10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Huy Thắng đã viết:
Tao chắc cũng được khoảng 83 :D Ko có gì để cạnh tranh với đời :mrgreen: Nhìn lên thì chẳng bằng ai nhưng nhìn xuống thì chẳng ai bằng mình :p
Ấy ấy,Thắng ơi,mày nói ra câu này dễ động chạm vào tự ái của nhiều người lắm đấy nhé! b-) [-x :D (ai thì chắc cũng chẳng cần kể ra thì mày cũng bít ;) )

Oạch,mai ko bít tao sẽ bị Mỹ xử bằng hình thức nào đây :( :((

Câu này tao vừa nói đùa vừa để nói là tao trung trung thôi mà :D Thấy ":p" ở đằng sau ko :D
Mai cố gắng đi học đầy đủ, mấy ngày này nghỉ nhỡ thiệt mình thì chả biết thế nào mà lần :|

Câu này tao vừa nói đùa vừa để nói là tao trung trung thôi mà :D Thấy ":p" ở đằng sau ko :D
Mai cố gắng đi học đầy đủ, mấy ngày này nghỉ nhỡ thiệt mình thì chả biết thế nào mà lần :|
Hehe,tao cũng bít thía mà :D:D:D
Mai thì chắc chắn phải đi rùi,sáng phải đến nhà Đại ca mà :D (tập trung ở trường rùi mới đi hả?) Mí lị mai có các vàng thì tao cũng chẳng dám đến muộn,hôm nay chẳng wa là do trục trặc thôi chứ tao nào dám nghĩ đến chuyện bùng h của Mỹ :-& :((

Khiếp, điểm cứ sàn sàn như nhau thế!!!!!!!!!!!!!!! Ai có khả năng đứng thứ nhất hả Hồng Nam đẹp trai!

Đứng nhất ko còn nghi ngờ gì chính là bẹn Hiền xe lu vĩ đại của chúng ta - 1 bạn gái chăm chỉ giỏi giang tốt bụng, có sở thích đi siu-pơ-mác-kịt với mẹ :D Với điểm tổng kết khoảng 90, Hiền đã nghiễm nhiên đánh bật mọi đối thủ nặng kí muốn tranh chấp ngôi hoa hậu với mình :D như An mặt bẹn :)p), Nguyễn Ngọc mặt dài hay Thùy Dương mặt vuông :D
Đề nghị mọi người cho một tràng pháo tay :D

Chỉnh sửa lần cuối:
hẹ điểm bọn mày cao vãi lúa ao chắc chỉ 83 thoai.. hic điểm trong năm cũng ko đến nỗi nhưng mà đúng mấy con học kì ngu quá làm hạ bao nhiêu là điểm phẩy xuống
mà cũng chẳng có í bon chen.. cứ tầm tầm mà tiến....
con Thanh phương khổ thế năm nào cũng phải đi xin
lại còn chiều nay xiem điểm sinh thía nào.... điểm năm nay tưởng cao hóa ra ai cũng cao thành ra mình lại phọt phẹt :|

Bẹn Hiền là bẹn nào mà mình nghe tên lần đầu ý nhể!!!!!!! :D:D:D Mà bẹn An nữa, học giỏi thế :D:D:D

Chính xác là đã đc 8,507.... Thôi thế cũng tự hài lòng:D
Hiền chính xác bi h đang đ 8,78...
Nhưng có 1 đứa đã lù lù kéo đến, ngang nhiên giành mất ngôi vị quí báu của Hiền tuy ko thực chất= Hiền (mấy môn tự nhiên hơi...:mrgreen: ) Đó chính là chị Lex inh đẹp của chúng ta: 8,838.... Nếu xét qua qua tức là cùng =8,8 thì ko sao nhưng nếu cho Lex đc học bổng thì cũng hơi...nhỉ!!!:D

:)) tao đang trầy da tróc vẩy ở mốc 8,27 :)) bọn mày thì cứ 8,4; 8,5 cả lượt thế này :(( mà điểm năm nay của lớp mình cao rứa :(( Cao boy cũng 8,7 :(( chưa kể cả Hoàn nữa :(( đợt này mà xếp thứ có khi chẳng đc top 20 :(( bố mẹ tha hồ nhàu nhĩ :((

Điểm mình chắc thế là ấm rồi, hẹ hẹ.
Con Nex mà nhất lớp thì sau này mình sẽ cố làm bộ trưởng bộ giáo dục để thay văn thành môn viết nuận. At least theo như lời Nghiêm thì những đứa giỏi văn VN thưởng kém nuận
Cầu trời em được 87 cho mở mày mở mặt [-o< $-)

Hix, nay tao bị môn sinh /:) Dammit .. /:)
Đằng nào thì trong năm cũng chẳng chăm chỉ gì nên thôi vậy, HK 2 cố gắng :D

Hix, nay tao bị môn sinh /:) Dammit .. /:)
Đằng nào thì trong năm cũng chẳng chăm chỉ gì nên thôi vậy, HK 2 cố gắng :D
Khó nắm khó nắm:D Tao cũng định cố gắng nhiều rồi nhưng còn TA mày ạ:D

TA là tiếng anh á, tiếng anh điểm ở lớp tao cũng ko tồi lắm, sau mỗi TP thôi thì phải ;;)

Ẹ, tiếng anh trên nớp lói nàm giề
Dù sao vẫn mong hk điểm ổn ổn 1 tí để còn excellent:D

Thèng Trĩ sao năm nay học đỉnh cao trí tuệ vượt bậc thế, tao vẫn nhớ mọi năm mày ngu si đần độn cơ mà nhỉ :-?:-?:-? bây giờ đỉnh cao nhỉ :D:D:D chắc là quyết tâm đi đâu hả kon!

Tao biết đâu được. Lúc sắp thi tưởng còn không được 8 phẩy:D

Bi h đc roài thì lại vênh cái mặt lên!!! Trêu tức ng` #X(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên