10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mày cũng bị bà ý gọi lên chấm vở soạn. Mày trốn học là sáng suốt
Còn Lex thì là do bà ý giao 2 bài nhưng mới làm xong 1 bài:D, chắc là cho gỡ thôi

thế ông sinh dọa rì???
Mà tối nay tao chịu ko lên đc:(

Hoàng Hương Giang đã viết:
thế ông sinh dọa rì???
Mà tối nay tao chịu ko lên đc:(
Oài, dọa nhiều thứ, nói chung là học kì 2 học khó hơn và dọa là nếu lớp mình học hành không tử tế mà làm ông ý ghét là ông ý sẽ kt vào những bài khó. HK2 có ít nhất 2 bài 15ph và 1 bài 1 tiết.
Tối nếu mấy đứa không lên được thì chịu. Cái Conver vẫn diễn ra vào 10h nhé, ai lên được thì cố mà lên. Có gì phổ biến lại sau cho những ng không biết

Tớ ko lên được. Nói trước là nt. Nhưng tóm lại là tớ ko phản đối gì hết <trừ khi ĐPL quá xấu hoặc quá đắt>
Ông Sinh thật là dã man.
Hôm nay cô Hóa gọi lên làm 1 bài, ko làm được. Quê quá

OK
Hôm nay cũng chưa có cái gì quan trọng lắm đâu

10h vẫn chưa thấy nhiều người online. Hôm nay ko họp hành gì à?

Chỉnh sửa lần cuối:
Chắc hôm nay tạch rồi. Bọn mày cho ý kiến là có thể lên mấy giờ đê, chán bọn mày quá.
Sợ là 10h hơi muộn vậy 9h ngày mai OK không?

Chỉnh sửa lần cuối:
Trời ơi. Trên mạng cũng chỉ toàn mấy bạn đồng tình thôi mà. Túm lại, còn khoảng 9 đứa ko tán thành thì mấy đứa đấy cũng ko lên mạng giờ này. Nên có gì biểu quyết bây h thì vẫn mấy bạn ko thông qua

An không hiểu rồi. Đây không phải biểu quyết, mình chỉ là 1 nhóm để bàn bạc và lo chuyện DPL. Họp là để mọi người cho ý kiến, biết trình tự và kế hoạch để chọn DPL.
Nói chung lúc đầu bọn nó lên muộn nhưng cuộc họp đã diễn ra thành công tuy còn thiéu vài nhân. Mọi ng cứ như thía mà làm. Sau này việc nhiều hơn sẽ phân công tiếp.

hôm nay con Giang với tao rẽ qua hàng may quen (có catalogue) nhưng mà ở đó ko nhận may nữa vì lí do gần tết quá. tình hình là các hàng may trong thời gian trước tết chắc cũng tình trạng tương tự... hix...

0 nói chuyện này ở đây nhé, mọi thứ bàn kín hết. Con Giang tạm thời dừng may cái đấy đi. Lúc nào lên nháy Ym tao phát

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
To thằng Trí:cho dù nên hay ko nên thì cái kiểu nói của mày cũng là vô trách nhiệm và rất khó nghe!Tao nghĩ nếu quả thực mày nghĩ thế thì cũng nên dùng kiểu từ ngữ khác chứ đừng để người ta cảm thấy khó chịu với cách nói của mày mặc dù mày ko hề có ý xấu!
Mày nghe bọn nó nói lúc đấy không mà to mồm? Mày trách nhiệm thì đi mà ép bọn nó mua.
Muốn bình tĩnh cũng chả bình tĩnh được với mày. Mày đừng tưởng chỉ mình tao nghĩ là phải kệ bọn nó.
Uh thì bây giờ không kệ nó nữa thì mày định làm gì? Hay tao phải biếu không nó bộ đồng phục à?
Trước khi mày post tiếp thì hãy nói xem mày định làm gì. Tao cũng là con người, việc tao bức xúc với bọn kia là việc natural, mà ít ra thì tao cũng như mày thôi, hiểu chứ?
DCM nhà mày chứ!Tao nói thế cũng chỉ muốn góp ý cho mày thôi,việc dek gì mày phải nói lại tao bằng cái kiểu đấy?
Bố mày to mồm ý hả?To cái đầu mày ý mà to!Ko lẽ tao ko được góp ý với cái thái độ của mày à?
Mày nghĩ mày bỏ công ra làm cái ĐPL thì mày muốn nói bằng giọng điệu thế nào thì nói và dek thằng nào được ý kiến à?

Tao cũng ko bảo là mày ko được bức xúc,tao chỉ bảo nếu quả có bức xúc thì cũng nên nói khác đi chứ đừng có nói như là phủi đít quay đi như thế!Mày có đọc được cái câu cuối trong cái bài mày trích dẫn của tao ko mà mày nói là muốn bình tĩnh cũng chẳng bình tĩnh được với tao?
Bố mày dek có ý gì lằng nhằng,tao cũng chẳng bảo tao trách nhiệm nên đừng có sủa loạn lên thế!Cái đ éo gì,tự dưng bị nói này nói nọ==>Mẹ nó chứ!

Nhắc lại 1 lần nữa là tao chỉ thấy khó chịu với cái cách mày nói năng chứ tao ko bảo là mày ko được phép khó chịu với bọn nó,ức chế với bọn nó!Khi mày làm 1 việc gì đó bằng rất nhiều sự cố gắng mà có những đứa chẳng thèm để tâm,làm ảnh hưởng đến cả mọi người thì đương nhiên mày phải cáu!Nhưng cũng đừng để người ta nhổ vào mặt mình cũng chỉ vì cái kiểu mà theo như người ta nói là "khẩu xà tâm phật" như thế!(khẩu xà thì chắc chắn rồi còn tâm phật hay ko đấy là tùy mày xem xét)

thôi..........mọi người nhịn nhau 1 chút.........xét cho cùng thì ai cũng là vì ĐPL cả thôi mà :)
( ĐẠI CA ĐÃ CÓ LỜI , ĐỨA NÀO CÒN CHỬI NHAU THÌ ......;;)........CỨ LIỆU :D )

Dạ vâng,em xin lỗi đại ca ạ!Em cũng chẳng mún chửi nhau với nó đâu (hồi trước cãi nhau nhìu wa' ==>chán lém roài) nhưng tại lúc đấy bức xúc quá,vừa lên đã thấy bị nói này nói nọ rùi thì còn trích dẫn thêm cả mấy câu hoàn toàn mang tính chất góp ý của em rùi phệt ra "ko cần phải nói!" (or sth like that),cứ như là nhổ toẹt vào ý kiến của mình ====>em nổi điên lên thoai!!!
====>em sẽ ko nói thêm gì nữa đâu ạ,đằng nào mà bi h việc ĐPL chẳng thành việc bàn kín rùi,ko còn việc của em nữa :)

:D
em Yến đã nhận lỗi.........chú Trĩ mà on thì nhớ cũng phải có đôi lời có qua có lại cho toại lòng nhau nhớ .......:D........đừng để người ngoài nhìn vào lại bảo ĐC này ko bít dạy " mấy bé " :))

:)|
Hẹ hẹ, mai đại ca đi thử quần hả:D Mai em cũng đi nhé:D

Mai mấy đứa 9h không thấy tao thì gọi điện cho tao cái nhé:D

Có đứa bảo chuyển xuống họp 8h, có OK không, đứa nào ok là phải nói đấy nhé

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên