10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
lên album thấy các bạn chụp n` ảnh với nhau quá, hành lang lan can có đủ, thấy tiếc vì chụp ít ảnh quá, nhất là với các bạn mình yêu quí:(( hôm nào đi chơi xả hơi, ai đi ai thiếu ko sao nhg mấy đứa thân thân phải đi hết đấy để tao còn xin cái ảnh làm kỉ niệm nhé:D
thấy tiếc quá vì hôm MI12 ko ở lại trg`, nghe nói đoạn cuối rất hay và xúc động:( hi vọng lớp mình sẽ ko chia tay lãng xẹt thế này:|

Ko sao,anh sẽ ko chia tay em lãng xẹt thế đâu >:-D< :p
Còn Yến nữa, tôi cũng chẳng thèm chim lợn đâu :D tôi ko có tính thấy ch của ng khác là vồ vập đến như bắt đc vàng =P~ Thời jan đấy để học có phải tốt hơn ko b-) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Post bài để lôi topic lên trang 1.
Hiện giờ tớ đang ở Hongkong. Còn 12 tiếng nữa là về đến nhà rồi.

Ghét thằng Nam thế không biết, jk :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Hơ sao mà bon chen thế :))
Lớp mình bao h lấy học bạ và giấy báo thi ý nhỉ :-/

Lại chả, nó về trước bao nhiêu ngày lận. B h chỉ muốn té thôi. Mọi thứ ở đây bắt đầu shit rồi

:)) Thôi, cũng còn có vài ngày nữa chứ có lâu lắm đâu mà
Lúc về lại kêu muốn té khỏi đây ý chứ =))

Phạm Anh Vũ đã viết:
Ko sao,anh sẽ ko chia tay em lãng xẹt thế đâu >:-D< :p
Còn Yến nữa, tôi cũng chẳng thèm chim lợn đâu :D tôi ko có tính thấy ch của ng khác là vồ vập đến như bắt đc vàng =P~ Thời jan đấy để học có phải tốt hơn ko b-) :))
Chẳng hiểu sao đọc bài này tôi cứ thấy như kiểu ông đang nói đểu tôi cái gì ý nhỉ :)) :-? Đọc kiểu gì cũng thấy giống nói đểu mới sợ :)) :|

@Nam : :eek: Nhanh thía :eek: Đã về rồi cơ à :eek:
Còn thằng Trí thì bao h mới về :D Về xong rùi thì đú đởn nhỉ :D

Tao phải 23 mới về đến nơi. Về xong chắc đi tối ngày mất :p

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Tao phải 23 mới về đến nơi. Về xong chắc đi tối ngày mất :p
Ui,thế ra Nam về sớm hơn hẳn nhỉ :D
Về được bao lâu hả mày ;)
Mà ko hỉu Rukie có về lun ko nhỉ :-s Cả 1 đống mấy thằng khác ở bển nữa ;;) Còn cả bạn Tùng lớp mình :D

Hôm qua con Khanh gọi điện bảo đã có học bạ rồi, có j` các tổ trg đến nhà nó lấy về phát cho các bạn:)) chả hiểu cả năm ăn đc cái j` mà suốt ngày đi làm chân lon ton làm mấy việc vớ vẩn:))
Nếu bạn nào cần gấp thì đến nhà Khanh lấy nhớ, còn tớ thì chắc baoh lấy giấy báo thi mới lấy luôn để phát 1 thể:D

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
Ui,thế ra Nam về sớm hơn hẳn nhỉ :D
Về được bao lâu hả mày ;)
Mà ko hỉu Rukie có về lun ko nhỉ :-s Cả 1 đống mấy thằng khác ở bển nữa ;;) Còn cả bạn Tùng lớp mình :D
Chắc khoảng gần giữa tháng 8 lại té. Đi tránh nóng :p

Bình thường freshman giữa tháng 8 cũng là lúc té rồi còn gì :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Híc, vừa nhận được tin là cuối tháng 7 phải té. Chết mất. Thế mọi người định bao giờ mới có thể đi biển được?

Chẹp chẹp. Bạn Nam về phát là onl luôn, nhanh thế ko biết 8-}
Mà sao Trí đi sớm về muộn thế :)) Phải như Nam đi muộn về sớm kìa :)) Hình như nt mới đúng phong cách VNese :))
Tớ thì tớ muốn đi biển ngay sau khi thi xong \:d/ Chứ còn chờ có kết quả thì cũng đi kèm theo tin bão lũ thôi :)) Lúc đấy thì hết cả biển :)|

oài =(( Cuối tháng 7 tớ đang ở trong Xì Goòng :(( Bạn Trĩ sao nỡ bỏ tớ ra đi sớm thế =(( Có định lấy 9 đô ko :)) Thế thì thi xong đi luôn đi :D

Hè hè, yên tâm. Tao phải đòi được rồi mới đi :))
Thi xong là ngày bao nhiêu?

Ui giời, thế thì có khối thời gian. Bọn mày muốn đi đâu thì nói, để tao với sếp Nam lo liệu trước cho. Thi xong đi luôn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên