10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đặng Thanh Phương đã viết:
Linh hâm đã viết:
Ghen kinh cực
Chả có gì ghen tuông ỏ đây cả. :mad:
Con heo Linh đã viết:
Chẳng qua là bạn Thành vì nể bạn Chu thui vả lại bạn Thành k dám nói ra đâu , bạn ý tế nhị lắm . Dê nhưng mà nhút nhát , tế nhị ra phết!
:madflame: Tao thấy khó chịu rồi đấy :krach: Mai tao sẽ đến lớp đét đít mày.
Cho tao đét với :D

Thằng Thắng mất dạy nhé,mày cứ thử xem,vợ tao cho may ăn đòn ngay.Tao sẽ huy động hai đứa con tao ra nữa

[color=0f85ff]Xì cả nhà có 4 ng` cũng đòi ra đọ!:))
mà thằng chu bậy bạ là đo con TP hay kể chuyện cho nó đấy chứ :D[/color]

hehe Hùng ơi mình huy động đội quân nhà mình thì có mà chúng nó khiếp vía ...................... :)) thằng Trĩ thích khoe nhiều con ko ???
mày ơi tao cũng muốn đét :))

Các bạn đừng đét đít nhau nữa nhé..... mình khuyên thật lòng đấy..... tại sao các bạn cứ phải đét mà ko xoa.... xoa sẽ làm cho các bạn cảm thấy nhẹ nhàng và dễ chịu hơn..... :)

ặc ặc
thôi quay về chủ đề về lớp H2 ko có đét hay xoa gì nữa !!!
các bạn hư quá !!!
toàn post bài ko đúng chủ đề
thế là ko ngoan đâu
:))
học được cái kiểu này của con Mn rồi
hé hé

Lũ này bây giờ định đao hết à?Giả vờ ngoan ngoãn nữa

Phạm Minh Ngọc đã viết:
Các bạn đừng đét đít nhau nữa nhé..... mình khuyên thật lòng đấy..... tại sao các bạn cứ phải đét mà ko xoa.... xoa sẽ làm cho các bạn cảm thấy nhẹ nhàng và dễ chịu hơn..... :)
Phải rồi phải rồi, mai được nghỉ hẹn nhau xoa ko bọn mày??? :D :D Mà sao mày mất dạy thế hả MN :D

Thôi quay lại với lớp H2, mấy hôm nay chuyển chỗ lên bàn 2 ngồi cạnh bạn "xe lu", đằng sau là Phương Nấm và Thành dê, vui ra phết :D. Mà cái bàn 2 này, thằng Vlong với thằng Thái Long ngồi toàn vẽ hình đồ trụy :D

Thắng sướng kìa.tự dưng được xem không mất tiền

Công nhận dạo này dân H2 có vẻ vui vẻ thật.... thấy TP cũng vui vui.... chằng bù với lớp Tin..... :(

Vui thì cũng có vui nhưng cứ nghĩ đến thứ 2 , thứ 5 mà oải quá , có giờ cô CN yêu quí , nghĩ mà muốn nghỉ luôn

hê hê , hôm nào cũng nghe bạn LT kể chuyện dê cho :)) Thỏa mãn quá hí hí :)) :mrgreen:

Nghe vui vãi nhưng nh` lúc thằng Chu nói thô quá, nghe hơi tởm

Bạn TT thì.... cũng chả hơn gì đâu :mrgreen: Bạn TT lại còn được lợi thế là sexy boy cơ :))

mày nói thế mà nghe đc ah , tao có thế đâu , từ khi ngồi cạnh mày tao ngoan vãi.......

lớp bọn mày sướng vãi nhỉ :cry: trong khi lớp tao thì... có nói gì bọn nó cũng có vẻ ko hỉu--> chán đíu nói nữa :cry: ở trong lớp thói mất dạy bị trù dập, ko phát triển đc năng lực tiềm ẩn :cry:
chắc phải sang H2 học dự thính :cry:
bạn Thành thì quyến rũ đầy vẻ "lữ" tính

Như kia , hôm thứ 4 nghỉ tao kô gặp mày là mày ăn nói linh tinh thế ah

hôm wa tao cũng ko gặp thằng Trung , may ghê, ng` ta gọi đó là ở hiền gặp lành....
hình đồi trụy chứ ko phải đồ trụy bạn Thắng ơi, trên bàn của lớp H2 tớ có đc bạn TP chỉ cho ngắm 1 hình

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên