10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đợi đấy mà kiếm thêm đc điểm nhé, hình như bọn mình toàn bị thiếu cái chỗ đưa ra ý kiến đúng đắn đấy, nhg cũng phải công nhận lên lớp 10 các thầy cô chấm bài chật ghê, ko biết trả bài KT Văn thế nào, mình làm như điên, ko biết đc mấy. Còn chuyện Linh B, hôm nay tao đã nhận đc lời cầu hôn chính thức của bạn ý :D Bạn ý bẩu bạn ý sẽ ly dị con Nga để đến với mình :D Nga và bạn Trí ra rìa rồi đấy.

Còn lâu nhé,tui là chồng cả nè
Vợ mình bây giờ hư quá,cưới xin linh tinh

hẹ hẹ tranh nhau con Linh :nono:
chắc nó đang cười sướng đấy :))
chẳng qua là tao chưa ra tay thôi ... chứ rắn như Hùng sủi này tao còn cưa được nữa là ... :mrgreen:

Thế Hiền già đang nói đến việc cưa đứa nào?Cưa vợ tao hay tao:D?

Chào mọi người,
trên này nói chuyện co vẻ vui quá nhỉ.Mà toàn nói xấu thầy cô,ko sợ cô Tố Lan lên đc đây a`.Cô mà biết thì đi luôn cả vụ đi tham quan đấy.
To con Nga:mày câu bài đc đấy,dạy tao với.Bây giờ mới đc có 1 bài đây này...
To Dũng:bạn Linh còn định cưới thêm cả tớ nữa đấy,có khi phải chia ngày thôi .Mỗi đứa 2 ngày ,ok?

Thắng đú cẩn thận.Đánh chết bây giờ
Bạn Phương Anh nổi tiếng đây rồi:D
Bọn ấy là chồng vớ vẩn,tớ là chồng xịn nên chỉ lúc nào tớ không có thì các cậu mới được đi chơi với vợ tớ thôi

Bạn Phương Anh biết mặt thằng Trí chưa, ảnh nó to đùng trên avatar kìa, tên tiếng anh của nó là marilyn manson đấy :mrgreen:

Không dám không dám.Tớ không đẹp trai như thế đâu.
Thắng đừng có ghen ăn tức ở nhé

Giờ gọi Trí là Marilyn nghe cho Tây. "Alô bác cho cháu gặp bạn Marilyn ạ" :mrgreen: mới tuởng tuợng đã thấy vui rồi :))

Gọi thế nó tưởng con gái.Hay "mờ mờ"?

Xin chào bé Phương Anh thành viên xinh tươi của đội bóng rổ do siêu sao Minh Ngọc cầm đầu và tổ chức nên.... :-*
Có lẽ bé Phương Anh nên dành thời gian để tập luyện bóng rổ nhé... :x Minh Ngọc siêu sao sẽ giúp đỡ nhiệt tình.... :x

hehe..bẹn PAnh vào đội bóng công đầu là của con HTrang rùi đến tao hehehe ..
phen này chắc đội bóng của mình sẽ được đông đảo sự cổ vũ của các bẹn dai :))

Híc,MN cũng có đội bóng rổ à?Sao lại rộ lên phong trao đấu giải trường của những người không biết chơi thế này

Nhìn thấy bạn Trí rồi(gọi là Trí cho nó giống mọi người),ko khác trong ảnh là mấy ...
Cảm ơn cách bạn đã ưu ái Phương Anh :mrgreen: thực ra PA cũng mới tập đc có nửa tháng nên mong bạn Ngọc và các bạn giúp đỡ :)

LNPA đã viết:
Nhìn thấy bạn Trí rồi(gọi là Trí cho nó giống mọi người),ko khác trong ảnh là mấy ...
Cảm ơn cách bạn đã ưu ái Phương Anh :mrgreen: thực ra PA cũng mới tập đc có nửa tháng nên mong bạn Ngọc và các bạn giúp đỡ :)
Bẹn Phương Anh phải chăm chỉ tập luyện nhé.... hãy nghĩ tới... tiền.... khi chúng ta dành chiến thắng.... chiều nay nếu được thì đi xem thi đấu nhé để còn học tạp kinh nghiệm... :D :smoking:

Chết,ảnh nào thía?
Chiều bạn Ngọc đến à?Tớ cũng đến đấy,tớ dạy cho:D

:( tao cũng muốn đi mà lại fair học Thu ... :mrgreen: hay là ........
bạn Lớp trưởng cũng đi cổ vũ mà :( ko đi phí chết B-)

Hic,các bạn máu me bóng rổ quá.Trường Ams có cả 1 đội dự bị đầy triển vọng

Đội bóng rổ do MN siêu sao cầm đầu có động lực mạnh mẽ là.... tiền :mrgreen: hehe , kiểu gì cũng thắng lợi .Đội bóng rổ siêu sao mà nị :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên