1 phần tất yếu của bộ ba!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ac............ac.
lại khiêm tốn thoai chị em mình ko phải khiêm tốn nữa các anh các chị các bạn đã có nhời khen thì chị em mình cứ nhận ................... :))

con dì đã nói thế thì con cháu chả có cách nào cách nào khác là ok thôi !

hí hí ........ rồi sẽ phải khen thôi anh ạ ! em xinh thế này ko khen mới là chuyện lạ ( tại con linh bảo ko cần phải khiêm tốn ) xin thưa với anh là em hơi bị tự tin vô vc dáng bên ngoài của mình đấy anh ạ!
@ bộ 2 : bây giờ nghĩ lại tao thấy chị em mình nhiều điểm chung nhỉ ? cùng cao 1m60 , cùng đi xe đạp màu đỏ , cùng là tiểu thư , cùng quậy nghịch như điên , cùng xinh xắn dễ thương đáng yêu , cùng thích ăn đồ ngọt nhưng cùng ko thể béo lên 1 kílo dù đã ăn đồ ngọt nhìu gấp 5, 6 lần người khác :)) ~~~> tao yêu bọn mày lắm !

Hehe anh có pix em Huyền Anh đấy B-) Post lên phát nhờ :-?

uhm .................
@ anh phong : anh thấy đấy nó đã là thành viên chính thức đâu ( nói bao nhiêu lần rồi ) làm sao post ảnh của mình lên được !

Đỗ Như Trang đã viết:
mài xinh như thế ko đi thi mít ổi là phí đó ku
:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) ......... tao ủng hộ ý kiến của con slm !

ặc nghe mấy bà này quảng cáo muốn là 1 chân vào quá làm thành bộ tứ hehe

đang xét duyệt mà đã được 29 bài rồi, máu thật
tò mò tí, cac em cho biết số đo 3 vòng được ko :D

lý nhật linh đã viết:
uhm .................
@ anh phong : anh thấy đấy nó đã là thành viên chính thức đâu ( nói bao nhiêu lần rồi ) làm sao post ảnh của mình lên được !

Anh đang bảo anh Hoàng Hà post cơ mà :D
Mà nếu ko post được thì đưa đây anh post hộ cho ;;)

=)) Bác Khải định làm gì thế. Mà các bé này cũng máu phết nhỉ b-)

Sợ thật.. :-s Phải công nhận là mấy em xinh quá! :|

Nhưng mà không vì thế mà anh quên nhắc lại: Linh, Trang và Huyền Anh sửa lại thông tin về lớp học: ghi thành lớp 8 cho anh, đừng có để 04-07 không nhiều người hiểu lầm.
Chào mừng Huyền Anh vào đây cho đủ bộ 3, nhưng mà có người nhét em vào danh sách chờ xét duyệt, cần sửa thông tin --> anh không được quyền xét duyệt cho em :mrgreen:
Thi Miss HAO đi mấy đứa :D

ac...........ac..........
@ anh khải : em chả thấy anh nhút nhát như anh nói chút nào cả ^^ ông anh đang có ý định rì thế ?
@ anh phong : anh post được thì em đưa link ảnh cho anh luôn đây ! anh vô nick em nha !
@ anh việt : vâng thưa anh , bọn em sửa liền bi giờ à !

... ô hô .. :)) ... 3 cái em này giai nhân bên lomo nhảy sang đây phỏng :)) .,. :)) .. mà bọn em tung hoành bên nào thế :)) .. cho chị cái đại chỉ forum chị sang xem mới nào .. :)) ... :)) ...
.. :D:D .. 3 đứa có đứa nào có anh trai như của em Linh mà không phải học lớp 10 không :(( ..:( .. hic :( ...

bạn Thủy hỏi câu hay thía :mrgreen:
Cho chị làm quen với em Huyền Anh phát ;;) anh Hà post ảnh đi :mrgreen: còn đợi gì nữa :smoking:

Lê Huyền Anh đã viết:
hí hí ........ rồi sẽ phải khen thôi anh ạ ! em xinh thế này ko khen mới là chuyện lạ ( tại con linh bảo ko cần phải khiêm tốn ) xin thưa với anh là em hơi bị tự tin vô vc dáng bên ngoài của mình đấy anh ạ!
@ bộ 2 : bây giờ nghĩ lại tao thấy chị em mình nhiều điểm chung nhỉ ? cùng cao 1m60 , cùng đi xe đạp màu đỏ , cùng là tiểu thư , cùng quậy nghịch như điên , cùng xinh xắn dễ thương đáng yêu , cùng thích ăn đồ ngọt nhưng cùng ko thể béo lên 1 kílo dù đã ăn đồ ngọt nhìu gấp 5, 6 lần người khác :)) ~~~> tao yêu bọn mày lắm !

-->theo như lời em nói ở trên thì 3 em cùng "hơi bị tự tin" vô vc dáng bên ngoài của mình,và cùng ko khiêm tốn b-) :))

anh ăn đồ ngọt ít,cứ cho như 1 ngày ăn 1 cốc chè
các em 1 ngày ăn 5,6 lần anh mà ko thể béo lên 1 ki'lô-->nhưng chắc cũng vài trăm gam nhỉ ? hehe b-)

nghe em nói anh đang tưởng tượng 3 em xinh xắn dễ thương đáng yêu đi 3 xe đỏ đi hàng ba,cùng nhau quậy nghịch như điên trên đường,cùng nhau mút kẹo và đi 1 tay (đôi khi còn là thả 2 tay ko cần phanh) 8-} b-) :))
và tất nhiên 3 em cùng yêu nhau :D

hehe,@ bộ 3 gì đấy : Well come to Hao :biggrin::cool:

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh không muốn làm phiền 3 đứa đâu nhé, nhưng nếu trước 1h sáng mai mà anh không thấy 3 đứa có dấu hiệu muốn sửa thông tin thì anh sẽ đành khóa lại cho chờ tiếp đấy!
(hừm, tội nghiệp mình quá :()

anh oi .................... em sửa liền ha ............... anh làm rì mà dữ thía ........... ac.ac.
@ anh dương : bộ ba của bọn em là bộ ba sát thủ anh ạ ! anh có trí tưởng tượng hơi bị hay đấy !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên