10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lớp Hóa 2 vui vãi :D =P~=P~=P~=P~=P~
lớp mình .......... chết môn Tin rồi :(( đau khổ quá !

[color=0f85ff]Uh đấy! lớp tao chán chết! chả có gì vui cả!:(( [/color]

hu...hu lớp con toán học như phìu . Thầy gọi 1 đứa lên hỏi :có hiểu bài ko? Trả lời là có , ông ý thể nào cũng nghĩ là ko thành thật ẹ ẹ Còn nếu thật thà nói là ko hiểu . Thì bị coi là cố tình ko hiểu ặc ặc :mrgreen:

Ông Toán ... tốt nhất là ko nên bàn, có bàn thì cũng thế :( Chán vật vã, hôm nay làm bài fìu ơi là phìu còn chưa ghi tên nữa :(( Toi rồi :((

Cái gì ? :eek: Mày chưa ghi tên á? híc :( khổ thân mày quá . Thế có bị làm sao ko hả mày?

chắc chỉ bị nhắc thôi , chứ ông toán chấm cũng rẻ mà

thầy toán thì cái gì cũng đẹp , tuyệt vời , nghe hay vãi .............

Đặng Thanh Phương đã viết:
hu...hu lớp con toán học như phìu . Thầy gọi 1 đứa lên hỏi :có hiểu bài ko? Trả lời là có , ông ý thể nào cũng nghĩ là ko thành thật ẹ ẹ Còn nếu thật thà nói là ko hiểu . Thì bị coi là cố tình ko hiểu ặc ặc :mrgreen:
[color=0f85ff]------> thế ông ấy hỏi mày câu đấy bao giờ chưa! lớp tao thì tiết toán cũng BT chỉ tội Thỏa hiền quá! thằng quốc long lên bảng ko làm được bài thế là nó vẽ mặt trời, hoa lá ở trên bảng mà chả nói gì cả :D[/color]

đã được nghe kể về ông Toán lớp Hóa 2 ...
thằng thần kinh !

bạn Hùng nói sai rồi, hôm nọ 1 thằng lớp tớ lên bảng đứng hết 1 tiết mà bị 1 điểm. Thầy tớ không hiền đâu, Hiền nhờ

Đặng Thanh Phương đã viết:
Cái gì ? :eek: Mày chưa ghi tên á? híc :( khổ thân mày quá . Thế có bị làm sao ko hả mày?
Chết chứ sao mà còn hỏi..... ngu..... :mrgreen: ( nghe giống giọng con Như ghê..... :))

hoàngđặngnghĩa đã viết:
bạn Hùng nói sai rồi, hôm nọ 1 thằng lớp tớ lên bảng đứng hết 1 tiết mà bị 1 điểm. Thầy tớ không hiền đâu, Hiền nhờ
[color=0f85ff]Thế chắc là với từng lớp thôi! mà thỏa biết thương học trò quá! hôm nay nghỉ tiết địa ! lên dạy thay đến tiết 4 về sớm :D[/color]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên