10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:( Cặp mình bình thường cũng vãi nặng ạ. Mỗi tội bé hơn cặp năm ngoái. Chứ như cái cũ á, tha hồ nhét thêm 1 cái to đùng nữa, có khi 10kg ý chứ. :( :D

Nguyễn Hà Lê đã viết:
Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Thoai, phải chơi đúng chứ, ai lại thía (mai khao con Lê cái bánh mì:D)
Đỗ Hồng Nam đã viết:
Bánh mì là cái gì. Tớ đã hứa khao Lê thật to rồi Trí ơi
Bạn Trí với bạn Nam nhớ nhé ;) hí hí mai mình no bụng đây ;;)
Thoai, Nam đi mà khao, mình không thèm nữa:D

Hôm nay ức chế bà V vật ạ!!!X( Lúc đứng lên có mỗi thằng Vũ toe toét chứ tao có cười đâu:((

Hoàng Hương Giang đã viết:
Hôm nay ức chế bà V vật ạ!!!X( Lúc đứng lên có mỗi thằng Vũ toe toét chứ tao có cười đâu:((
Số mày ruồi bâu, he he:D

Cô có vẻ ngày càng khó chịu với lớp mình :-?

Tao mong đến Tết quá /:) còn những 2 tuần nữa :((

Trong đống phiếu thằng Chim viết hình như có cả tên tao hả ! Nếu được giải thưởng thì phải vứt cho tao đấy:)). Xong rùi tao chia cho:))

:)):)):))
Đang nói chuyện này con Ốc lại nói sang chuyện nọ====>câu chuyện chuyển hướng roài :D
Mà hum nay cứ nhạt nhòa thía nào ý,tự dưng thấy chán ghê hồn nhẩy!!!Mà ông Ballad hôm nay khốn vật!!!!!!!!!!! :((
Bài Sử bọn mày làm thía nào????

xấu lù:))
ava của tao mới đẹp;;):))
ktra lý làm như shit!!! ktra sử chả bit thế nào:(
mai tổng duyệt rùi nhỉ:D

MÀ SÁNG MAI BẮT ĐẦU ĐẤU GIÁ GIAN HÀNG!!! có khi ko làm nữa nhỉ:D tại năm nay chỉ làm tối, chả có cơ hội phát triển:D với lại chưa chuẩn bị rì:D

Úi giời còn phải đấu giá nữa ah! Khổ thân chúng mày rùi!:)

bọn tao có làm nữa đâu:D đang tập trung vào Đpl nên thoai vậy
cuối năm:D

Nguyễn Lê Khanh đã viết:
avata mới của Khanh điẹp hông ;;)
Hehe,avatar này bên 04-07 có 1 bé lấy rùi đại ca ạ!!!!!! ;) :D:D:D
Mai tổng duyệt vào tiết 4,5 à?Thế tiết mục của mình xếp thứ tự bao nhiu để bọn em còn bít mà dzô (em,PA và Linh B phải tập bóng mừ,ko nghỉ được,chỉ xin chuồn đi 1 lúc được thui :-s)

Lần sau đề nghị em Giang xinh tươi nói rõ nhé chứ Đpl thì tao chịu , may có người dịch hộ! :))
Nhưng mà nếu là kiểu áo sơ mi thì tao có 5 cái ,đơn giản thui , hay lớp mày bảo con Lex í , tao thấy nó có mấy cái khá là quái dị! Của tao thi
- Áo chui chun
-Sơ mi khuy như bt ko hoa hoét
CHúng mày có thích tao mượn Nhung thú cho , nó thì lắm vãi! Toàn tự đi may mà , có mấy cái khuy chéo hay phết!

CHiều mai thì có của tao thôi còn của con Nhung chắc phải ngày kia , nếu đợi nó bới nữa thì mấy ngày nữa . Nhưng sao chúng mày ko lấy luôn áo đồng phục í chứ may lại sơ mi làm rì?

LÊ ĐÀO HƯƠNG THẢO đã viết:
CHiều mai thì có của tao thôi còn của con Nhung chắc phải ngày kia , nếu đợi nó bới nữa thì mấy ngày nữa . Nhưng sao chúng mày ko lấy luôn áo đồng phục í chứ may lại sơ mi làm rì?
Oạch,lấy lun áo đồng phục thì còn nói làm gì nữa hả cháu?? /:) Nó nhàm lém!!! :-s
Mà công nhận Nhung thú có nhìu kỉu áo sơ mi nhìn hay ho và xì po vãi!Còn con Ốc có vài kỉu áo trông nữ tính lém!!!:D

DPL thất bại hoàn toàn, Mỹ không cho phép 8-}
Có câu hỏi gì cứ hỏi đi. Nhiều cái lắm, không kể hết ngay được. Kể lắt nhắt tao còn câu bài:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên