10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@Thắng :tao tưởng thi xong là 11/7 chứ nhỉ??? (khối D thui :D)

@Các bạn : định đi biển à??? :eek: Nhưng mà nếu đi biển thì nhớ tránh Cửa Lò với cả Đồ Sơn ra nhé :)) Nước bẩn lém :))
Biển Hải Thanh vừa mới bắt đầu cho khách tắm được 1 thời gian thôi,vẫn còn sạch sẽ đẹp đẽ lém ;;)

P/S:quên mất thói quen này -bài thứ 5454 :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Được đi Đồ Sơn đã sướng :)). Tiền xe ra đấy cũng đã khối tiền rồi :)).
Trí lo 1 mình nhé ;). Mẹ tớ nghỉ hưu rồi :))

Thông tin từ em Tula là nếu đi Cửa Lò thì sẽ đc bảo lãnh :)) Tiền phòng sẽ rẻ ;;) Chẹp chẹp, cứ nghe thấy rẻ là mình lại sáng mắt lên :))
Thi ĐH xong là ngày 10/7 :| Như vậy trên lí thuyết là ngày 11/7 đã có thể tung tăng rồi \:d/ Hi`hi`hi`...

Sweet, chắc chắn phải đi rồi :p

Phạm Anh Vũ đã viết:
Đi Gia Lâm đi.Ở đấy vui hơn;;) ,lại còn mát nữa:)>-
8-}
Năm sau 3 bạn Nam Trí Thắng sướng nhé :)>- lên uni rồi tha hồ đú đởn bên Mẽo. Năm sau lớp mình có bạn nào đi Anh ko ;;)

Hoàng Ngọc An đã viết:
Thông tin từ em Tula là nếu đi Cửa Lò thì sẽ đc bảo lãnh :)) Tiền phòng sẽ rẻ ;;) Chẹp chẹp, cứ nghe thấy rẻ là mình lại sáng mắt lên :))
Thi ĐH xong là ngày 10/7 :| Như vậy trên lí thuyết là ngày 11/7 đã có thể tung tăng rồi \:d/ Hi`hi`hi`...
Ái chà,rẻ ;;) Nghe mà sướng nhỉ :D
Nhưng mà sợ nhất là thời điểm đấy Cửa Lò đang nóng như cái lò thiêu ý :(
Nhưng mà rẻ.... :))

Đỗ Hồng Nam đã viết:
Được đi Đồ Sơn đã sướng :)). Tiền xe ra đấy cũng đã khối tiền rồi :)).
Trí lo 1 mình nhé ;). Mẹ tớ nghỉ hưu rồi :))
Đâu,có xe bus mà,đâu có đắt lắm nhỉ :-s
Lần gì bọn tớ đi 7 người,mỗi người đóng 100k,trừ tớ được miễn :))....ở 2 ngày 1 đêm ở cái chỗ như kiểu là cái biệt thự ý :)) (giống thôi chứ ko phải :)) ) Cũng thoái mái lắm,vẫn đủ ăn chơi phè phỡn :) (có đìu là cách đây 2 năm rùi :p)

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
thằng này nói giọng kiểu hot chick ý nhỉ =)) sờ wítttttttttttt =))
Làm sao? Honey bunny

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
Lần gì bọn tớ đi 7 người,mỗi người đóng 100k,trừ tớ được miễn :))....ở 2 ngày 1 đêm ở cái chỗ như kiểu là cái biệt thự ý :)) (giống thôi chứ ko phải :)) ) Cũng thoái mái lắm,vẫn đủ ăn chơi phè phỡn :) (có đìu là cách đây 2 năm rùi :p)
Bây giờ chả còn giá đấy nữa đâu, hehe. Đi thì chắc phải đi 2 3 ngày cho nó sướng. Tối đêm đi đú :p

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Bây giờ chả còn giá đấy nữa đâu, hehe. Đi thì chắc phải đi 2 3 ngày cho nó sướng. Tối đêm đi đú :p
Hehe,tao bít là ko rẻ được thía nhưng cũng chẳng đắt hơn nhiều lắm đâu mày ạ ;) :D
Đương nhiên đã đi biển thì nên đi lâu 1 tí chứ đi có 1 hum thì chán chít :D

Ùi, đếm từng ngày 1, lâu wé. Nhưng mà thứ 6 tuần sau là tớ ở nhà rồi, có bạn nào rảnh không nhểy :D

Chẹp chẹp, cứ về đây rồi xem thế nào. Chứ mang tiếng T6 về, chắc gì đã gặp đc mọi người ngay :)) Hỏi kinh nghiệm bạn Nam kia kìa :))
Hm, có ai biết đĩa MI12 ntn ko :-/
Ah, cả giấy báo thi ĐH nữa :-? Tự đến trg lấy hay là đến nhà Khanh hay là ntn :-?

Hè hè, 0 gặp bạn nào lớp mình thì tớ vẫn có mấy đứa để đú :D

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
Tuần vừa rồi có vụ đâm xe bus trên quốc lộ 1 :))

Hoàng Ngọc An đã viết:
Chẹp chẹp, cứ về đây rồi xem thế nào. Chứ mang tiếng T6 về, chắc gì đã gặp đc mọi người ngay :)) Hỏi kinh nghiệm bạn Nam kia kìa :))
Hm, có ai biết đĩa MI12 ntn ko :-/
Ah, cả giấy báo thi ĐH nữa :-? Tự đến trg lấy hay là đến nhà Khanh hay là ntn :-?
Thấy con bạn tớ bảo có giấy báo thi ĐH rùi,ở trường ý :-s
Còn đĩa MI12 thì chịu,chẳng hiểu quay lúc nào mà bảo của lớp mình :))
Chắc là đĩa ghi lại cả chương trình thui :D
Thế các bạn lấy hết học bạ chưa :D

@Nam :nói nghe mà hết mún đi 8-} :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên