10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cô tốt quá , chỉ tội hơi nhớ tên tui qúa , nhìn CHu mà gọi Tuấn Thành thì bó tay

Ấn tượng quá mờ.Cứ việc gì chắc cung qui ra bạn T cả.
Thế cô dạy hóa của bọn mày thế nào rồi hả đú?

Nguyễn Tuấn Thành đã viết:
cô tốt quá , chỉ tội hơi nhớ tên tui qúa , nhìn CHu mà gọi Tuấn Thành thì bó tay
ấy là cô mê cái thằng mặc áo cũng như ko ... túm râu dê non ở cằm da đen đen bửn bửn :)) ko đẹp trai bằng bạn :(|) Thái nhà tớ :))

Hình như mọi người đang nói về loài vượn Thái mới được phát hiện tại Ams ko?

Vượn Thái xuất hiện ở Ams lâu rồi.Công nhận con đấy đẹp vượn thật

Xùi , có phải các ấy đang nói về bạn Thái nhìn vãi vượn học 9b năm ngoái ko đấy :mrgreen:

sao bây giờ mọi ng` có 1 kiểu chữ ký thế toàn
có thể không phải là số 1 nhưng chắc chắn là Duy nhất

hehehe mốt mới đấy model lắm :D
lớp Hóa ngoài em Bí còn em nào xinh ko ?????

ah Tp thì xinh rùi , nhưng em bí bảo 1 em khác xinh nhất lớp cơ

[color=0f85ff]lại cái bạn gì hôm trước đi dạ hội mặc áo 2 dây với quần bó chứ gì :D[/color]

Thấy em đấy rồi.... xinh vật ạ... chiều nay vừa lên chiêm ngưỡng..... dáng đẹp, mặt xinh.... no.1

Em Phương Anh Trĩ ạ , xinh cực :love3: Mà mày lớn xớn vừa thôi , tao méc em Linhb bây giờ :mrgreen:

Khiếp,nhìu em xinh quá.Mày méc đê,không sợ đâu:D

ôi ôi , trông bạn Trĩ tưởng lạnh lùng nhan nhát sợ vợ mà ai dè cũng hám gái phết nhờ :mrgreen:

Uh,có thể lạnh lùng thế thôi.Nhưng bên trong độc ác,nham hiểm lắm

bạn Thành có vẻ cùng sở thích với mình, đó gọi là " tầm ngẩm tầm ngầm tia chết giai " :mrgreen:
em Thanh Phương thì có 2 quả sơ ri trên đầu, cứ mỗi lần nhìn thấy mày tao chỉ sờ mỗi 2 quả ý, :mrgreen: ---->em TP phát triển ko bình thường , những 4 quả , ko tốt rùi :mad: :mrgreen:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên