10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cũng có thể là như vậy lắm chứ , Chu ngồi bên trái TP mà

cẩn thận, Thành ghen rùi TP ơi, chết thằng Chu, chiều nay nó lại chu thêm nữa, keke

[color=0f85ff]tp ƠI! sao có 1 hôm ko gặp mày thay đổi nhanh thế! lại thích thằng chu rồi à :D !
mà có thấy phòng 312 sạch ko! lúc nào cũng sạch truc nhat cha phai quet :D[/color]

Tao thấy hình như thằng Tuấn Thành cũng giống thằng Chu ở cái điểm trơ trẽn và đùa cợt vô liêm xỉ, tao nghĩ tao ko hợp và ko thể chơi với hạng người này.... quá tồi tệ...

bạn Thanh Phương ngồi cạnh tớ thấy tớ có bị điên ko ?

Tao ko bảo mày điên, tao chỉ thấy mày thiếu tôn trọng bạn bè, đùa quá chớn, đối tượng là con gái, ko phải con trai như mày mà mày ăn nói thiếu liêm xỉ như thế, theo thằng Chu chứ gì, hạng như thằng Chu thì thiếu liêm xỉ từ bé, ko tôn trọng, đùa quá chớn, tóm lại bọn mày làm thế chẳng hay ho gì, chỉ tổ làm người ta thấy ghét... còn nếu trêu thanh Phương vì những lý do tình cảm nào đó thì đừng thô lỗ thế... tao khuyên thật lòng... tao thấy hạng như mày... nghe con Thanh Phương kể tao thấy kinh tởm... ghê tởm... khinh....

Thưa ấy, xin lỗi chỉ là một lời nói và ai cũng biết nói, quan trọng là biết mình xin lỗi vì cái gì và có biết sửa ko, cái tật đùa quá chớn, coi thường người khác chỉ làm người ta khinh.... nói với hạng người này thì chúng nó lên mặt, chúng nó cười đùa... chẳng coi ra gì... vả lại, tôi thấy người để xin lỗi ko phải là tôi.

hehe tui có bảo xin lỗi bạn đâu , 2 bài kia tui gửi liền mà , kô ngờ bạn lại có bài xen vào giữa , nhưng tui nói là xin lỗi bạn TP cơ mà
với lại bạn nghĩ thế nào là đùa quá chớn thế , bạn thì chắc là hay rồi , tôn trọng ng` khác , đùa lúc nào cũng đúng lúc , đúng chỗ , kô quá chớn , nghe mà sợ thật . Mà mặt tui còn chưa biết thì chẳng có quyền gì để lên mặt dạy đời cả .
Với cả tui ko trêu vì lý do tình cảm

sao thế này, bọn mày sao thế hả, thằng Thành chỉ đùa tí thui mà, bình tĩnh lại đi, chắc mày bị trêu nh` lần quá đáng hay sao mà nóng thế MN. mỗi ng` 1 tính, đừng vơ đũa cả nắm thế, vội gì, còn nh` thời gian tìm hỉu mà. Chấm dứt nhé, ko trêu 2 bạn với nhau nữa, ko lại to chuyện

[color=0f85ff]Uh đúng đấy!!! cẩn thận lại giống cái vụ lần trước thì chán lắm :([/color]

Thôi đừng cãi nhau nữa .Thằng Tuấn Thành cũng ko làm gì quá đáng cả mà. Chỉ có thằng Chu mới hay đùa quá chớn thôi.

may quá có ng` minh oan rùi nhưng dù sao cũng xin lỗi bạn TP

Xin lỗi thật lòng cũng không cần phải 2 bài như thế
Đừng tranh thủ câu bài chứ :D

Thôi, tưởng thằng Thành này thô như thằng CHu... nếu ko phải thì thôi vậy... :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên