10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đề nghị bẹn Xú trung thực đê! Có xem đâu mà biết , đến kịch lớp mình mà mày còn chưa xem thì xem sao được KL nhểy nhót!
Con Xú thì theo zai con Còi cũng lăng xăng cuối cùng tao mấy lần bơ vơ! Bọn mày cứ thấy vui là xí xớn bỏ bạn bỏ bè!
Lớp mình mấy tiết mục đều tốt quá còn gì! Tớ thích nhất "cô đồng" !Hờ hờ sao mà ấn tượng thế nhể! Chả nhẽ lại bảo nó mặc quần áo đỏ (của Bu* :mrgreen:) diễn lại cho xiem !

Cô đồng là bẹn KLong đóng người,bạn Nam nghiện "đóng" giọng mod ạ!
À mod thấy người iêu con Trang Xú chưa?Hôm qua 2 đứa dắt nhau đi đấy!

Bỏ NH3 đi theo zai, chất vãi.
Hôm qua nếu bị công an bắt vì đua xe thì thế nào nhỉ. 5,6 chiếc xe thì đúng là đua rồi, cảnh sát ko thể nhầm được.

:)) Hehe, gặp cơ động là Giang còi sẽ nhảy xuông đầu tiên "Em cho anh còng tay em, xin anh đừng đánh em" :))

Không cho đại ca đi đua đâu. Đại ca cho cả lũ hít khói rôi bị vào tù hết à?

èo, cái avatar sao trông giống mặt thằng trí thế..
tiếc quá, hôm NH3 ko về muộn được chứ ko mình cũng đua xie cùng các bẹn :D:D

Ừ, mặt thằng Hanamichi trông dễ thương hơn :mrgreen:
Sao Bư bảo hôm tới vào sàn nhảy cơ mà :D

Bư đã viết:
Mặt trông dễ thương hơn Trí nhiều
Chí phở!!!:-> :D
Xú đã viết:
tiếc quá, hôm NH3 ko về muộn được chứ ko mình cũng đua xie cùng các bẹn
Biết đi xe ko bié???;;)
chả nhẽ lại đua = xe bus của bẹn Hùng Cường?? :))
[/QUOTE]

Con Xú không biết đi xe nhưng nó biết làm cho xe đi nhanh hơn:))

Nghe nói GiangC với Tri' không bằng bạn bằng bè hả :))
Bọn mày hư quá ,dám đua xe,lúc bọn mày đang đú thì tao đang ăn :)) nên không xem được thời sự!

Lớp mình mấy tiết mục đều tốt quá còn gì! Tớ thích nhất "cô đồng" !Hờ hờ sao mà ấn tượng thế nhể! Chả nhẽ lại bảo nó mặc quần áo đỏ (của Bu* ) diễn lại cho xiem !
oài,hôm thứ 7 công nhận thằng Long nhảy hay thật!Ngay từ cái lúc nó mặc đồ cô đồng ỏn ẻn bước ra là cả rạp đã cười ồ lên rùi!Nhưng mà cái công lồng tiếng của thằng Nghiện cũng đỉnh ko kém,phải công nhận nó nói tình cảm vật!
Mà lúc sau khi bọn 10h2 nhảy,mỗi lần thằng Long béo lớp mình ra là mọi người lại vỗ tay tới tấp==>thế mới bít mấy thằng nhảy break được hoan nghênh như thía nào(hay là mình cũng học break rùi để NH4 năm tới lên nhảy cùng thằng Long nhỉ:D:D:D:D)

:))Hehe, gặp cơ động là Giang còi sẽ nhảy xuông đầu tiên "Em cho anh còng tay em, xin anh đừng đánh em" :))
phải công nhận Thắng đú luôn là người có những câu phát ngôn rất đỉnh cao!!!Đọc bùn cười chít được!

Biết đi xe ko bié???;;)
chả nhẽ lại đua = xe bus của bẹn Hùng Cường?? :))
hahaha :)):)):))
tao cười chết mất!!!!
câu này của con Giang còi cũng bùn cười chẳng kém câu của thằng Thắng đâu!!!!!

Nguyễn Phượng Thủy đã viết:
Nghe nói GiangC với Tri' không bằng bạn bằng bè hả :))
Bọn mày hư quá ,dám đua xe,lúc bọn mày đang đú thì tao đang ăn :)) nên không xem được thời sự!
Tại con Giang nó sợ công an bắt với cả nó không có khả năng như con Xú:))

Tóm lại nhân h2 toàn người hài hước :))
À mà Nam ơi, chắc PT hôm đấy phải đi kiếm ăn, batman là loài ăn đêm :mrgreen:
Còn phản lực của Xú thì "toé khói" rồi :))
Lớp mình ngày càng vui nhey ^_^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên