi tao trượt thì tao ko ngã nhưng cứ quay ra nói chuyện với đứa khác là thể nào cũng ngã vì bị vướng vào cái gậy :))

Hiện tại thì hơi bùn ngủ :D Nhưng mà hum nay đi tao thấy rất vui :x Nếu mà đông chút nữa chắc mình làm loạn cả cái chỗ đấy lên mất :))

Đìu tao thik nhất là cái phòng ở đấy :D Rộng rãi và cũng tốt lém đấy chứ :D

Sao Yến lại chỉ thích mỗi cái phòng là ntn :))
Thắng ơi cái "một đội lồng nhồng" là phòng nữ bên cạnh :)) Chắc Trí ko muốn Thắng thưởng thức nên mới bảo thế để ko vào :))

:)) Tao nhìn vào phòng nam thấy 1 lũ toàn mặc quần đùi đen nên tao hãi lun :p
phòng nữ thì toàn mấy chị quấn khăn :))
Mà mấy con ảnh cũng đẹp phết nhểy

Thấy Minh sục bảo ko chụp được ảnh mấy chị hàng khủng mà :))
Mà bao h Hồng Nam sẽ up ảnh lên ý nhỉ :D
Mà up thì up vào cái photobucket của lớp hay là up vào trang nào khác??? :D
Vừa vào photobucket thấy 1 loạt ảnh Thành dựng mới :))

Dạ, chị Thư gọi gì em ạ :))

:)) Hôm qua tớ vừa mới vào photobucket ko thấy nên mới lên đây nói mà Nam :D
Eo ơi,tởm thía :)) Up cả cái ảnh của Bư từ đằng sau mà chụp cận cảnh à :)) Thật là :)) Nhưng mà lần này đi hơi bị ít ảnh :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên