10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hôm nào phải thử cho bạn Chu đùa xem cảm giác thế nào mới đc

tao biết bạn CHu đấy. Hôm đi thi tốt nghiệp, nó còn chửi tao mãi về cái vụ Tiếng Anh. Không ngờ nó học Hóa 2. :D

[color=0f85ff]Ơ! bạn CHu học cũng được đấychỉ tội nó lười thối! nhưng kinh nghiệm là ko bao giờ cho nó vay tiền! luôn luôn quịt! mình bị nó lừa 2 lần liền! :(
Mà lớp H2 có 2 ngày 4 tiết cơ à! sướng thật! lớp mình có mỗi 1 ngày 4 tiết còn đâu toàn 5 tiết học mệt kinh khủng [/color]

Phùng Phương Thanh đã viết:
tao biết bạn CHu đấy. Hôm đi thi tốt nghiệp, nó còn chửi tao mãi về cái vụ Tiếng Anh. Không ngờ nó học Hóa 2. :D
bạn PT thân yêu đã làm gì thằng bé Chu nhà tui thế ?????????

Thằng Thành này râu dê, nên dù có ko trêu con đĩ quá mức cũng.... ko chấp nhận được.... :mrgreen:

:D Bạn Thành ơi là bạn Thành.... nhìn lại cái mẹt mình đi.... :D

MN hôm nay được ngắm dung nhan dê hả
Sướng thía

thế mà cũng nói , mà lần sau tui cạo rùi , làm sao mà thấy đc

Ặc ặc, may cho mình quá, vậy sẽ ko phải nhìn con dê nữa rồi... ( ít nhất chắc lần đầu nghía mẹt thằng này ko còn dâu rê....

có thể kô có râu nữa nhưng kể cả có râu tui cũng kô phải con dê mà !!!!!!!!!!!!!!!!!!111

Ặc ặc....... :mrgreen:
Nói chung tôi hãm cái lũ dâu rê rùi vuốt keo.... thế bác này có vuốt văn keo ko?

Ngồi mãi chán quá.Bây giờ lại lên nói chuyện với các bạn cho vui.Này,có bạn thích bạn Thành đó,không bít tin này lỗi thời chưa

Chiều thứ bảy này định về trường chơi.Không bít mấy ông bảo vệ có bắt mặc đồng phục không.Mà mấy giờ thì nghỉ tiết 20p ý nhỉ

Xin thông bao stin buồn cho bạn Trí
Ông bảo vệ không cho vào đâu
Hôm nọ tôi với con Ngọc đồng phục chỉnh tề,ăn nói ngoan ngoãn,lễ phép thưa gửi mà ông ý có cho vào đâu.

hehe , mấy ông bảo vệ thế là ngăn cản tình yêu của đôi trai gái ruồi :mrgreen:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên