10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Rồi sớm muộn gì bé Chu cũng nhận ra thôi, ko phải lo :) Tao thấy H2 khá là ổn, bọn nó ngoan lắm lại chăm chỉ ( tiêu biểu là tổ trường Mắt Ngọc, rồi Khanh MB, ... :D) Hehe, phải cố gắng thôi :)

Mấy em H2 cho anh hỏi 1 cái. Lớp em có đứa nào tên là Tuấn Thành không? Rủ nó lên đây nhá. Thanx.

Anh T.

À anh ơi thằng Thành "loe" nó lên đây suốt đấy anh ạ, mà anh hỏi nó làm gì thế :-????

ah , tuởng ai hóa ra anh Hà Trung , lâu lắm kô gặp anh . Khi nào anh em mình chat nhé . ID em là usarmy882002

Mày cũng mò lên đây hả Thành, hehehe? Bây giờ đang ở đâu thế? Hôm nọ anh vừa upload cái pic của anh em mình, với dì Giang và cái Tũn lên đấy, vào xem đê.

http://www.hn-ams.org/~album/details.php?image_id=5382

Anh gửi offline cho mày cái số cell của anh rồi đấy, hôm nào gọi điện cho anh đê. Nếu mày còn ở Ngọc Hà thì bây giờ anh ở gần chỗ mày lắm.

Anh T.

:)) bùn cười quá, thằng nèo là thằng Tuấn Thành đầu vuốt nước bọt phanh 3 khuy thế..... :)), trông dễ thương phết, chẳng bù cho bây giờ..... :mrgreen:

ặc ặc, thằng THành là thằng nào ? thằng mỏ nhọn kia à :)), mà thằng nào thì cũng chả giống gì thằng Thành bi h , :))

hẹ chú nào là chú BÌ LỢN nhà mình thế ??????????? :))
Bì Lợn mày nói xem thằng ku nào là mày thế ?

:)) hum nay nhìn mí đứa H2 ăn phở bùn cười quá...... :p như lũ heo ý.... :p
Hum nay chắc đứa nào cũng mệt ko lên net đâu nhỉ...... :D

Có con Thanh Phương và Thắng đú nè.Bọn nó trâu lém:D

bọn mày lói cẩn thận nhé , tao là thằng bé đội mũ ý , hay là đứa bên cạnh cũng có thể , hehe trông giống nhau wa' nên kô nhớ rõ

Thằng bé đội mũ nghe ngấy thơ vãi cả..... :)) :mrgreen: đái...... :mrgreen:

thì hồi bé tao hiền lành ngoan ngoãn mà , mày kô on nhai ah MN

:mrgreen: hiền lành ngoan ngoãn..... :)) ko seo
Bố mày invi.... :-B để on nhai ngay ý mà.....
À, bé TP đâu mà chẳng thấy on nhai kể chuyện nhỉ.... :mrgreen:

Kể ra đây chắc mấy bác admin đập chết ngay ko thương tình quá :D Thui lúc nào gặp tao kể cho :D

Nghe kể mồm chán chê rồi, viết trên mạng đọc sướng hơn...... :D

Thắng cứ ngượng, mọi người đang chờ nghe kìa kìa..... post lên đê..... :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên