10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thế b thứ mấy đây ?
Cả ngày thứ 7 nhé
Chẹp, mấy bác online vào cho biết ngày giờ đi. Loăng quăng rồi đến lúc chả đi đâu được đâu.

Chỉnh sửa lần cuối:
Đi đi, xong tối xem phim. Tối xem xong thì đi uống rượu

OK OK chơi đi :D mà có ai biết trượt cỏ ở đâu chưa???Hỏi đi để đi thẳng đến đấy,đỡ phải tìm mất thời gian :D

Vừa hỏi em họ tớ, nghe nói là đi thẳng đường Láng Hòa lạc rồi sẽ có biển chỉ dẫn cụ thể, thuê taxi hình như mất 500k/lượt, xe 7 chỗ- gần như khoản này là đắt nhất nên phải tính kĩ chuyện xe cộ:D đi xe máy hình như còn nhanh hơn và cũng ko xa lắm, phải đội mũ bảo hiểm
Đến đấy đồ ăn khá đắt (như trong trang web kia) nên nên mang bánh mì và đồ ăn của mình đi:D vui là chính ko quan trọng chuyện ăn uống
Nên thuê 1 phòng nghỉ để trượt xong còn có chỗ dung thân:D 200k/phòng đôi, 150k/phòng đơn, nghe nói phần sàn nhà của từng phòng rất rộng đủ cho cả lũ lăn lê nên nhét hết vào 1 phòng:D
Chi phí trượt ko đắt:D bạn nào thích bơi lội ở đấy có bể bơi sẵn sàng phục vụ;)
Tớ thấy chỗ này lí tưởng để đi cuối tuần, nếu các bạn biết điểm hết rồi cuối tuần này đi ngay rất được đấy:D
Con tula xoay vé đi để về nhà tắm rửa xong tối đi xem phim ngay nhá:x

Đi taxi 7 người mà 500k thì đắt thật,còn đi xe máy phải đội mũ bảo hiểm à??Đào đâu ra mũ bây giờ :-/ kô biết có đi băng cái khác được kô nhỉ??Mà chắc cũng chẳng có xe buýt ở đấy đâu nhỉ !?Mà thôi đi bằng gì cũng được,tớ là theo mọi người :D

Thế b h ai đi thì đăng kí nhé.
Cho bạn Trí 1 phát.

Đi thì chắc, ô tô thoai, mũ kiêm sao được từng đấy chú

ờ ! Tao đi với nhưng mà , sao mà đi taxi đắt thế :((
500 000 / lượt mà lại cả đi cả về 1tr . mỗi đứa sơ sơ hết hơn 100 000 tiền đi lại :))
chúng mày có chắc là xe đi xem phim buổi tối được không để tao xin nào ? Mà định xem phim xong thì đi đâu cơ?

Mà nhớ là trượt cỏ còn phải mua vé vào cửa là 20 000 - - Đồ ăn thì ăn kí rì nhờ ?

Chỉnh sửa lần cuối:
túng tẩy nhỉ.........biết hết kết quả rồi sướng thế :D
chả bù mình như ngồi trên đóng lửa :(

đi đê đi đê :D tớ ủng hộ đi xe máy vì tình hình là taxi rất đắt :)) mà tự nhiên có xe máy xong mất 100k tiền đi lại tiếc lắm T.T

Cái vụ đi taxi ý thấy bảo về đc giảm 50%, nhưng bù lại thì trong thời gian mình đang ăn chơi phải trả cho ng` ta tiền chờ:)) nghe nói là 50 hay 100k/h hay sao í:D
Đi xe máy tận 1h nên các bạn gái chịu rồi, bih các bạn trai bàn bạc xem có đủ sức thì 2 ng`/xe:D
Ăn thì ăn gì chả đc hả mày:D mà ko muốn ăn kham khổ thì ở đấy vẫn có mâm cao cỗ đầy cho ăn cơ mà:)) tầm 450k/mâm 6 ng`;;)
Nhg mà bih tớ ko đi đc thứ 7 nữa rồi, nhất là T7 tuần này khai giảng lớp học TA:)) thế nên đi CN đc ko:D

Này hay đi chủ nhật đi,tại thứ 7 bố mẹ về có khi tớ hỏi vụ xe được.Nhưng xe thì chỉ 16 chỗ thôi,nên chắc cố nhét thêm được mấy người nữa.Có gì nêu được thì tớ sẽ bao cho mọi người ;)

Mọi người quyết định nhanh nhé. Tớ chẳng có ý kiến gì. Chẳng mấy chốc đi rồi.

Nếu ko có xe ô tô của nhà đứa nào đấy thì chắc phải xem có bus ko chứ xe máy thì chắc mấy đứa con gái ko đi được,mà có đi được thì chắc đến nơi cũng lăn ra mất :(
Mí lị đi 1 tiếng thì tha hồ mà tốn xăng :))
Nếu đi thì em đăng ký nhé :D Đừng quên mất tớ nhé các bạn :D

Thằng Chim gọi điện hỏi bố mẹ lun đi. Xong rồi cố định ngày luôn. Tuần sau tao bay rồi

Tao hỏi rồi :D bố tao về rồi nên chắc dễ trong việc có xe rồi.Nhưng mà bạn nào thông báo cho tớ biết là có bao nhiêu người đi đi.Để xem tiền xe bao nhiêu.Nhưng tớ nghĩ chắc khoảng mấy trăm cả đi lẫn về thôi.Mà hôm đấy tập trung ở đâu đây,để còn tiện cho đi lại tại chiều theo như thằng Trí bảo còn đi xem phim.

các em đi chơi vui thế, chả bù năm ngoái lớp mình thi xong đi bích động, bựa không thể tả được, đến cái chỗ đấy chui rúc như cẩu, lại còn ngửi toàn mùi phân dơi tởm tởm, cuối cùng đi về thì wen mất ăn thịt dê với cơm cháy ninh bình, chán quá

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên