10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Còn bộ đồng phục cũ,nhưng có chắc là thứ bảy không,tr vẫn thấy mấy ông vào chơi bóng rổ mà

hehe bạn Trí Dzũng lợi dzụng câu bài nhắc bạn 1 lần :D
tớ chưa được diện kiến dung nhan bạn Thành

É,câu bài à,mọi việc đều liên quan đến Hóa 2 đấy chứ

Hoàng Thu Hiền đã viết:
tớ chưa được diện kiến dung nhan bạn Thành
còn tớ đc chiêm ngưỡng dung nhan bạn Hiền rùi , tớ toàn đi học sớm , nên ra chơi với thằng Q Long ,.... rùi ăn kem chanh nên thấy mấy lần

ơ hơ, buổi chiều từ tiết 5 trở đi là đc ra vào thoải mái mà, hôm này bùng tiết 5 có sao đâu, ra vô tư mà
thằng Thành ko nhìn là phí cả đời đấy bạn HTH ạ, mà tớ cũng chưa thấy ban Hiền, chán wa'.

Ui giời,tiết 5 thì làm được trò trống gì nữa,lúc ra chơi 20 ph cơ

[color=0f85ff]Muốn chiêm ngưỡng bạn Hiền thì khó gì! dễ tìm lắm!
Nghe bảo lớp H2 có bạn nào suốt ngày đi cưa thắng đú hả :D[/color]

Ui giời,Thắng đú thì nhìu em cưa lắm

hum nay thấy Hiền rùi, xinh ra phết đấy chứ, nhỏ nhắn, dễ thương. Chắc ko phải đi cưa bạn đú đâu, lớp Hóa 2 tớ vẫn chưa được đi tham quan. Hôm nào đến trường phải tranht hủ đi hết mới được. :D

Hé hé, còn bọn tớ định rủ rê tất cả các lớp sáng đi tham quan 2 ngày 1 đêm.... ( nhầm, vứt lại bọn lớp Sinh.... :mrgreen:) :D

[color=0f85ff]Hơ rủ thêm cả mấy lớp nữa! đi nhiều đông mới sướng :D[/color]

Có khi rủ thêm mí bọn nữa mà có dân ams cũ nhểy..... :D hay quá.... 2 ngày 1 đêm có gì ko nhỉ..... :mrgreen:

Này,đi cùng thầy cô à?Không bít tao đi được không.Ông lý trẻ trung của bọn tao còn bảo cho đi 3 ngày 2 đêm cơ.Nhưng chắc chán lắm với lại không thể tin được

Uh,Ông ý bảo tuy già rồi nhưng những bộ phận của ông ý thì vẫn còn tốt

:p...cái đấy thì ai mà biết được :D ..:mrgreen:....thử hỏi vợ ông ý xem có đúng thế không :D :p

Ông ý phong độ lắm,không cần hỏi đâu,nhìn là bít

đây là chủ đề liên quan đến HÓA 2 mà , hết chỗ câu bài thì cũng kô nên câu nhiều ở đây thế chứ , bạn Hiền lại khóa thì chít , ko còn nơi làm ăn nữa , mọi ng` giữ ý nhé

Công nhận là nói sang lý mất rồi.Nhưng ông lý lớp tôi phong độ cực,hơn 60 mà vẫn hăng lắm
Thôi sang hóa nào....không bít nói cái gì

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên