10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tao chả có ý gì đâu,định vun vào cho mày với con TP,sướng nhé
Bạn Nga có câu bài đâu mà phải nịnh mod,tiếc quá,phí
Tưởng bạn PA đú ai dè.Mà không biết được đâu.Ở lớp mới tôi cũng ngoan và hiền lắm(nhưng thực chất thì...)

bố con mình cùng 1 loại, di truyền cả, trông con ngoan hiền hơn bạn Phương Anh nh` nhưng.....

Phải tùy từng lúc từng chỗ thì bản chất mới bộc lộ hết

uh huh, ở đây thì mọi ng` bộc lộ bản chất thô bỉ, nh~ mặt ghê rợn của con ng` :D

Ở ngoài công nhận mình ngoan thật vậy mà vào đây bị bọn này lôi kéo

hai bố con nhà này cứ kẻ tung người hứng câu được bao nhiêu

Lớp H2 đang đi học à..... học xong các bạn lên thông báo tình hình nhé.... :D

con Nga câu bài ghê quá ... mày cẩn thận ko mới vào mà đã tiêu tùng thì kỉ lục lắm đây ...
bạn PA lớp h2 tao chưa đựoc diện kiến dung nhan ... nghe nói trắng lắm :(

hahahaha, bạn Trí nói đúng thiệt , tớ đâu có câu bài đâu :D
Tớ thông báo cho các ấy là bạn P Anh lớp tớ luôn theo dõi board này đấy . Thế có nghĩa là ... :D Hôm nay tớ vừa đc biết xong
Mà hôm nọ con Hiền lên lớp tao , chỉ soi mỗi bạn Nga Ninh thôi à :mad: phí phạm quá !!! :mrgreen:

À quên , còn có chuyện chưa nói . Hôm nay lớp tao dự giờ GDCD , cô cứ giảng còn cả lớp mặt đực ra ( nếu là ông Quyến thể nào cũng bảo lớp mình thiểu năng ) , may mà có con vợ bạn Trí ( đồng thời cũng là vợ tao ) xung phong . Giờ Sử thì 25' cô cho ngồi bàn về cách học , cả lớp vẫn nhu GDCD , có mỗi con Linh nói.

Cái gì đấy.Sao vợ tôi lại là vợ bạn Nga.Mà không được nói là con nhé.Hư quá

Hum nay bạn Linh B với tớ vừa cử hành hôn lễ,trc sự chứng kiến của rất n` người :D

:D Hôm nay mình đã chứng kiến hôn lễ giữa con Nga và Linh B , tội nghiệp bạn Trí Dũng ko có mặt kịp thời để ngăn chặn hôn lễ xảy ra. :mrgreen:
Con Nga câu bài tởm mày, làm gì mà đã lên 50 rồi, phát hãi.
Chiều nay mày son ghê ta, tự nhiên đc bỏ điểm 0, tội nghiệp cô GDCD, gợi ý mãi mà ko có ai trả lời. Nhg mà phải công nhận 1 điều là cô giảng vừa chán vừa khó hiểu. :(

:(:)(:)(:)((Sao vợ mình lại thế nhỉ:(:)(:)(:)((
:Dhehe đếch sợ.Thế bạn Nga với mình xưng hô thế nào Nhểy?

Bư ơi, đúng là chỉ có mày mới hiểu tao :D ( viet câu này cũng chang hiểu vì sao )
Chuyện, tao tốt thế này, ai chẳng thương

Nga kìa, bây giờ mày định xưng hô với thằng Trĩ thế nào? :mrgreen:
Hay cho Trĩ là chồng cả , Nga là chồng hai :))

Hm`, tớ với bạn Trí anh em cho tiện :D Tớ làm anh cho
Mà này , tao bảo, cai Phương Anh nó đọc đc bon mày bảo nó đú đởn .. gì gì ấy, tao chẳng biết :mad: Tao bảo là đùa nhg nó vẫn hơi hơi ...

Đừng thế chứ , ngượng quá bạn Nga ạ , lấy một người hiền lành như mình ra để câu bài là không tốt đâu nhé . Còn chuyện GDCD là vì thấy bà ý thảm quá thui mà , giờ sử thì do sợ bà ý mách bà Tố Lan lớp mình lười học thì hết đi chơi .

Mình nhìu lúc cũng tốt ghê ! Vậy mà mọi người còn bắt bẻ lắm chuyện , đừng để Trí hiểu lầm mình ở trường không ngoan nhé.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên