10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)) thằng down nhất là cái thằng béo lớp lý 1 mà nói lắm ấy :))
Nguyễn Phượng Như đã viết:
lớp H2 có nh` bạn hay cười nhỉ, tao vô lớp ngồi với con TP mà bạn gì đó cứ nhìn mình cười, đao hơi bị nặng
Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Tại nó tưởng con cũng bị đao giống nó nên nó mới nhìn.Đồng loại mà
chính xác :))

Hoàng Thu Hiền đã viết:
lớp H2 có nh` bạn hay cười nhỉ, tao vô lớp ngồi với con TP mà bạn gì đó cứ nhìn mình cười, đao hơi bị nặng
Công nhận .Chính xác :mrgreen:

Khổ thân con tao,chưa đao hẳn.Bị thằng đấy nhìn chắc đao thật mất.
Con ơi đừng đao nhé,vừa nhận nhau xong đừng để bố phải đứng nhìn mày đi theo nó

Phạm Minh Ngọc đã viết:
Lớp Tin con trai mặt down nhất... :D
Tiêu biểu là ku Nghĩa nhà mình..... :mrgreen:
Bạn Ngọc nói thế chứng tỏ bị đao, hichic, trông mặt tớ mà bảo bị đao thì chắc chắn là thiểu năng trí tuệ, tại suốt ngầy nói chuyện chơi đồ hàng với búp bê với thằng tổ trưởng tổ vệ sinh, kiểu gì mà không đao:lol: :lol: :lol: :lol: :cool: :cool: :cool:

Đặng Thanh Phương đã viết:
Hoàng Thu Hiền đã viết:
Công nhận .Chính xác :mrgreen:
sao lạ thế nhỉ, hôm đó ngồi cạnh con TP , bạn đao kia nhìn cả 2 với con mắt đông loại :mrgreen: :mrgreen:
Bạn Ngọc nói thế chứng tỏ bị đao, hichic, trông mặt tớ mà bảo bị đao thì chắc chắn là thiểu năng trí tuệ, tại suốt ngầy nói chuyện chơi đồ hàng với búp bê với thằng tổ trưởng tổ vệ sinh, kiểu gì mà không đao
ai chơi búp bê thế?, lớp Tin nh` trò vui nhỉ, hết shit lại tới mấy đứa đồng tính :lol: :lol:

Chết,con Thanh Phương cũng bị đao đấy,tránh xa nó ra con
Mà lớp tin bây giờ vừa ái vừa đao à?

[color=0f85ff]PN bị cười là vì tóc màu xanh! đú bẩn nhờ!! mà lớp con TP còn có bạn Bùi sướng đao của đao nữa :))[/color]

Lớp H2 vui wa' còn gì , có bạn Chu Lập Thành đẹp trai nổi tiếng như cồn ... Bạn TP lại còn vinh dự ngồi thẳng bạn LT ... Hêh

hehe năm lớp 7 ngồi cạnh nhau
hợp thế còn gì
năm lớp 10 lại ngồi cạnh nhau
có duyên vãi :))
:)) :)) :))

Hehe hai đứa hợp nhau quá.Không bít tuấn thành ghen không?

Chẳng qua là bạn Thành vì nể bạn Chu thui vả lại bạn Thành k dám nói ra đâu , bạn ý tế nhị lắm . Dê nhưng mà nhút nhát , tế nhị ra phết!

Bạn Thắng Đú hôm nay đã là ủy viên chi đoàn Hóa 2 rùi đấy , oai như cóc

Thắng đú háo hức lắm,được các bạn tín nhiệm bầu cho mà.Chắc là đú được việc lắm

Hôm nay bạn ngồi cạnh đã bị chuyển đi , thay vào là 1 bạn to như con lợn và rất chi là đô . Bị bạn ý đánh cho mấy cái tức đến ói máu mà k có ai lên tiếng bảo vệ . Bạn Hồng Nam lớp trưởng ngồi ngay bên cạnh mà cười phớ lớ hở hết cả răng sâu với lợi sứt . Rõ ghét ! Chỉ tại Trí sang Tổng hợp học nên mình bị bắt nạt tệ hại . Khổ ghê!

Linh hâm đã viết:
Ghen kinh cực
Chả có gì ghen tuông ỏ đây cả. :mad:
Con heo Linh đã viết:
Chẳng qua là bạn Thành vì nể bạn Chu thui vả lại bạn Thành k dám nói ra đâu , bạn ý tế nhị lắm . Dê nhưng mà nhút nhát , tế nhị ra phết!
:madflame: Tao thấy khó chịu rồi đấy :krach: Mai tao sẽ đến lớp đét đít mày.

hoàngđặngnghĩa đã viết:
Phạm Minh Ngọc đã viết:
Lớp Tin con trai mặt down nhất... :D
Tiêu biểu là ku Nghĩa nhà mình..... :mrgreen:
Bạn Ngọc nói thế chứng tỏ bị đao, hichic, trông mặt tớ mà bảo bị đao thì chắc chắn là thiểu năng trí tuệ, tại suốt ngầy nói chuyện chơi đồ hàng với búp bê với thằng tổ trưởng tổ vệ sinh, kiểu gì mà không đao:lol: :lol: :lol: :lol: :cool: :cool: :cool:
Đừng đùa.... tổ trưởng tổ vệ sinh lớp mình cái mẹt cũng được đấy.... mỗi tội đàn bà..... :mrgreen:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên