10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mai có Mỹ tập kích mà,nghỉ thế nào được hả mày?:-s
Mai chắc là vẫn chưa chia điểm đâu,đừng mơ vội :-s
Lý thì chắc vẫn bắt ngồi làm bài :-s
Hóa chắc cũng dzậy :-s
Kỹ thì chắc là chia điểm :-s
:-s :-s :-s

Khổ quá, Sinh được có 7,9 phải xin điểm cho lên 8.0 vậy:(
Các môn khác cũng phình phường, hy vọng tổng kết được 8.4

Sao điểm mày cao thế hả VLong??? Tao chắc chỉ đc khoảng 8,1 8,2 thôi:( còn mấy môn liền ko bit thế nào!!!:(( Môn Sinh tao còn đang đc có 7,7 , chưa tính điểm thi nhưng mà đã phát hiện ra 1 lỗi sai nghiêm trọng:((
Hôm đấy mà có ĐPL rồi thì hay nhất nhỉ:D

Ặc ặc, cao cái con khỉ, thằng Khôi điếc lớp tao thi 10 tất, tuyển QG, tổng kết cũng phải 9,5
Còn con Hường A1 cũng rứa, tuyển QG, tổng kết phải 9,5 nốt8-}
Kinh vãi

Cái bọn quái vật này tởm thía:(( Mình chỉ mong được 9.0 chứ không cần 9.5:D

Hoàng Hương Giang đã viết:
Sao điểm mày cao thế hả VLong??? Tao chắc chỉ đc khoảng 8,1 8,2 thôi:( còn mấy môn liền ko bit thế nào!!!:(( Môn Sinh tao còn đang đc có 7,7 , chưa tính điểm thi nhưng mà đã phát hiện ra 1 lỗi sai nghiêm trọng:((
Hôm đấy mà có ĐPL rồi thì hay nhất nhỉ:D
ĐPL là cái gì hả mày??
Thắng ơi,tao cũng lo cho cái bài Sinh của tao với mày wá,cũng chẳng bít có bị sao ko nữa :((

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
9.0 ??? Mày mơ đến 9.0 cơ à :( Tao ko dám :(
Đâu có luật gì cấm tao mơ đâu:D Mơ thì cứ mơ chứ được hay không là chuyện khác:D

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
ĐPL là đồng phục lớp :D
Ặc,à ừ nhỉ,hôm trước vừa mới nói mà tao wên mứt!Nhưng mà chắc là đến hôm đấy mình vẫn chưa có ĐPL đâu mày ạ! :-s

Hehe, cuối cùng cũng được 8.4, nhẹ nhõm quá
Ít ra cũng phải bằng năm trước chớ:D

Còn môn Sinh tưởng thi tốt nhưng....:( ko bit là đc mấy nữa!!! Nếu ko rì thay đổi n`, điểm chỉ thấp đến mức tao tưởng tượng thì chắc cũng phải đc 8,4 8,5:D

MSK, chúng mày bệnh cả à, nghe con đĩ điểm nó kém thế mà trong này đứa nào cũng 8,4 với cả trên 8,5............ bệnh cả lũ 8-} 8-} 8-}

Hôm nay tao thấy con TP phải lên xin suốt, khổ thân!!! Chắc tại nó ngồi bàn 2 mày ạ:))

Điểm thằng Trí cao vãi đái :(( Tao đang ở mức 8,346 :(( Chỉ tại môn văn bị điểm 0 :((

MSK, lại cả con Vương Quỳnh Nga này nữa :-& :-& :-& bựa quá, toàn bẹn học đỉnh!

Tao chắc cũng được khoảng 83 :D Ko có gì để cạnh tranh với đời :mrgreen: Nhìn lên thì chẳng bằng ai nhưng nhìn xuống thì chẳng ai bằng mình :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên