10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Xin lỗi đại ca và tất cả mọi người :( Sáng nay ko đi tập được :(
Sáng nay thân mẫu của em lăn ra ốm :( Bị cảm gió thì phải :(
Em phải đi mua cháo và chăm sóc cụ nhà nên ko thể đến được :(
Rất tiếc và cũng rất xin lỗi đại ca và mọi người :(
ĐT của chú Chim thì gọi mãi ko được /:)
Mong mọi người thông cảm :(

Hôm nay hát lên hay phết:D bài truyền thống mà xem ra có mỗi lớp mình bit hát:>
Đi thuê AD rùi:-s trông ko ngon lắm, già:(( nhưng chắc chỉ hợp với mỗi bộ đấy nên lấy rùi:D màu hồng đậm phết::mad:( đã có 6 bộ đc chọn:D

Đại ca ơi,em thành thật xin lỗi đại ca!!!!!!
Sáng nay em đã dậy để chuẩn bị đi rùi nhưng mà tự dưng em thiếp đi mất,9h mới dậy!!!Lúc đấy em sợ đến muộn bị mắng (cái chính là sợ có Mỹ đang ở đấy theo dõi===>thấy mình đến muộn lại này nọ nên....:( :-s)===>em ở nhà lun!!!
====>em xin lỗi đại ca vạn lần!!!!!!!!:((

Nghe nói bọn mày xong xuôi áo dài quần ngắn rồi à :)) Xúng xính :))
Mà lắm đứa mặc màu hồng thế ??? Tao chơi mầu rì nhỉ? màu tím than hay màu đen cho giống mầu mấy cái quần kia :D

:(( Tiếc quá, sáng nay ko quyết định lấy bộ đấy, vì nghĩ ở nhà mẹ đã lo cho. Ai dè, về nhà thấy AD xấu mù. Ko biết mai đến thuê có còn ko? :((

Hôm nay mấy em thử xong đáng nhẽ phải xếp hàng lần lượt xuống cho anh xem chứ nhểy. Ai lại để 1 mình đại ca thân đàn ông ra đứng ngúng nguẩy bao giờ

Hoàng Ngọc An đã viết:
:(( Tiếc quá, sáng nay ko quyết định lấy bộ đấy, vì nghĩ ở nhà mẹ đã lo cho. Ai dè, về nhà thấy AD xấu mù. Ko biết mai đến thuê có còn ko? :((
Làm gì đến nỗi ko còn :-s
Thôi thì mai cứ đi thuê con áo dài trắng còn áo dài màu thì tính sau!Mí lị tiền đâu ra mà thuê lém thía :-s
Hay là mình đi hỏi xem con Châu lớp A2 xem nó thuê cái áo nó mặc hôm tổng duyệt vừa rồi ở đâu rùi cũng bon chen ra đấy thuê nhẩy??? :-s

Hôm nay mấy em thử xong đáng nhẽ phải xếp hàng lần lượt xuống cho anh xem chứ nhểy. Ai lại để 1 mình đại ca thân đàn ông ra đứng ngúng nguẩy bao giờ
ĐC ra đứng cho mày xem à???:))
Tiếc quá, sáng nay ko quyết định lấy bộ đấy, vì nghĩ ở nhà mẹ đã lo cho. Ai dè, về nhà thấy AD xấu mù. Ko biết mai đến thuê có còn ko?
Mai có rì bảo tao đưa cho cái hóa đơn luôn, ghi chung 1 cái tính tiền 50 thoai:D

thế mày nhận xét thía nào cho ĐC??? mà cuối cũng ĐC chọn luôn cái AD trắng chưa nhỉ???

Hix, tối thứ 4 hát hò vui chơi là thế sáng thứ 5 phải đi thử TOEFL ở lớp Mạnh béo 8-} Ko hiểu kiểu gì đây 8-}

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
Hix, tối thứ 4 hát hò vui chơi là thế sáng thứ 5 phải đi thử TOEFL ở lớp Mạnh béo 8-} Ko hiểu kiểu gì đây 8-}
Sợ giề, đi thì cứ đi thoai. Mày kém thì điểm nó cũng không cao được đâu mà lo:))

Tháng 5 này mày thi mà kém nó thì quê lắm Tri~ ạ !
Oạch , mà chả biết đường nào mà lần, mình lại quê nhất chứ chả đùa :-&

Hoàng Hương Giang đã viết:
thế mày nhận xét thía nào cho ĐC??? mà cuối cũng ĐC chọn luôn cái AD trắng chưa nhỉ???
Hỏi thừa thía, tất nhiên là ngon rồi :>

Nguyễn Phượng Thủy đã viết:
Tháng 5 này mày thi mà kém nó thì quê lắm Tri~ ạ !
Oạch , mà chả biết đường nào mà lần, mình lại quê nhất chứ chả đùa :-&
Nói thía thôi chứ đứa nào chả ghê:D Đứa nào cũng kêu mình sợ nhất:D. Hay cả lũ không làm gì đi cho điểm nó bằng nhau:D

À làm như hôm nay ý, chả lũ chọn A chẳng hạn :)) đùa chứ có thừa tiền mới ngu thế :))

Thôi, cả lũ chọn A không hay. Tao nhận B. Bọn mày nhận gì thì nhận. Xem hôm đấy đư nào may hơn:D

Thằng Trí tởm câu bài lia lịa/:)
Hình như hôm trc thầy Địa bảo thế nào mà đếm đc tận 4,5 bài cơ, con Khanh mới làm đến bài 14 mà sắp phải nộp rùi chả bit làm sao!!!:(( có đứa nào làm đủ kô???

Tởm thế, tao sẽ nhận phần câu đúng :)) Ko có A B gì cả :mrgreen:
Vừa mới dùi mài listening kinh sử tiếng rưởi xong bi h lại lên mạng tra từ điển làm nốt reading comprehensions đây :D Hehe chăm quá :D
Hix, thi mà kém thì quê lắm 8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên