10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
khoảng này là lũ lượt đi cả mà :D tớ cũng sắp đi rồi :D
ừm mà tớ đăng kí nhé ^_^

Tình hình là ai biết số điện thoại thông báo cho bọn nó đi. Mà cuối cùng là thứ 7 hay chủ nhật?

Chim đâu rồi, lên confirm đê. Chủ nhật nhé, chắc khoảng độ mười mấy đứa

tình hình đang mưa bão thế kia liệu CN này có đi đc ko nhờ:-s sợ lên đấy cỏ kiếc đất cát ướt toét ra thì trượt chiếc j`. Mà các bạn nhớ mặc quần tối màu nhá, quần sáng màu chắc ko đảm bảo đc sẽ lấy lại màu nguyên thủy;)
thế ăn uống định thế nào? nếu định mang đi thì mai phải đi mua rồi đấy:D

mưa vẫn đi lên đấy trượt đất cũng đựoc ko cần trượt cỏ :))
hẹn ở trường hả 9h sáng nhé ???
hehe tình hình là ăn uống ai mang được gì đi thì mang, càng nhiều càng tốt nhưng ít ra phải đủ cho bản thân :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thông báo với các bạn la nên mang them 1 cái áo dài tay tối màu.Theo như đứa bạn tớ vừa đi về thì trượt rất dễ xòe.Nên mặc áo dài tay để đỡ bị xước da chảy máu ;)

mọi người ơi , có bạn hồng linh a1 muốn nhoi đi với lớp mình. :D Cho bạn ý đi cùng được ko, nếu được thì tớ đăng kí cho bạn hồng linh đi nhé. :D

Xước da chảy máu à :-s
Hình như bi h mình ko có cái áo nào dài tay mà tối màu cả :((
Hix,7h30 tối chủ nhật phải đi học nhưng mà ngày vẫn đi chơi ngon lành :D
Tớ đăng ký trước rồi đấy nhé :D

Mai các bạn tập trung ở trường sớm sớm 1 tí nhé.Có xe rồi đấy,cố gắng đến sớm 1 đấy nhé ;)

sớm là mấy giờ :| Hẹn hò rõ ràng rành mạch tí :| cứ đến sớm đến sớm cuối cùng mỗi người sớm 1 kiểu thì loạn à :|
9h sáng ở trường các bạn nhé :x

Hẹn nhau 8h đi. 8 rưỡi xe đi, không lằng nhằng. Ai đến muộn thì đi mua mũ mà phóng xe đến đấy

Có tao với con Xu' đi
cuối cùng thì xe cộ tiền thế' nào để bọn tao biết còn đem tiền đi?

Thông nhất là trong khoảng thời gian từ 8h đến 8 rưỡi là mọi người phải có mặt ở trường.Đừng đến muộn đấy.Còn tiền nong thì mỗi người mang khoảng 200k đi.Phòng xa là ít người đi :D chứ tiền xe thì mọi người yên tâm ;) mai nhớ đến sớm đấy nhé,8h là tốt nhất :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên