10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tuấn thành nhìn thế mà cũng ngoan phết nhểy

Uh, bẹn Tuấn Thành ngoan nhỉ....... :mrgreen:
Nghe nói hum nay có vụ gì ở lớp chị Thu vui lém hả...... :D

hehe nhớ gì cơ chứ!! mà bạn nga linh đi đâu cũng ghi 1 đống "linh_tocngan" trên bàn thế

Bẹn Nga Linh đấy à..... làm seo mà quên được chứ...... :mrgreen:
Mà các bẹn lớp H2 hum nay có chuyện gì vui post cho bà con đọc nhé..... :D

nói chung cũng chẳng có gi` cả , có vẻ TL ngày càng tử tế hơn , cũng đỡ ức chế khi đi học

Có vẻ như TL bản chất hiền lành, chỉ là ức chế đối với hoàn cảnh đưa đẩy...... :D các bẹn H2 cố gắng thích nghi nhé..... :D

phải cố thôi , biết làm sao đc , dù sao cũng học 3 năm , kô làm khác đc , chấp nhận sô phận thui

Ừm, hôm qua tớ đi qua lớp A2, thấy tụi nó kể là đang kiến nghị với cô chủ nhiệm của tụi nó về ông thầy Lí (ông Quyến ấy). Hay là lớp mình cũng... :))

Ai bào? Cô LA đang xem xét đấy chứ!! Hi vọng là được đổi thầy khác--còn nếu ko thì gạch bỏ môn Lý ra khỏi thời khóa biểu cũng được!! Càng hay!!

có 1 cách như tớ làm hồi lớp 8 này! đi học thêm ông ấy 9,8 luôn

Yes, không cần chúc bọn tớ cũng vui mà. ;;) . Lớp tớ sẽ đi cùng với 17 nhân bên L2. L2 đâu roài? Sao năm nay đi ít thía???

sao ít đứa đi thế
thế bạn Vũ Nữ Phương Anh có đi ko?
phải có bạn ý thì mới vui:))
bạn ý và CLT thì cười nổ bụng rùi

Bé Chu đã được tổ trường Khanh MB động viên hôm nay đã nộp tiền để đi cùng với lớp rồi :D Nó ko đi với H1 nữa đâu.

thực chất của vấn đề là bé Chu kô đc thầy Hiệp cho đi với L1 --->đi với lớp
Nhưng dù sao cũng vỗ tay cho việc bé Chu đi với lớp

Mấy bác cứ thích chơi nổi tách lẻ, đi với lớp cho nó tăng tình cảm..... còn 3 năm nữa đấy nhé.....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên