10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sai chủ đề rùi,quay lại Hóa 2 đê

NK: Hôm nay trả bài KT văn chấm chặt vãi lúa, sợ thật :( Mai trả bài Hóa, chết tao rồi :((

:( tao chuẩn bị đội sổ lớp Tin thì sao ??????
kể mấy cái con 6 ra đây làm giè :(

Lớp H2 cuối cùng sẽ đi Bích Động một ngày :) Chả biết thế nào nhưng cứ đi vậy :D

tao kô biết có nên đi kô . Thằng Chu cứ bảo ở nhà , nhưng ở nhà cũng chán , chẳng biết thế nào

ĐI tham quan hả..... 2 ngày hay 1 ngày..... nếu là mụ "Lán Tô" chắc 1 ngày.

1 ngày hay 2 ngay cũng cứ đi đê,vẫn vui chán.Còn hơn là nghe lời thằng Chu mà ở nhà.Không hòa đồng tẹo nào mà lại còn đú nữa

sao lại đú , tui với thằng Chu ghét bà TL quá nên cũng chẳng muốn đi, lại đi 1 ngày , với lại trong lớp cũng ít đứa thân nên đi thì cũng chẳng chơi đc với ai

Không quen mới phải đi cho quen

nhưng thằng Chu nhất định kô đi rùi , tao đi 1 mình sợ kô ai lói chuyện , bùn lém

Đi thì cứ đi chứ sợ gì! khối đứa mà lớp H2 mai đi hay tuần sau đi đấy ?

hehe có gì Tuấn Thành nói chuyện với ................ ai nhỉ Thanh Phương cũng được mà nhà mày cách Châu Quỳ có 5 cây thôi .. nói chuyện một mình có xá kể chi :D

mày lại nói linh tinh rùi , nhà tao xa Châu Quỳ lắm , nói chuyện 1 mình hông ổn , tao kô giống mày

thế thôi mày ở nhà đi ........................ đi mà ko nói chuyện thì đi làm gì :D

Thành ơi
mày thử cố rủ thằng Chu đi
mà ko được thì mày đi với bọn tao cũng được, đi cho vui ròi xách,,,đồ cho bọn tao luôn :D

Thằng Chu lớn rồi mà không thông minh ra tẹo nào cả.Suốt ngày chơi với bọn hóa 1,đến khi lớp đi tham quan cũng đi cùng bọn nó.Cả lớp sẽ nghĩ gì?Không ổn:(

thôi kô nên nói nó thế , mỗi ng` 1 cách nghĩ , tao cũng kô có ý kiến , nhưng tao sẽ đi với lớp ,còn CHu thì kô đi đâu , tao cũng thấy rất có lỗi với bọn nó

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên