10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hoàng Hương Giang đã viết:
Ai bảo là mày mặc áo dài trắng xấu nào?[-( Tùy ng` thôi, tao thì chắc là mặc AD nào cũng như nhau:D
Con trai mặc thế trông lịch sự nhể:D Làm bọn mình đi cạnh cũng đc thơm lây:x Tao còn muốn mặc áo dài đi đú đởn cho nổi:)) nhưng phải thay:((
Chụp ảnh n` vào cho lên 200 cái>>>>n` nhất 0306 luôn:D
Lúc lên hát đồng ca chắc phải nhờ Mĩ chụp:))
Đúng rùi, mặc cái nào cũng như nhau :)) Xấu như nhau :))
Hôm đấy mày được nhờ bóng quan lớn, sướng nhé :)) Mà việc gì phải thay, mang đi lồng kồng, còn phải ăn thịt chó cơ mà :))
Điên mà nhờ Mĩ chụp, còn bao nhiêu đứa, tha hồ mà nhờ

Phan Huyền Trang đã viết:
HAT = Hội anh tài :D
:))
cái này thì tao bít rùi mà,nói thía chỉ là để trêu mày thui :D

Nếu nhờ người chụp ảnh thì thử nhờ thầy Tuấn đi,thầy chụp hơi ngon đấy :>
Dùng máy ảnh cơ mà :)

Nhưng mà máy ảnh số chụp biểu diễn buổi tối thế hầu như không đẹp. Phải tìm cái máy nào ngon đi.
Mai chụp ông Cường cũng hơi sợ, nhỡ ông ý nhìn thấy là chết

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Nhưng mà máy ảnh số chụp biểu diễn buổi tối thế hầu như không đẹp. Phải tìm cái máy nào ngon đi.
Mai chụp ông Cường cũng hơi sợ, nhỡ ông ý nhìn thấy là chết
Chụp ảnh thầy Cường làm gì hả mày??Để cho vô FC của thầy à???

Máy ảnh số chụp thế sợ sẽ bị đỏ mắt với cả mặt bị...ko rõ là bị thế nào nhưng mà ko bth lém! :-s

Nguyễn Phượng Thủy đã viết:
à tao mới nghĩ ra 2-2 tao phải học bác Phươgn, tậm biệt chũng mày :))
Thoai đi ạ. Chị ngượng cái giề. Đi đi không mất vui

Mình mặc áo dài màu gì bây giờ ? Béo như tui thì mặc màu gì cho đỡ béo nhỉ ? /:)
Mặc quần áo dân tộc Thái vào thấy chán ơi là chán , Giang , PA , An ,.. mặc đẹp ơi là đẹp mà mình mặc thì trông béo và xấu tệ , mất hết cả tự tin . 8-}
Ốm suốt từ mấy hôm nay nên hôm trước hát mệt quá !Mong là tuần sau sẽ hết ốm .
Lớp mình định đi chơi Tết à ? Mún đi lắm nhưng sợ mẹ sắp sinh em bé rùi , phải ở nhà trông em , sợ mùng 5 Tết cô giúp việc chưa lên .Tết này bận rộn lắm đây , chả đi đâu được ý chứ ! :-s
Áo dài ơi , muốn mặc mà lại ngại mặc vì sợ mặc vào thì trông vừa béo vừa xấu ... hichic...
Có cách nào giảm cân nhanh chóng không nhỉ để hôm đấy mặc còn đỡ ngượng ? 8-|
Không có giày cao gót thì làm thế nào bay h ? Bố mẹ chắc chả cho tiền mua đâu , đi dép thấp thấp thui có được không ?
Hôm đấy hát xong lớp mình định đi đâu à ? Chả biết có đi được không nhỉ , chỉ sợ bị bắt về sớm .
Ngày mai không biết có kt Hóa , Sinh , GDCD 15ph không nhỉ ?
Phải đi soạn GDCD , học Sinh thôi .
Mà mai tui lên bảng Địa nha ! b-)
Sinh nhật Trí mình được ăn no nê rùi nhỉ ? Yên tâm là có quà mừ ... :>
À , cái bài hát khó hát nhỉ ? Ngang phè , cao vút , lời chuối , ông nhạc sĩ này "chất" vật vã !Lớp mình cố lên nhé , có thưởng mà ! ;;) ;)
Lớp mình hát rất hay ! =D> =D> =D>

Ai thuê giày cao gót không:)) 10000 1 tối:)) Chắc 2 đứa em mình có:))
Dơi ơi, mình định làm mẹ già anh hùng ah?

hehe, tao tường mày đi giầy cao gót từ bao h mà tao ko biết trimama ạ :))
Dơi mặc nhung đen đi, trông sang vãi đái ;)) "Con chào mẹ" ;;)

Thèng Tri~ rốt thế, gọi là bà mẹ VN anh hùng :)) Với cả tao có bảo là tao sẽ lấy mấy cái đấy đâu :)) ! Thoai tao là người nghiêm chỉnh, không nói lăng nhăng nữa ! Tao thích nhiều đứa mặc mầu trắng trông cho nó "tinh khiết" !

Originality :)) Virginity :)) Innocence :))
Toàn các bẹn tinh khiết thế còn gì :D
Lớp mình làm gì có bạn nào vẩn đục đâu :D

Thêm nữa tao quên, cảnh cáo con Thắng không được gọi dơi, cảnh cáo em Tri~ cũng không được gọi dơi. Nghe nó cứ thiếu tính trên dưới kiểu rì ý !
Mai không biết có KT 15' không nhể.Ngao ngán quá đi mất ! Chúng nó bảo trước tên môn nào cũng có KT 15' đấy,liệu liệu mà đi học đi!

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
Hix, thế thì phựt quá :( Giờ chẳng muốn học môn gì nữa trừ Anh với Hóa ra :D
Tao thì không có môn hóa trong danh sách:D Còn mỗi anh

Ai bảo là mày mặc áo dài trắng xấu nào?[-( Tùy ng` thôi, tao thì chắc là mặc AD nào cũng như nhau:D
Con trai mặc thế trông lịch sự nhể:D Làm bọn mình đi cạnh cũng đc thơm lây:x Tao còn muốn mặc áo dài đi đú đởn cho nổi:)) nhưng phải thay:((
Hôm đấy mày được nhờ bóng quan lớn, sướng nhé :)) Mà việc gì phải thay, mang đi lồng kồng, còn phải ăn thịt chó cơ mà :))
:))Tao quyết định thuê xe ôm rùi:))Kẻo tao lại làm xấu mặt mày, mày lại làm xấu mặt tao[-(
Háo hức!!!:D Mai đi thư AD với mẹ:D ko bit có nên mặc màu xanh nõn chuối nữa ko:))

À quên, thông báo với mọi ng` là về sau tớ sẽ lấy đc chồng tốt với cả đại phú đấy:> Bói đàng hoàng!!!B-) Thằng Trí cũng đc phú quí rì đấy, có mỗi con Xú là hại chồng với cả hại con ở:))Trí nhở:))

:))Tao quyết định thuê xe ôm rùi:))Kẻo tao lại làm xấu mặt mày, mày lại làm xấu mặt tao[-(
Háo hức!!!:D Mai đi thư AD với mẹ:D ko bit có nên mặc màu xanh nõn chuối nữa ko:))
Hehe, thoai, hôm đấy 2 đứa nhờ nhau vậy được chưa:D 2 bên cùng có lợi:D

À quên, thông báo với mọi ng` là về sau tớ sẽ lấy đc chồng tốt với cả đại phú đấy:> Bói đàng hoàng!!!B-) Thằng Trí cũng đc phú quí rì đấy, có mỗi con Xú là hại chồng với cả hại con ở:))Trí nhở:))
Thêm 1 cái ở phía trên môi là "thọ" nữa:D
Mỗi con Xú là tởm nhất. nó xem cho người yêu nó thì là sát vợ:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên