10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
He he , ko ai hiểu tao bằng con Phương . Rùi , đã hiểu
Hôm nào tao bẩu cái PA lên đây, xem nó nổi tiếng như thế nào :D

Chắc bạn Phương Anh dễ thương bất ngờ lắm đấy bọn mày nhỉ.... :mrgreen:

Lại chẳng không à ! MÀ bọn nó bảo PA hui trc ở TV ko nổi lắm đâu, ngoan lắm :D

Kinh thật.Xem bạn PA thế nào nào
TV là cái giề?

Con Nga câu tởm vãi mày, sáng nay 1 bài, tối thấy 25 bài rồi, lấy đâu ra lắm thế. Sáng mai đi học toán thầy Hiệp, chiều học luôn văn, GDCD, sử chán chết. :( Chả biết học GDCD thế nào đây, chả có gì để học để ôn cả, chẳng biết ra đề gì nhỉ? Còn văn mai học sử thi, rồi chuẩn bị học Đam San, ngàn tới tận cổ. :(( Khốn nạn quá.

he he , Ban Bư của tớ . Mày ko nhắc tao cũng quên , sang mai tao học lí nữa !! Mà GDCD ko lo đau, bàn bài đc mà . À mà quên , mày bị chuyển ngồi cạnh cái bạn gì gì í thì ... :D

Giới thiệu đe.... đứa nào chậm chạp cù lần thế..... :mrgreen:

hehe...chúng mày đang bàn gì thế...hình như có nói đến bẹn PA sành địu ;;)....hehe

Bẹn Phương Anh có sành điệu đâu..... bạn ý hiền lắm, lại xinh và dễ thương nữa chứ..... :oops:

Tưởng bạn Thành hay ngắm gái lắm cơ mà
(Thành ơi,vote cho tao đê)

Mày thì lúc nào chả Thanh Phương

Hê, mình vote cho mod , fai nịnh nọt 1 chút
Cái bạn cù lần í chẳng cù lần đâu, chẳng qua bạn í ko thèm nói chuyện với bọn mình, chỉ nói với thiên tài Nguyễn Ngọc thui à.
Lại nói chuyện bạn Phương Anh lớp tao, ngoan bỏ xừ, đú đởn gì đâu . Mà hình như bạn í cũng đăng kí trên HAO rùi đó :D :lol:

Chỉnh sửa lần cuối:
bố tao cú mày ko hám giai ý mà ko vấn đề gì đâu :mrgreen:
bạn Nga vote cho Mot' à, nịnh bạn HTH thì e phải dùng cách khác :remykiss:
bạn Phương anh trông ngoan wa' cỡ, nhưng ko biết bản chất thế nào ---> ko nhận xét

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên