10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thằng Trĩ tởm quá , chụp ảnh Bư từ đằng sau. Ôi tao tưởng ai ko ngờ là mày , đồ xấu xa. >_<

;;) Khổ thân Trí :)) Bi h toàn bị chỉ trích kìa :))
Mày là đứa tự tay chụp thành ra chết trước :)) Thầy dùi như tao thì lại ko sao ;;) :p
Vui thôi mà ;)

Tiếc là hôm đấy cả lũ cũng chẳng có hứng chụp ảnh lém nên mới ít ảnh đấy chứ :D

Chẹp,nghe bảo bạn Hoàn và bạn Tula thống nhất tổ chức 1 buổi đi tham quan gì đấy,địa điểm là trượt cỏ hử :D
Bọn tớ vừa ở đấy về nên cũng khuyến cáo lun là chỗ đấy chỉ thik hợp chơi nửa ngày thôi ;) Tức là sáng đi trưa về ý ;)
Còn định sáng đi tối về hoặc đi 2 ngày thì tớ khuyên là nên tìm thử địa điểm khác đi ;)
Chỗ đấy thực ra chẳng có bất cứ gì để chơi và ko những thế lại còn bé nữa :-s

tại hôm trc chỉ có hơn chục ng` đi nên bih định tổ chức cho ~ đứa chưa đi đi cho biết mày ạ:D cũng ko chắc là tổ chức đc. Đấy chỉ là kế hoạch đi xả hơi linh tinh sau khi biết điểm thôi, còn đi 2 ngày thì phải có phụ huynh đi kèm hơi bị rắc rối ko biết có tổ chức đc ko

Ko,ý tao là chỗ đấy cũng ko phải thik hợp để đi cả ngày ý :-s Chỉ vài tiếng thì okie,thật đấy :(
Nó lởm hơn quảng cáo nhiều :(

Này này làm gì có chuyện 2 ngày gì ở đây
Cái kia sang' đi chiều về - sáng thì tận dụng cái bãi cỏ, chiều tận dụng cái bể bơi thì cũng chỉ đến khoảng 4h chiều là phải về rồi
vì sắp tới tối tao cũng phải đi học

À quên với cả , ngoài chỗ đấy ra thì không còn chỗ nào nữa

Chỉnh sửa lần cuối:
Ko còn chỗ nào nữa là sao??? :-s
Gần đấy có Thác Bạc này :-s Đi xa thêm chút thì có Khoang Xanh......Ao Vua......Thiếu gì chỗ nhỉ :-s

ôi đừng đi trượt cỏ , đi mất 1 tiếng 15 phút đến nơi xa xôi thế mà cũng có gì đặc sắc lắm đâu, cỏ thì xơ xác , bể bơi thì bé tí. :D Đi chỗ khác đi, nếu chỉ định đi 1 ngày thì kiếm chỗ nào gần gần ý. :D hehe , lần sau các bạn có đi thì rủ tớ đi với.

Đấy,đến TP cũng kêu chỗ đấy chán kìa :-s
Thật sự chỗ đấy thì chỉ vui được 1 lúc thôi,lúc sau là chán ngay :(

thế đi Thác Bạc là ở đâu thế , tao chẳng biết cái chỗ đấy , mấy cái chỗ Ao vua tao cũng chẳng biết
thế thì chắc phải nhờ Yến rồi , Yến xem thế nào thu xếp cho cả lớp đi phát nhở, nhanh nhanh ko sắp đến lúc mọi người đều phải lo đi nộp hồ sơ vào trường rồi

ai có khả năng làm thì hãy nói :)| lắm thầy nhiều ma :) nhìu người chưa đi vẫn rất hứng thú đi trượt cỏ thì cứ để mọi người đi chứ :D cứ ý kiến ra ý kiến vào rồi chả đi đâu được hết :)
vì ko có phụ huynh đi kèm nên chỉ nên đi đâu gần + an toàn :) Trượt cỏ là 1 địa điểm sáng giá nên tula và hoàn mới chọn yến ạ :) cái zì cũng có lí do :)|

bao h đi thế? co' ngày cụ thể chưa?có gì chờ tao về đi với:D 15 tao về HN rồi

bọn tao định 16 đi đây , chắc là kịp cho mày , đi máy bay cơ mà ;; )

nhưng bọn tao ko tìm đâu được xe đây nài , khổ thế cơ chứ

@Thắng : trên đường vào khu trượt cỏ (cái chỗ ngã tư mà có 1 đống bảng chỉ dẫn vào khu trượt cỏ ý ) thì có 1 bảng chỉ đường đến Thác Bạc đấy :D Nói chung Thác Bạc và trượt cỏ gần nhau :D Tao nghĩ bọn nó nên đi thử TBac,chơi chán rồi hẵng về trượt cỏ thuê cái phòng nằm cho sướng :))

Còn tao ko phải vì muốn đi cùng nên mới nói ra nói vào đâu,chỉ là mún cảnh bảo cho bọn nó thôi mà ;)

Hôm qua vừa đi Khoang Xanh xong , suối cũng trong và mát lắm !
Gần đấy có Thiên Sơn- Suối Ngà , nghe nói cũng hay .
Hay là thay vì đi trượt cỏ thì lớp mình đi suối ?
Mùa mưa nên đảm bảo có nước ! Không như vụ Thác Đa năm ngoái đâu !
Thuê xe dạo này khó lắm vì đang mùa du lịch , nếu muốn cũng phải cuối tuần này mới đi được đấy !
Có bao nhiu người muốn đi chơi với lớp rồi ?
Hôm qua gọi cho Cường Bo , nó bảo chắc chắn k đi , lại còn bảo mình hỏi câu ngốc nghếch , nó bảo là từ trước đến nay nó đều k đi mà , chán thế đấy !
Lớp mình còn ai có tư tưởng đấy nữa k thế ?
Vũ khỏe không em ? Lâu quá chị em k gặp nhau !

Hôm qua vừa đi Khoang Xanh xong , suối cũng trong và mát lắm !;;)
Gần đấy có Thiên Sơn- Suối Ngà , nghe nói cũng hay .;)
Hay là thay vì đi trượt cỏ thì lớp mình đi suối ?:-/
Mùa mưa nên đảm bảo có nước ! Không như vụ Thác Đa năm ngoái đâu !:))
Thuê xe dạo này khó lắm vì đang mùa du lịch , nếu muốn cũng phải cuối tuần này mới đi được đấy !
Có bao nhiu người muốn đi chơi với lớp rồi ?
Hôm qua gọi cho Cường Bo , nó bảo chắc chắn k đi , lại còn bảo mình hỏi câu ngốc nghếch , nó bảo là từ trước đến nay nó đều k đi mà , chán thế đấy !
Lớp mình còn ai có tư tưởng đấy nữa k thế ?/:)
Vũ khỏe không em ? Lâu quá chị em k gặp nhau !:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên