10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Giang ơi Ava mới của mày xấu lắm , à không thực tế là "không hợp với cái kiểu của mày cho lắm
mày muốn năm 2005 đi thi Paragames lắm hả Thủy?!!! :(|) X(
Quote:
<< chẳng cần vận động
Cái chính là mấy bạn ngoan ngoan ý !

Thế những người muốn đi là hư à.
:))..LT ơi, con Thủy nó bảo ko cần vận động nó thôi mà..có nghĩa là ng` nó ra thì ai cũng là " những bạn ngoan ngoãn" cả!!! :))..ngu ko chịu đc:))

tình hình rất là tình hình là hình như trong 5 ngày nghỉ ko đc đi xe gì ra đường...( trừ xe bus:( )
thế có ai định đi chơi = xe bú ko thế? hay là đi bộ cho Ssssì..tin??? :d

Mai mẹ mình sẽ gọi cho Tố Lan, mọi ng cứ viết đơn nhé. Mẹ mình cũng khá trong việc này:D

giang đã viết:
thế có ai định đi chơi = xe bú ko thế? hay là đi bộ cho Ssssì..tin??? :d
giang đã viết:
ngu ko chịu đc
:))
chết lại quên viết đơn rùi... hihi nhưng mà ko có cái đơn của tao chắc tolland vẫn ko bật đc chúng mày đâu nhể....
cha tháng 10 vui phít... hội hóa học đi tham quan.... :dazzler:

hehe...hội hóa học trùng với SN Hùng Sủi đấy con Trang...lại còn SN của tao, của con MP:)) mày chết rùi :))
Mình thì đc hưởng trọn vẹn tháng 10:D trời man mát, SN, hội hóa học, đi tham quan, ASEM...:)) tháng 10 là No.1, vui như Tết:)>- :))
Mà hôm nay xem TV+ báo chỉ thấy ko đc đi xe tải ra đg` thôi, ko thấy nói xe máy+ đạp...thế thì yên tâm đi chơi chưa nhỉ???:D

mái thoải mà mày.....mày quên hả con kia. trước mày con là tao nữa đấy (13-10):D
Không đc vượt đại ca nhé :))

Hơ hơ,tháng 10 no 1!Tháng 10 muôn năm!!!!!!!!
Sướng thía cơ chứ lại,tự dưng chẳng phải học gì,chỉ phải tập trung lo nghĩ xem đi chơi ở đâu cho nó hết ngày nghỉ,tham quan ở đâu cho nó vui,làm gì cho thoải mái tâm hồn!!====>dân trường Ams là sướng nhất rùi còn gì!!!!!

dân trường Ams là sướng nhất rùi còn gì!!!!!
hehe..ko là dân trường Ams thì tao vẫn sướng+tự hào vì vào 1 ngày đẹp giời tháng 10 16 năm trc, tao...ra đời:))
mái thoải mà mày.....mày quên hả con kia. trước mày con là tao nữa đấy (13-10)
Không đc vượt đại ca nhé
hehe..tiểu muội suýt quên là đại ca già hơn tiểu muội 1 ngày:D
phen này bọn dân đen chết với 2 huynh muội mình, đại ca nhể:))

Mấy người thía. Chắc phải tổ chức lễ tế cho đại ca mới được:D 1 con Trâu đủ chưa nhỉ:D

Hoàng Hương Giang đã viết:
dân trường Ams là sướng nhất rùi còn gì!!!!!
hehe..ko là dân trường Ams thì tao vẫn sướng+tự hào vì vào 1 ngày đẹp giời tháng 10 16 năm trc, tao...ra đời:))
Không đc vượt đại ca nhé
hehe..tiểu muội suýt quên là đại ca già hơn tiểu muội 1 ngày:D
phen này bọn dân đen chết với 2 huynh muội mình, đại ca nhể:))
Sao bạ ai cũng nhận làm huynh muội thế này hỏng hết cả uy danh của ta hả Giang còi :mrgreen:
Một con chưa đủ để đại ca dính răng đâu :D Mà sn năm nay đại ca định tổ chức thế nào đây hả ??? ;;)
Hix bài Lí ngày mai nhiều quá đi mất :((

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Mấy người thía. Chắc phải tổ chức lễ tế cho đại ca mới được:D 1 con Trâu đủ chưa nhỉ:D
Làm quả văn tế luôn đọc trong buổi tế lễ :))
Mày rủa đại ca ....... khuất núi hả trí
Chết mày rồi :))

Tao tưởng có tế sống mà:D
Năm nay đại ca chơi quả hotel 5 stars đê:D
Có gì đại tiệc xong bọn em sẽ phục vụ luôn:D

Chỉnh sửa lần cuối:
giang đã viết:
hehe...hội hóa học trùng với SN Hùng Sủi đấy con Trang...lại còn SN của tao, của con MP mày chết rùi
khanh đã viết:
hic, coi như mình chưa đọc j`.... hehe:biggrin:
à mà khéo tolland khỏi ốm nghe tin Vũ nhà mình lên phó bí thư chắc lại ngoẻo thêm trận nưã thoai....>:)

Nếu thế thật thì mình ước gì thời gian trở lại, mình sẽ bầu cho thằng Chu, thằng Vũ để bà ý nghẻo hẳn luôn:))

Thắng đã viết:
Sao bạ ai cũng nhận làm huynh muội thế này hỏng hết cả uy danh của ta hả Giang còi
hehe....tại uy danh đại ca lớn quá nên cũng phải tranh thủ để thỉnh thoảng có thịt trâu mà ăn chứ:))
Một con chưa đủ để đại ca dính răng đâu
1 con voi chưa chắc đã đủ ý chứ....(..ước gì khủng long chưa tuyệt chủng:)) )
ko biết ở chợ Đồng Xuân có bán voi ko nhể?!!:D
Xú đã viết:
à mà khéo tolland khỏi ốm nghe tin Vũ nhà mình lên phó bí thư chắc lại ngoẻo thêm trận nưã thoai....
Tí đã viết:
Nếu thế thật thì mình ước gì thời gian trở lại, mình sẽ bầu cho thằng Chu, thằng Vũ để bà ý nghẻo hẳn luôn
hehe...chả cần thèng Chu làm bí thư, bà ý mà bit bọn mày phản động thế này thì còn nghoẻo sớm hơn:))

tolland đã chết trong lòng chúng ta >:) :))
cha ngày mai ko biết làm bài kiểm tra nhí thế nào đây...:smoking:

Tất cả ngày mai nhớ bảo là mấy ngày cuối rất bạn, chiều phải kiểm tra văn nữa, mang sách văn đi mà giả vờ đọc. Sau đó xin tuần sau kt. Chỉ lần này thôi đấy, nhớ tuần sau ôn đi còn kt

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên