10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
DPL thất bại hoàn toàn, Mỹ không cho phép 8-}
Có câu hỏi gì cứ hỏi đi. Nhiều cái lắm, không kể hết ngay được. Kể lắt nhắt tao còn câu bài:D
Mỹ ko cho phép........có phải tại cái quần có nhìu túi hộp ko hả mày???
Hay là lại lý do lý trấu gì thía??? :-s
Mà chuyện đồng phục thì thực ra ý kiến của CN cũng ko phải là tiên quyết đâu,mọi năm cũng thía mà nhỉ??? :-s

Túi có hộp là không được, áo sơ mi mà lúc giơ tay lên, quá quần ( nói thẳng cha là hở rốn cho nhanh) là không được.
Mỹ khuyên chúng ta nên học hỏi các anh chị, tức là : áo phông có chữ, vừa khỏe vừa đẹp vừa nhã 8-}
Ah, còn quần thì không cần thiết, các em có quần đồng phục rồi còn gì =D>
Các em thấy, cô trên lớp mặc rất nhã nhặn, lịch sự và tôn trọng ng khác thế nên không thể nói cô cổ hủ được. các em là học sinh nên phải mặc thế nào cho ra học sinh 8-}
Đấy, Mỹ bảo tao truyền đạt cho bọn mày. Với cả cũng do tình hình lớp dạo này linh tinh quá và do đồng phục bọn anh 1 bị rất nhiều thầy cô kêu, có nguy cơ không được mặc nữa

Ơ hay nhỉ ? Coi như bọn mình tự may vậy . Nếu đứa nào không chịu thì cũng đành nhịn thôi , đến nước này sợ ép bọn nó may thì mình chết là cái chắc . Thà cứ coi như là bọn mình iu quý nhau tự đi may quần áo giống nhau mặc cho nó hoành tráng thôi . Sợ bị HK Khá lắm ! Hichic ... Bị 1 lần Khá Trừ rùi nên không dám bật nữa ! 8-}
Hôm nay học Địa kĩ ơi là kĩ , học cả trong sách , chuẩn bị tất cả các hướng câu hỏi rồi , vở vãi đẹp đẽ ra rồi , thế mà không được gọi /:) , tức sặc nước mắt nước mũi . sáng nay học Địa đã kịp học Sử đâu , may mà cũng làm được gọi là có , thằng Cường nó mải làm bài nó chả nhắc gì được mà cô Sử thì cứ hay lởn vởn , chả làm ăn được gì . Con Giang lại còn thả phao làm cô nhặt được lại càng chú ý cái góc đây , thế có chết con người ta không cơ chứ lị .
Lý thì tàm tạm , nhìn ngó được thằng Cường tí chút , thầy hay đứng ở chỗ cạnh bàn tui quá , mà thằng Cường viết rất khó nhìn , nó làm còn thiếu thời gian nữa chứ .
Sáng mai lại đến nhà đại ca ăn xôi , ngon vãi nhỉ Đại ca nhỉ ? ;;) ;)
Mai không phải soạn văn nhỉ ?
Chiều mai tổng duyệt lớp mình cố lên nhá ! ;) =D>
Avatar của Nga đẹp đấy chứ ! Nga vẽ à ? :eek: Siêu vật , em chả có cái hoa tay nào cả ! /:)
Logo của lớp Phương Anh vẽ trông cũng đẹp nhỉ mọi người nhỉ ? In vào đâu đấy ?
Chả online daily được nên chắc chả bàn được gì , mà óc thẩm mĩ của tui cũng kém nên mọi người cố gắng bàn bạc nhé , chuyện này không dễ như hồi lớp 9 nhỉ , hồi ấy đứa nào cũng máu !

Oài, đấy, bi giờ chỉ còn mỗi 1 cách là những đứa nào thích thì làm thôi, rồi đi chơi với nhau. Chứ kể cả 2 đứa mặc đồng phục đấy đến mà Mỹ phát hiện ra là vẫn cố tình làm là chết đấy:(
Con Giang lại còn thả phao làm cô nhặt được lại càng chú ý cái góc đây , thế có chết con người ta không cơ chứ lị .
Con Giang ác thía :)) Xin tao phao rồi đi thả linh tinh :))
Mấy đứa này, nhìn cái avatar con cừu non của tao kia kìa. Đấy mới là đỉnh cao :>
Này, sao không phải soạn văn?
mà óc thẩm mĩ của tui cũng kém nên mọi người cố gắng bàn bạc nhé
Cấm bạn Lex không được giả vờ khiêm tốn nữa nhá

oài oài, biết thế đếk hỏi làm gì :D
Thôi coi như mày có thêm cái áo đẹp trimama ạ :D
Tao đang khoái cái áo sơ mi ca rô trên đấy quá :D

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
oài oài, biết thế đếk hỏi làm gì :D
Thôi coi như mày có thêm cái áo đẹp trimama ạ :D
Tao đang khoái cái áo sơ mi ca rô trên đấy quá :D
Hẹ hẹ, lên đấy mua đi. Bao nhiêu tiền ý nhểy?

:)) Lúc nào lên mua, khéo mấy bà ý nhớ mặt, hỏi có mua dpl nữa hay không đấy:D

Ờ kể lắt nhắt à ! Mỹ gọi mày lúc nào, làm sao Mỹ biết chuyện ĐPL mày nói à, sao mày lại chưa đánh đã khai ! Tao ủng hộ trò của Lẽ, cứ may xong rồi bảo, tự nhiên nó giống nhau :))

Uh, may xong nó bắt những người bầy trò làm kiểm điểm. Nó bảo là nó mà chưa được thông qua, lại tự ý làm trước thì chỉ tôt phí tiền mình, nó không cho mặc đâu

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
Ko cho mặc quần áo à :)) Nhàu nhĩ thế :))
Mình mặc gì :)) có người cấm được à :D
Thì thế mới là Mỹ, phựa vãi

Thì bây giờ ai thích mặc quần áo giống nhau thì mặc :)) Đấy là chúng em thấy nó đẹp, hay nên mặc thôi, có phải là DPL đâu vì chỉ có 1 số người mặc thuôi :D.

"Em xin lỗi cô, em hối hận lém ruồi, nhưng có hối hận cũng chẳng kịp nữa. Em giờ đây đã gia nhập VMH :(("

:(( Tao muốn có dfl cơ :(( Năm lớp 9 làm bộ còn "lành" hơn thế này mà chủ nhiệm bọn tao bấy giờ còn từ chối thẳng cẳng >>> ko đồng ý, ko cho làm. Cuối cùng cả lớp mặc kệ, chỉ cần thông qua phụ huynh >>> vẫn ra đc 1 bộ, konhg thế chủ nhiệm còn khen :)). Nhà trường cho phép mặc thì làm sao giáo viên cấm đc ( miến sao ko quá quái dị là đc :D ) . Nếu bắt làm kiểm điểm thì sợ chó gì , kiểm điểm cuối cùng cũng đến tay phụ huynh, mà mình cũng đã xin phép rồi >> ko phải lo lắng. Mà chắc cũng chẳng bị hạ hạnh kiểm đâu , tao 3 lần mà vẫn Tốt :D :D :D :D
:( Nói chung là lớp mình vẫn cố gắng cho ra lò 1 bộ dfl đi !!!!!

Để thử hỏi thử ông Tuấn xem thía nào

Ơ , từ giò cho đến 1-4 thì mình mặc rì cũng được đúng không :)) Mà cái đồng phục dự tính của lớp mình thì lành như người đời vẫn mặc cơ mà, cấm là cấm thế nào hả mày ,tao vẫn chưa thông???

LT từ bỏ VMH à ! Ặc, bán nước nhể, ham lợi quên (chính) nghĩa , ặc ặc , tẩy chay !

Híc, tao cũng ghê lắm. Nó lại cú lên trù tao thì bỏ mum. Đứa nào dũng cảm chịu trách nhiệm thì tao sẽ bàn giao lại tất cả công việc từ đầu đến cuối:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên