10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thôi, không được, cái này của anh.
Để lúc khác chụp cái khác cho:D
Hay là bi giờ đồng phục avatar, mỗi đứa 1 cái. Đứa nào muốn thì đăng kí nhé:D

Trĩ ơi , có đổi ko thì bảo , ko đổi thì ko còn bạn bè gì nghe chưa :(

hehe..ko bạn bè từ lâu rùi...thèng Trí luôn coi mày là bậc tiền bối mà Khanh "Đại ca":))
tao cũng bị dính chưởng như mày:((...có khi phải úp sọt, bắt thèng trí xóa ảnh thôi mày ạ

Hoàng Hương Giang đã viết:
hehe..ko bạn bè từ lâu rùi...thèng Trí luôn coi mày là bậc tiền bối mà Khanh "Đại ca":))
tao cũng bị dính chưởng như mày:((...có khi phải úp sọt, bắt thèng trí xóa ảnh thôi mày ạ

poor u ;;)

Đại ca có vẻ lại muốn mình đổi avatar đây

Oài,mọi người câu rôm rả thía!!!:D:D:D
Ê này,năm này mình lên lớp 11 rùi,vẫn bít mọi người quen với cái topic này rùi nhưng liệu có nên lập 1 topic mới của 11h2 ko?Tui thấy cái topic này có đến 115 trang rùi nhưng chủ yếu toàn là câu bài==>bi h muốn nói cái gì cũng khó==>có thêm 1 topic mới cũng ko phải là ko tốt (hehe,cùng lắm khi nào muốn câu thì lại vào đây,còn có chuyện gì của lớp hoặc những chuyện khác nữa thì lại vào topic mới :p:p:p)

Hix, làm thế ko hay lắm, vì mỗi lớp chỉ nên có một topic thui với cả lớp ta sẽ ko tiếp tục dẫn đầu các lớp sôi nổi nhất 03-06 được :D

Lớp mình đâu có sôi nổi được cái lâu năm và câu bài nhiều thui! :)
Tình hình rất là tình hình vì tuần này KT 3 môn T L H 1 tiết!

Yến đã viết:
Tui thấy cái topic này có đến 115 trang rùi nhưng chủ yếu toàn là câu bài
con ranh ...ai câu bài cơ;;) :))
lớp ta sẽ ko tiếp tục dẫn đầu các lớp sôi nổi nhất 03-06 được
huynh ui....chắc sôi nổi nhất HAO rùi ý chứ!!:D

chuyện..H2 mừ:D...top mày sẽ "tồn tại mãi với thời gian" :->

Ấy ấy mod có cạnh khoé gì bọn tớ không đấy ! Bọn tớ chấp hành nghiêm chỉnh lắm , toàn nói những chuyện chính sự ở lớp thui , không chat chit đâu mod ạ! :D !
Chẹp , mình học Lý hơi ngu , làm thế nào bây rờ nhể,sắp KT đấy 2 ngày nữa! Lần này mà điểm kém thì.. :( Các bạn cố học cho tớ được nhờ nhé! Oạch lại nhớ ra ngày mai cũng KT Lý :((

Thế nào cũng ok nhưng nhớ cập nhập Thanh Phương Tuấn Thành hàng tuần nhá ;;);;);;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên