10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Huy Thắng đã viết:
Nam cho câu tởm thế :| Lần sau đừng nói mấy câu kiểu đấy nhỡ gở thì :| >_<
Ặc,mày nói thía này cũng gở chả kém :(( Lẽ ra phải gạt cái câu của Nam đi coi như vô thưởng vô phạt chứ :(( :D
Nhưng mà các bạn nghĩ xem phụ huynh các bạn liệu có cho đi ko nhỉ :-s
Và liệu có ai phản đối việc cho tớ đi cùng ko 8-}

Lần trước có sự can thiệp của "lãnh đạo cấp trên" :)) nên Yến mới phải nghỉ đấy chứ.

Đỗ Hồng Nam đã viết:
Lần trước có sự can thiệp của "lãnh đạo cấp trên" :)) nên Yến mới phải nghỉ đấy chứ.
Lần trước là lãnh đạo cấp trên...thía lần này có sợ có lãnh đạo cấp dưới phản đối ko :)) :D
Hi vọng lần này có thể đi cùng các bạn mặc dù ko thể đủ mặt và cảm giác cũng khác đi tham quan nhưng mà có cơ hội là tốt rồi!!! :D
Đến bi h tôi vẫn bị ám ảnh rất nhiều về cái lần tham quan đấy :) (cứ nhìn ảnh là lòng thắt lại,mún khóc dã man ==>ko dám xem lại...chỉ đôi lần do vô tình nên nhìn thấy thui :) )

Chẹp chẹp. Hôm nay lấy giấy báo thi. Trong số 3 giấy báo thi, có 1 cái ghi địa điểm là HV Tài Chính Đông Ngạc Từ Liêm Hà Nội 8-} Mong là thi khối A tử tế để ko phải đi xa xôi thi khối B b-( Ặc
Topic lớp mình lại bị xuống trang 2 :(

Bạn nào cần đĩa Mi12 thì nói trước 1 tiếng đấy nhé. Ko thì đến lúc thì ko có.

Đỗ Hồng Nam đã viết:
Bạn nào cần đĩa Mi12 thì nói trước 1 tiếng đấy nhé. Ko thì đến lúc thì ko có.
Vì ko bít gặp Nam với Khanh lúc nào nên tớ đăng ký lun trên này vậy :D
Để cho tớ 1 đĩa nhé!!!!:)

Thấy t.Trí bảo về từ hum wa rùi ==>nhanh nhỉ :D
Mình lại chẳng bít j hết :D

10K đấy nhé ;)
Bạn nào có ảnh lớp mình thì đưa hoặc gửi cho tớ nhé, ghi ra 1 thể. Tớ thì cũng có kha khá ảnh lớp mình rồi + video hôm biểu diễn trên quận.

Trong máy thằng Khuê có nhiều ảnh phết đấy (căn bản hum ý anh chàng tốt bụng,ai nhờ cũng chụp giúp mà vẫn tươi cười,đã thía lại còn có máy ngon ==>cứ gọi là tới tấp :)) ) :D Có đìu nó ko lên HAO mấy,có gì chắc phải nhắn tin cho nó rùi :D

chẹp chẹp, thế đã chắc ghi đc đĩa 10k chưa mà đã thông báo thế :)|
Tớ đã gặp bạn Trí :D Cảm nhận đầu tiên là điệu đà hơn hẳn :)) :p

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
Trong máy thằng Khuê có nhiều ảnh phết đấy (căn bản hum ý anh chàng tốt bụng,ai nhờ cũng chụp giúp mà vẫn tươi cười,đã thía lại còn có máy ngon ==>cứ gọi là tới tấp :)) ) :D Có đìu nó ko lên HAO mấy,có gì chắc phải nhắn tin cho nó rùi :D
Những ảnh Khuê up lên photobucket thì tớ up lại ở đây rồi http://www.dohongnam.com/album/showgallery.php/cat/503

Ko,trong máy nó ở nhà vẫn còn nhiều ảnh lắm :D
Những cái up lên photobucket thì mới có 1 phần thui ;)

Oh tao xem trong máy nó rồi ,chỉ có đến thế thôi mà
mà cai dohongnam.com của LT sao chả bao h tớ vào được cả
lớp mình không biết học hành thế nào nhở , sắp thi oài , ôi mà những đứa sắp thi thì chẳng onl như minh thế này

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Phượng Thủy đã viết:
Oh tao xem trong máy nó rồi ,chỉ có đến thế thôi mà
mà cai dohongnam.com của LT sao chả bao h tớ vào được cả
lớp mình không biết học hành thế nào nhở , sắp thi oài , ôi mà những đứa sắp thi thì chẳng onl như minh thế này
Đâu,còn 1 đống ảnh nữa mà :-s
Ảnh tao,nó,msuc,chim này......ảnh Nam nghiện "bế" :)))) tao này,còn ảnh lung tung nữa cơ....... :-s

Mong rằng mai các bạn lớp mình đều thi thật tốt :x
Vốn định chúc từng bạn nhưng mà mún chúc nhiều người quá nên đành phải viết chung thía này :)
Chỉ mong các bạn làm bài thật tốt để thi xong còn tụ tập nữa :)

Các ban H2 mai thi ngon lành nhá, đặc biệt là bạn Yến, thk vì đã bỏ qua cho tớ :)

các bạn ui thi tốt nhé :x
do sức khỏe có hạn nên vừa nãy tớ chỉ gọi được cho một số bạn còn giờ phải chúc lên đây vậy :D
thi thật tốt vào >:D< bình tĩnh tự tin sẽ chiến thắng >:D<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên