1 phần tất yếu của bộ ba!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@ chị vân : bọn em được anh ruy đặt cái tên nài vì tội đi đâu là quậy phá + nổi đình nổi đám ở đó bởi thế nên mới được gọi là sát thủ ạ !
@ ly : uh bạn oai , anh ý máu lắm đấy :))

Lê Huyền Anh đã viết:
chào bà chị ............. làm wen với bà chị cái nèo ............ hì hì ............. bọn em nhắng từ trong bụng mẹ cơ chị ạ :))
:> bé có cái ava xinh ! nhưng ko bằng của chị :mrgreen:

Hoàng Thu Hiền đã viết:
:> bé có cái ava xinh ! nhưng ko bằng của chị :mrgreen:
=D> =D> =D> em đồng ý , em có xing bao nhiu cũng ko bằng của chị được ........... trùi ui .......... bị hạ gục nhanh quá ........... xinh thật :*

anh KHải làm em Ly sợ h, em ý có phải sát thủ đâu:p:p

Lê Huyền Anh đã viết:
@ chị vân : bọn em được anh ruy đặt cái tên nài vì tội đi đâu là quậy phá + nổi đình nổi đám ở đó bởi thế nên mới được gọi là sát thủ ạ !
@ ly : uh bạn oai , anh ý máu lắm đấy :))
Huyền anh có chị gái ko giới thiệu cho anh cái nhỉ ;;)

trời ạ
bà nào sau này đi xem mặt anh Khải thì chắc sẽ phải mang theo cái thước để đo ba vòng nhảy
em nghĩ anh Khải có 3 vòng như sau :
1> 80
2>48
3>99

hih
anh Khải đừng thế mà treo nick em nha :D

Thế em đo anh Khải lúc nào thế ? ;;) Chắc là em đo bằng tay nên chỉ ước lượng được thế thôi nhỉ >:) :))

hê hê mấy em này online nhiều quá nên nghệ thuật viết + câu bài đã đến mức sành điệu ;;)
ko biết chat có giỏi như vậy ko?tò mò wa :)

Thôi anh Phong đừng bắt nạt cái Ly, khổ thân con bé. Nó là em của bạn em :) Năm sau lớp 9 rồi Ly nhá, nhăng nhít ít thôi, học đi. Lười là chị méc chị Phương đấy

Ặc ặc, cái vòng 3 của anh Khải mà như thế thì vòng 4 nó thế nào ạh? :))

hixhix
đợt thi học kỳ em cũng có được lên mấy đâu
mãi chị Phương mới cho lên đấy chứ
hẹhẹ
năm sau lớp 9 rùi , nhanh quá hix

Đặng Minh Châu đã viết:
Thôi anh Phong đừng bắt nạt cái Ly, khổ thân con bé. Nó là em của bạn em :) Năm sau lớp 9 rồi Ly nhá, nhăng nhít ít thôi, học đi. Lười là chị méc chị Phương đấy

Em phải nói là "mới cấp 2, tranh thủ chơi đi, không lên cấp 3 lại không chơi được :)) "
Mà anh "bắt nạt" bao h ? :-s

đừng em ah...cứ nhìn anh Vũ là biết chơi tẹt rồi nó sẽ ra làm sao :-s

Ém ém, cho chị có nhời xin lỗi trước ( tí ko phải chứ chị cũng hơn 3 em 1 tuổi đấy) Chị cho bà con xem tí thông tin về bọn em nhớ.
Chị thấy em quậy thật đây, khoái tung hô mình quá. Ko tốt.
http://www.lomonoxophn.com/forum/index.php?showtopic=7602&st=0
Vào đây thì thấy em slm ở phần avatar của em sailormoon nghĩa là iem ý luôn. Xinh vãi. Ko ngờ có con bé Vn xinh thế, ở HHT đang có tuyển người mẫu chụp bìa đấy. Em đến đăng kí phát đi, mét 6 vừa chạm vạch tiêu chuẩn em ạ, nhìn em chắc cũng đủ tiền mua vài bộ cho bà con lác mắt. Chỉ lo xinh như em người ta lại phát biểu là dừ quá thôi. Mới ca lo nhất là các em thấy HHT chưa đủ trình độ để cho mẹt cái iem vào nhỉ?
Mà tí ko phải mấy cái avatar ở đây cũng là các em đấy hả? Xinh quá, ko làm người mẫu phí.
Mà nếu ko phải thì chị thấy lấy ảnh mình mà nhét vào em ạ. Cần dek gì để em bà cô vừa già, vừa dừ, vừa son phấn vào khu vực của riêng em thế.
Ở lomo hiện tại chị chả thấy em nổi gì cả, thấy các em tự quảng cáo là chính. Chán quá, quảng cáo cũng phải có nghề. Tự làm thế người ta lại bảo .... ko tốt.

@ anh dương : em chả có chị gái đâu nhưng chắc là hai đứa kia có anh ạ ......... hí hí ........... à ......... bên 4rum lomo có chị thục anh xinh kinh khủng luôn anh sang xem mặt đi rồi có rì bọn em xxxxxxx cho ........... hí hí

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên