10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cập nhật hả Mod :D đơn giản quá : Hôm nay chúng nó vừa nói chuyện với nhau :)) :mrgreen:

;;) Bẹn Ngọc lúc nào chả được tớ cập nhật thông tin. ;;) Cần gì phải vào top này xí xớn. :))

Hô hô, cứ cập nhập đi, cả MOD cả mem đều được lợi bài ;;);;);;) thế hum nay chúng nó ko hôn nhau hiếp nhau gì à ;;);;);;)

con minh ngọc tởm quá... nhưng biết đâu hai anh chị cũng đã đến thế rồi...:>
chiều nào tan học cũng thấy hai anh chị dạo bộ đi về phía khách sạn HANOI.....:biggrin:

hehe may mà hôm nay đến mua quà cho TRần Lan mà được đi ăn SN giang hehe ko thì mất phần :))

hehe may mà hôm nay đến mua quà cho TRần Lan mà được đi ăn SN giang hehe ko thì mất phần
Sướng nhỉ...
Xú đã viết:
con minh ngọc tởm quá... nhưng biết đâu hai anh chị cũng đã đến thế rồi...
Mày đừng có thấy mình muốn thì tưởng ng` ta cũng thế chứ...riêng tao thì tin tưởng TP hết mình...............TP NHỂ.........:D

hè hè , cảm ơn bạn Giang tin tưởng :D
NHHH3 mấy giờ bắt đầu khai mạc nhểy? Hôm đấy chắc lớp mình bận bịu lắm. :D Mình chả tham gia giúp đỡ gì các bẹn cả, chỉ có việc đi xem. :D :D :D

Ặc, con đĩ bửn tinh vựt ạ :)):)):))
Xem chừng Khanh lo việc khiếp nhỉ 8-}8-}8-}

Phạm Minh Ngọc đã viết:
Ặc, con đĩ bửn tinh vựt ạ :)):)):))
Xem chừng Khanh lo việc khiếp nhỉ 8-}8-}8-}

Cũng có gì đâu mày, vẫn bi chê là làm ăn tắc trách ,,,vô trách nhiệm , lại còn ngay trong ngày SN mới đau chứ :((

đã có hẳn một top chúc mừng sinh nhật đại ca rùi còn :(( j` nữa.... chẳng ai ngất ngưởng đc như đại ca... :D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe...con TP hóa dơi rồi mày ạ...khổ thân con bé..bị con Tula truyền bệnh:((
:)) "I can fly" _danh hiệu mới của nó

Con còi chưa nghe "... I'm proud that I can fly...." hả? :)) mày đừng đổ hết tội vào đấu tao thế chứ !

Hoàng Hương Giang đã viết:
hehe...con TP hóa dơi rồi mày ạ...khổ thân con bé..bị con Tula truyền bệnh:((
:)) "I can fly" _danh hiệu mới của nó
Thanh Phương hóa dơi?? :))
Thảo nào hôm nay thấy răng nó dài ra rõ rệt :D
May thế, Tula chưa cắn mình :mrgreen:

Trời :eek::eek::eek: máu vãi , nghe nói chị Lan cũng hát dịp gì mà, chẹp, nghe suốt thành nhàm mất :D:D:D

hôm qua kịch lớp mình có Kim long nhảy break chất lắm nhỉ...:D
tiếc là chẳng có mấy cái dính đến Hóa, có vẻ hơi bát nháo...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên