10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Anh Thư đã viết:
Tao tưởng mai bọn mày đi xem áo dài mà :eek: tao đang định đi ké :-s
Tao đi với ( để xem bọn mày thoai) ;;)

Ko cho, cái đồ dại gái!!![-(
Đi với bạn cũng đc nhưng mà tao muốn đi với mẹ, cho mẹ ngắm hộ:D

Hôm nay chán thế , chả học GDCD vì nghĩ là Mít giơ tay , ai dè kt 15ph mà con mụ ấy cứ đứng ở gần chỗ mình nên không quay được -> toàn bịa , nhớ được cái gì thì viết bừa vào , chả bít sẽ được mấy điểm đây !
Háo hức quá , sắp đến hôm biểu diễn rùi , lớp mình hoành tráng nhất ,Đại Ca cũng được dịp nở mày nở mặt với thiên hạ , sáng mai mọi người nhớ đến tập cho nó tử tế nhé , Đại Ca có vẻ mệt lắm rồi đấy !
Nhưng quả thật là bài này khó hát quá , cao ơi là cao , đang nghẹt mũi do cúm nên giọng cứ chới với , hichic ...
Khổ thân thằng Cường , hôm nay nó không viết được gì , bảo bịa thì nó không chịu bịa , mà mình cũng chưa học bài nên chả nhắc được gì cho nó , thấy tội lỗi quá , bình thường nó toàn nhắc mình .
Đảm bảo tuần sau sẽ bị thầy Cường lôi lên bảng !
Thể dục chạy bền mọi người có thấy mệt không ?

Hoàng Hương Giang đã viết:
Ko cho, cái đồ dại gái!!![-(
Đi với bạn cũng đc nhưng mà tao muốn đi với mẹ, cho mẹ ngắm hộ:D
Dại đâu, đi với các bẹn cùng lớp để giúp đỡ:D

Ah, sáng mai mọi ng bảo hộ với đại ca là Trí bận nhé. Sozzy đại ca dùm cái, nghỉ 1 hôm ngày mai thôi, sau đó sẽ cố gắng

Có mỗi sáng mai để tập nhìu nhất và có nhạc mà lại nghỉ là sao hả Trí ?Không cố được à ?Chán thế !...

Nguyễn Thùy Linh đã viết:
Có mỗi sáng mai để tập nhìu nhất và có nhạc mà lại nghỉ là sao hả Trí ?Không cố được à ?Chán thế !...
Nói thì mọi ng lại kêu.
Mai bà chị chuyện nhà. Nhà ông bà ý cũng hơi khó khăn mà rất thên với nhà này. Lần trước bà ý nhờ đã không giúp được rồi nên mai phải đi thôi. Có gì ai nhớ nói lại hộ cái. Chứ mai không giúp bà ý thì áy náy lém

Mai có lẽ đi khám bệnh, không đến tập được. 3 hôm rồi vô tích sự, mất cả tối lẫn sáng chẳng làm gì

Nốt ruồi của tớ là Phước lộc đấy :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Ai thuê giày cao gót không:)) 10000 1 tối:)) Chắc 2 đứa em mình có:))
Mày cho thuê giày cao gót hả Trí?? :eek:
Lấy của mẹ mày à?? :eek:

Chẹp,mai chúng mày định đi xem thử áo dài ở chỗ nào thía??? :-s
Cho thuê hử??Giá cả có hợp lý ko???Tao còn chưa bít nên làm gì với chuyện áo dài đây!Tao mặc màu trắng nhé,được ko??? :-s

Hè hè, đùa thôi, hỏi rồi, chả có đâu

Hóa ra là thía!!!!!!!!!!
Nhưng mờ hum nay đại ca bức xúc lém đấy...T_T cơ mà :-s ===>mai phải tập cho nó tử tế thoai!
À mà trong cái tờ thông báo thấy có tên tao trong danh sách những bạn ko tham gia thía nhưng ko hỉu sao lại thấy có dấu bút xóa===>ai là người xóa nhỉ??Đại ca à???Đừng bảo là Mỹ chứ :-s

:D Các bẹn xôm thế, tớ bị mẹ bắt out có 1h :)) mà thêm được một trang :))
Tài vãi đé :))
Hôm tới lớp mình long lanh thế còn gì ;;) Trông như bảo vệ với tiếp viên cả lũ :))

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
:D Các bẹn xôm thế, tớ bị mẹ bắt out có 1h :)) mà thêm được một trang :))
Tài vãi đé :))
Hôm tới lớp mình long lanh thế còn gì ;;) Trông như bảo vệ với tiếp viên cả lũ :))
Hehe,công nhận dạo này lớp mình post bài với tốc độ khủng vãi lúa :-&
Bao nhiu đứa câu được cả đống bài ===>mình có nên bon chen bắt chước ko đây :-s :))
Trông như bảo vệ với tiếp viên ý hả... :-s Hay hum tới con trai lớp mình bắt chước thằng Chim mặc quần tụt đen với áo sơ mi trắng đê :))

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Thế thì để Mỹ thiến à?
:)):)):))
Thực ra con quần của thằng Chim là quần nhung sọc màu đen (giông giống cái quần hum gì thằng Thắng thử ở trong shop của Blue ;)),nói là tụt nhưng mà thực chất cũng chẳng tụt lém :D==>mặc với áo sơ mi trắng vẫn được :D:D:D

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
Tao có quần tụt tím than :)) Để tao thử :))
:)) Ờ,thía cũng được đấy :D
Ko hỉu đại ca đọc được những lời chúng ta đang bàn tán ở đây thì sẽ phản ứng ra sao nhẩy :-s :-& :))
Hay mày đi nhuộm tạm nó thành màu đen đi mà mặc lun cho nó mấu B-) :D :))

Híc, cứ máu đi, đến lúc đại ca thiến cơ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên