10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:(( thế mà ko ktra luôn hôm nay...
ko bit Tolland đã bit tin thèng Vũ chưa mà trông vẫn hồng hào thế nhể:)), vẫn chổi xể
bi h 5 ngày nghỉ mơ ước đã đến!!! :D

nhưng hình như ko ai định đi chơi, nhỉ:(

:-?hehe..càng nhìn càng thấy avatar của mình đẹp!!!:>

Ngồi cạnh NN:( Thế cũng hơn là ngồi bàn đầu:(

NN là ai thế mày ? Tao có bit ko? CHúng mày tổ chức dạ họi hóa học thía nào? NGhe nói bẹn Hùng hóa 1 diễn kịch, phải cổ vũ bạn í thôi.

Trời ạ ! Tại sao TL lại có thể nghĩ ra cái kiểu xếp chỗ quái gở như thế nhở?
À thế NH3 tổ chức vào thứ 7 nào ý nhỉ?Tuần sau hay là sau nữa ?

LÊ ĐÀO HƯƠNG THẢO đã viết:
NN là ai thế mày ? Tao có bit ko? CHúng mày tổ chức dạ họi hóa học thía nào? NGhe nói bẹn Hùng hóa 1 diễn kịch, phải cổ vũ bạn í thôi.
Mày không biết đâu. Kịch nhưng chắc gì đã được chọn:D
16 tức là 10 ngày nữa:( Nhanh quá

Nhanh nhưng tao thấy chúng mày tập lâu rùi chắc cũng sắp xong hết rùi còn gì.Nhanh lên tao nóng lòng muốn xem lắm rùi!

Bọn tao vẫn giậm chân tại chỗ:(

đâu phải thế...hôm qua xem kich lớp mình cũng hay phết mà... nhất là vai nghiện của Hoài Nam... cứ như sinh ra là để đóng vai ấy í... :D:D
với lại đoạn Cao huyền làm cô đồng mà Nam lồng tiếng buồn cười vãi còn j`...
lúc đầu ko trông mong lắm vào kịch năm nay nhưng bây h mới thấy hay quá.....
ôi 10 ngày nữa...

Thì mày nghĩ có cái gì để nói ! chán bỏ xừ, không phải đi học mà ở nhà cũng chả có gì cả !

kịch của lớp mình xem ra triển vọng sáng láng :D
Đ/c Tuấn Minh sẽ đóng vai thầy bói, Kim long đóng 2 vai . 1 là đóng với Huyền _1 đôi vợ chồng trẻ đi xem bói , 2 là đóng cô đồng ,,,,,,,,,,,,,,CN này mọi người nhớ đến ủng hộ cho các bạn ý :)

Mày ui...CN mấy giờ?
Khanh đã viết:
Đ/c Tuấn Minh sẽ đóng vai thầy bói, Kim long đóng 2 vai . 1 là đóng với Huyền _1 đôi vợ chồng trẻ đi xem bói , 2 là đóng cô đồng
Ý...nhưng mà tao thấy NMinh đóng thấy bói cũng đc mà...Cô đồng thì ai đóng mà chả đc(che mặt, lồng tiếng:)) <--buồn cười vật)
2 thèng kia làm kiêu, bi h mới chịu đóng ko bit có nên cơm nên cháo gì ko, chán hơn thì hay ho nhể:-?

ô hô hay thật Tuấn Minh đóng vai thầy nói à kich của lớp h2 hay thía có cả thầy bói lẫn cô đồng:)) mà Hồng Linh cũng thích lớn lên làm thầy bói đấy:))

Đã có ảnh hum nay đi chơi bóng rủa:D Ai quan tâm vô xem nhé:D

Chính thức là tổng duyệt vào chiều CN . 2h ở phòng Hội đồng nhe :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên