10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Các bạn thi về nhớ vào đây thông báo kết quá nhé :D
Đọc trên mạng thấy cứ lo lo ko bít các bạn làm bài thía nào :)
Mong rằng tất cả đều tốt để còn tụ tập ăn chơi trước khi 1 loạt đứa phải đi du học :( :D :)
Cố lên :*

Thi về rồi :| Thấy nản chả muốn thi nữa :| Mệt lắm cơ :|
Các bạn thi ở đâu tình hình thế nào :-? Tớ thì làm bài cũng đc :) Chắc cũng đỗ đc Ngân hàng :| Phải mỗi tội thi khối B mới là chính :( Oải quá :(

hè hè các bạn BCDEF gì gì cố lên nhá :D
Tớ đọc báo trên mạng cũng muốn đi thi khối D đây ;;) Nhưng mà tờ phiếu báo thi ko hiểu sao ko tìm thấy :(( Hix hixx xui quá :( cũng muốn đi thi cho biết cái cảm giác dậy sớm lo lắng hồi hộp :D May mắn lại đỗ được thì ... sướng :p
Các bạn khối A giờ chắc đú bạt mạng -_- :p

Ờ thi xong rồi mà :| Như tớ thi xong khối A cũng ngủ tít mít luôn, chả thức khuya dậy sớm nữa :)| Bây h sao thấy quyển sách nó nặng thế :)) Mãi ko giở ra đc :)

Tình hình thi cử lớp mình tốt lắm nhớ\:D/ nói ra cho các bạn mừng, chắc là đỗ hết thôi:mrgreen:
Cứ tưởng thi cử xong thì phè phỡn lắm ai ngờ giờ này vẫn chả có cảm xúc gì:D
Các bạn khối D cố nốt đi rồi đi đâu chơi 1 thể;)

Thấy có vài đứa làm ko được okie lắm đâu :(
Cũng chẳng bít nói gì với bọn nó cả :(
Nhưng hi vọng đấy chỉ là do chúng nó bi quan thía thôi chứ ko đến nỗi vậy :)
Mong là đỗ hết cả :x

đứa nào ko làm được thế :).......thi xong nhớ lời hẹn đi chơi cả lớp nhé, rồi lấy đĩa MI0306 luôn
ai cũng bảo mình nên thi khối D thêm........nhưng chán lắm rồi ......lại còn xa nữa !!

Mấy đứa con trai kêu ý mà :)
Cũng chẳng bít chúng nó có mún bị nêu tên lên ko nên cũng ko dám nói :(
Chỉ mong rằng bọn nó may mắn và đỗ hết :)

Bọn nó nói thế thôi chứ cũng kô đến nỗi đâu :D cố lên các bạn,sắp đi chơi rồi :D thế Nam đã làm xong đĩa chưa để hôm nào tớ đến lấy nào :-?

Hú hú :((
Mai có bạn nào thi khối D ko :D
Mai tớ thi rồi :D
Khéo mình là đứa trượt Đại học duy nhất của lớp mất :((

Nay tao đến chỗ thi khối D nhìn bọn đi thi sáng vãi (con Giang quên ngay chuyện Hoa khôi được rồi :p ) chúng nó hình như toàn ấp ủ tài năng đợi ngày thể hiện hay sao ý - ghê vãi
Tao học Văn chả đâu vào đâu cả , chúng mày mừng cho tao đi
thi 2 khối cùng lởm

các bạn cố lên :D tớ bỏ cuộc rồi :D
sáng thứ 2 đi làm visa nên chịu ko thi được :( mà cũng lười lắm =)) thi thì ai ngủ cho chả biết :))
đi chơi đi :D Dạo này tớ béo tốt lên các bạn ạ =)) Sắp thành cướp biển hàn quốc rồi =)) jk :p
đại ca và tiểu muội thấy huynh chúc may chưa :->

Hôm qua đi tập trung thấy cả phòng ai cũng căng thẳng:)) có mình mình đi thi cho bố mẹ nên dửng dừng dưng:D
Quay xuống hỏi bạn ngồi dưới là phải đóng bao nhiêu tiền, bạn í nghe ko thủng lại tưởng mình vay tiền chưa gì đã cho 1 câu: ko đủ ấy ạ:))
Nhg mà sáng nay quyết định bỏ thi:D căn bản chỗ thi vừa xa, trời thì nóng và quan trọng là môn đầu lại là môn văn:(
Nốt ngày mai là xong rồi các bạn nhểy:D

có họp hành gì thì sớm nha.tranh thủ còn hè,không vào trong năm tui phải ôn thi lại không đi được đâu!!!

mình đang ở tr` nông nghiệp các bạn có cần giống cây hay lợn giống gì thì liên lạc nhé. Khi nào đc lên HN mình mang lên cho . Ở KTX 8 ng` 1 phòng vui quá , các bạn ở phú thọ , hưng yên , ....
Hẹn sớm gặp lại các bạn . Nhớ cần giống cây trồng thì liên lạc nhé:) Thân ái.

tao đi thi đây này ,
Văn : p tích hình tượng sóng 5 đ tao chả thuộc tí thơ nào
hết film

Hôm qua nói chuyện với Thắng thấy bảo có khi cái vụ cả lũ đi tham quan ko thực hiện được ==>buồn dã man :(
Chỉ hơn tháng nữa thôi là thật sự mỗi đứa 1 nơi rồi,cứ tưởng sẽ được đi với các bạn lớp mình ít nhất 1 lần nữa thía mà...... :((

Có vẻ các bạn làm bài Văn ko tốt lém nhỉ :-s (thấy nhiều đứa kêu thía,ko chỉ lớp mình :-s)

P/S:Ơ,bài thứ 5757,post xong mới bít :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Dương Đức Trung đã viết:
Bọn nó nói thế thôi chứ cũng kô đến nỗi đâu :D cố lên các bạn,sắp đi chơi rồi :D thế Nam đã làm xong đĩa chưa để hôm nào tớ đến lấy nào :-?
Vừa mới đi nghỉ mát về xong, chắc phải 2 tuần nữa mới xong đĩa mất :))
Còn 1 ngày nữa thôi. Các bạn cố lên.

Ồ,bi h mới để ý chữ ký của Nam :D
Đúng bài bi h tớ đang thik :x
Hôm nọ nghe được trong Ipod của bà chị để lại ==>thik mê >_< :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên