10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ặc ặc sao H2 điểm cao vãi lúa thế, mình đc có 84 à:(, xếp tận thứ 14:(
Kiểu này cái transcript của mình đi tong rồi

Thì phải thía chứ:D Có còn lúc nèo vênh đâu:D
Phải khoảng bao nhiêu mới OK hả VL?

Mod đã viết:
Thèng Trĩ sao năm nay học đỉnh cao trí tuệ vượt bậc thế, tao vẫn nhớ mọi năm mày ngu si đần độn cơ mà nhỉ bây giờ đỉnh cao nhỉ chắc là quyết tâm đi đâu hả kon!
:-? đỉnh cao trí tuệ hay là có quý nhân phù trợ nên mới ngon thế :-?
xiem các bạn điểm chác cao ngùn ngụt nhìn lại mình #-o ..
có con Giang tiếc đứt ruột điểm sát nút mà khéo trượt mất con học bổng...
lại còn chuyện tin đồn Ballad tăng điểm phẩy làm các đồng chí nóng đít lại càng đứng ngồi ko yên =P~ chỉ mình bình chân như vại hẹ hẹ
chỉ mong tậu đc con giải thành phố chứ ko thì bùn quá... :)|

Ko biết hôm nào họp phụ huynh nhểy? :D
he he , nay lớp mình tập hát đồng ca cứ hoành tráng ý. :D Mà tao thấy màn múa lớp mình có vẻ cũng hay ho , toàn các bạn trai sáng láng như Thắng , Chim,... chắc làm mấy quả uốn éo oặt ẹo lắc liếc lung linh lắm :)) khục khục :mrgreen:

Kỷ niệm bài số 720
Vụ transcript thì còn tùy criteria của từng trường, nhưng cứ 95 96 như con Hường :( thì nó chỉ trường nào là vào luôn trường ý
Tranh thủ quảng cáo hộ bẹn Hường:D
Bắt đầu từ lớp 9
NHất TP Anh
Học bổng danh dự 2 HK
Tổng kết hình như 93 hay 94 gì đó
Lớp 10
Thủ khoa thi vào A1 của Ams
Nhì TP Anh
Học bổng danh dự 2 HK
Tổng kết 96
Lớp 11
Tuyển QG, tổng kết 94 hay 95 gì đó

Ặc ặc, pó tay

Hix, Hường đỉnh cao thì ai cũng biết, nhưng phục cái là vừa biết học nhưng cũng biết chơi, ko bị "tồ". Vẫn di động, Vespa ET4, đi chơi đều đặn, mua sắm đều đều :D Phục sát đất :D
Tao thì chắc là 83 thôi, chắc rồi :D

:(( Con quái vật.
Híc, hk 2 cố gắng 96:))

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Kỷ niệm bài số 720
Vụ transcript thì còn tùy criteria của từng trường, nhưng cứ 95 96 như con Hường :( thì nó chỉ trường nào là vào luôn trường ý
Tranh thủ quảng cáo hộ bẹn Hường:D
Bắt đầu từ lớp 9
NHất TP Anh
Học bổng danh dự 2 HK
Tổng kết hình như 93 hay 94 gì đó
Lớp 10
Thủ khoa thi vào A1 của Ams
Nhì TP Anh
Học bổng danh dự 2 HK
Tổng kết 96
Lớp 11
Tuyển QG, tổng kết 94 hay 95 gì đó

Ặc ặc, pó tay
Mẹ ơi,có cần thiết phải ghê hồn thế ko???Đúng là quái vật!!!! :-& :-s ==>ghê hồn!!!!! 8-}

@Thanh Phương:híc,tại Đại ca bảo với tao và thằng Minh là sẽ tập lâu nên tao với nó mới yên tâm đi về nhà nó rùi đến nhà tao để lấy sách vở........Ai dè đến khi quay lại thì mọi người đã về xừ nó rùi :(( (đã thía hôm đấy còn vào sổ đầu bài nữa chứ :(( )

Con quái vật.
Híc, hk 2 cố gắng 96
Tao chỉ thấy mày quái vật ! Chả hiểu mày nịnh Mỹ cái rì mà điểm mày cao thế, rõ ràng thằng Fat nó bảo thi HK mày chẳng làm được cái gì Toán Lý Hóa mà làm thế quái nào phẩy của mày lại được những 8,6 lận ,tao rất nghi ngờ + không phục ! Ờ, mà Lý mày mấy phẩy ý nhỉ, sao trời bất công thế không biết, rõ mình chăm hơn nó , thông minh hơn nó mà phẩy mình kém nó , chiẹp , bất công !
Mà cái tuần thì học kỳ chả hiểu mình ăn phải cái rì mà đen thế không biết, làm bài kém là do ngu nhưng mất mát đồ đạc rõ là do đen :(( Đứa nào cầm của mình không trả thì liệu hồn trời sẽ phạt nó :((

Thằng FAT biết cái đếch gì? Đứa nào lúc ra phòng thi chả bảo là không làm được.
Mày chăm hơn thì tao có thể tạm công nhận nhưng chỉ vì năm nay tao không có thời gian chú ý vào học trên lớp lắm thôi chứ chuyện mày thông minh hơn thì còn khướt nhé cái loại óc dơi. (Tất nhiên tao không tự làm được hết, cái này thì đứa nào chả thế)
Lý không nhớ. Thủ phạm là lớp trưởng, tháo pin => mất dữ liệu, chả biết bây giờ mấy phẩy nữa
Còn Mỹ thì tao chả việc gì phải nịnh mà cũng chả thèm nịnh. Cái tờ recom tao cũng chỉ đưa, chả nói gì. Giáo viên viết cho học sinh đi du học thì chuyện đấy là thường, trừ những đứa bị ghét

Chỉnh sửa lần cuối:
Lý cần gì phải nhớ, vì đằng nào Lý cũng thay đổi điểm. Ước gì thầy cho con thêm 1 phấy để được 85 như các bẹn :((

Ước rì thầy cho thêm 0,6 Lý[-o< nam mô a di đà phật!!!

@Giang: á á con Giang này để cái dhcn tởm nhá.:-?..
chắc là cố tình đây mà :-?... cứ thế thì... 0,6 lí ở đâu ra chắc là từ l1 nó bay sang rồi... ;)
đặng thanh phương đã viết:
he he , nay lớp mình tập hát đồng ca cứ hoành tráng ý. Mà tao thấy màn múa lớp mình có vẻ cũng hay ho , toàn các bạn trai sáng láng như Thắng , Chim,... chắc làm mấy quả uốn éo oặt ẹo lắc liếc lung linh lắm khục khục
hẹ tao đã thích từ hôm sang nhà khanh cơ.. hay vãi lúa.. nhưng mà thấy bọn con trai cứ bất tài thế nào í nhể :p hát bè cao ko đc hát bè trầm cũng ko xong..:D còn con gái thì mê li rụng rốn :>

Ặc ặc lớp H2 vẫn chưa tổng kết xong à:-?
CHán quá, vừa thì xong tuần sau đã phải kiểm tra 1 tiết, chả nghỉ được mấy

@Xú: Mấy anh anh siêu nhân chỉ biết siâu nhân chứ đâu biết hát. Bọn mày hát ỉu bỏ bố mà còn tinh vi

Trĩ đã viết:
chứ chuyện mày thông minh hơn thì còn khướt nhé cái loại óc dơi.
Hừm , sao mày dám nói Dơi đại vương là cái loại óc dơi huh? :mad: :madflame: Thật là láo xược! Mai mày sẽ bị răng nanh của đại vương mổ nát cổ Trĩ ạ. :biggrin:

Đơi đại vương là ai rứa :-?
Mới xuất hiện nhân vật nổi cộm nào nữa à :-?

:-? Tưởng là tula gì đó chớ, mới đổi à:D
Ặc ặc ex-target của mình cũng nổi tiếng ghê:)) 1 phần là nhờ mình:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên