1 phần tất yếu của bộ ba!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
lý nhật linh đã viết:
ac.ac.
để em trả lời hộ con slm cho : " dạ ko có gì đâu ạ , cảm ơn anh nhiều lắm ạ , bọn em cảm ơn anh đã bớt chút thời gian sửa cho bọn em , cảm anh anh ạ ! "
@ anh dương : cũng ko nghịch đến mức độ đấy đâu ạ ............. chỉ hơi hơi thoai :)) mà ông anh nài tính hay nhể bao giờ gặp mặt cái anh ơi ^_^
@ anh khải : anh cũng phải để bọn em còn lớn chứ ............. BGK có khác bệnh nghề nghiệp nặng à ..........

ặc ặc,mặt anh xấu ko có ý định thuê sát thủ để tạo Sẹo trên mặt đâu :| :-$

ac.ac.
@ anh khải : cảm ơn ông anh đã có ý tốt ( chả bít có tốt thật ko ^^ ) hỏi thăm bọn em ................ ac.ac. .............

Trích bài của em Huyền Anh xinh đẹp :
"hí hí ........ rồi sẽ phải khen thôi anh ạ ! em xinh thế này ko khen mới là chuyện lạ ( tại con linh bảo ko cần phải khiêm tốn ) xin thưa với anh là em hơi bị tự tin vô vc dáng bên ngoài của mình đấy anh ạ!
@ bộ 2 : bây giờ nghĩ lại tao thấy chị em mình nhiều điểm chung nhỉ ? cùng cao 1m60 , cùng đi xe đạp màu đỏ , cùng là tiểu thư , cùng quậy nghịch như điên , cùng xinh xắn dễ thương đáng yêu , cùng thích ăn đồ ngọt nhưng cùng ko thể béo lên 1 kílo dù đã ăn đồ ngọt nhìu gấp 5, 6 lần người khác ~~~> tao yêu bọn mày lắm !"

--> Các em nhiều điểm chung thế, thế các em có học giỏi y như nhau ko em ??? ;;) :))

có lẽ xinh như nhau,số đo mọi vòng như nhau,thế thì hay quá,đúng là bộ 3

@ anh " khách " : trong bọn em thì mỗi đứa giỏi 1 lĩnh vực, con trang thì có tâm hồn viết văn, nói E như gió, còn con linh thì học giỏi toán, lý, hóa ( mie , đỉnh vật ), E thì khỏi bàn, lại có khả năng viết thư tình ( ac.ac.), còn em thì học được văn, toán và có khả năng sáng tác nhạc!
@ anh dương : bọn em ko phải là chị em sinh ba đâu anh ạ!

Úi giời :O , sáng tác nhạc được cơ đấy. Thế thì giỏi quá rồi ;;) Cho hỏi em sáng tác theo kiểu gì để anh học hỏi kinh nghiệm cái b-)

Lê Huyền Anh đã viết:
@ anh " khách " : trong bọn em thì mỗi đứa giỏi 1 lĩnh vực, con trang thì có tâm hồn viết văn, nói E như gió, còn con linh thì học giỏi toán, lý, hóa ( mie , đỉnh vật ), E thì khỏi bàn, lại có khả năng viết thư tình ( ac.ac.), còn em thì học được văn, toán và có khả năng sáng tác nhạc!
@ anh dương : bọn em ko phải là chị em sinh ba đâu anh ạ!

chị thì thấy khả năng văn thơ của cả 3 em đều cao siêu như nhau 0:)
Tiếng Anh thì giờ mới biết trình độ cao thật :eek: b-)

ac.ac................ bà chị lại quá nhời oài .............. bà chị học ở tận bên AU xa vời vợi ....... bọn em làm sao sánh bằng được ............... có chăng còn có con linh theo gót được chị thoai.............. 1/6 gien của nó là người A mà .............

Hè, làm sao mà 1/6 được nhỉ ?
Nếu bố hay mẹ Linh là người A thì Linh là 1/2. Nếu ông hay bà (nội hoặc ngoại) Linh là người A thì bố hoặc mẹ là 1/2, và Linh là 1/4. Nếu cụ ông hay cụ bà (nội hoặc ngoại) Linh là người A thì ông hay bà (nội hoặc ngoại) là 1/2, nên bố hoặc mẹ Linh là 1/4, và Linh sẽ là 1/8. Lúc nào chẳng phải cộng lại chia đôi và luôn là bội của 2, làm sao mà lòi ra số 6=2x3 thế được nhỉ :-?

Có gì còn trường hợp nào phức tạp hơn chăng :-/ :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Mà đừng nói em H.A mới học lớp 8 mà tính toán chi li theo Menden nhá :eek: :-?

sozy cái anh cái chị, em nhầm, em nhầm, ..............hí hí .............
ông nội con linh là người Mỹ nên nó chỉ có 1/4 thoai ........... thanks anh đõ việt!
ac.ac.

ac.ac.
mie.............. con HA kia sao cái rì mài cũng " tống " hết ra thế ? ac.ac. ........... lại còn khai cả gốc gác của tao ra nữa chứ .............ac.a.c .............. con hại bạn ! ^^

mie .............. hí hí con bạn xinh xắn ui mài đừng giận nghen .......... mỗi lần mài giận dữ là trời đất lại quay cuồng , bầu trời xám xịt , giông tố nổi lên , ở 1 số nơi là lại có núi lửa nữa ~~~> mài thấy đấy mài ko nên nổi giận ko thì có rất nhiều điều xảy ra cho loài người đấy con bạn ạ ! hí hí
tao thấy là nói ra cũng đâu có sao ? các anh chị trong HAO quên nhanh lắm ........... :))

:mrgreen: các em này nhắng vật :mrgreen:
hồi mình lớp 8 còn ngơ ngơ lắm :))

chào bà chị ............. làm wen với bà chị cái nèo ............ hì hì ............. bọn em nhắng từ trong bụng mẹ cơ chị ạ :))

tao đâu có nói là tao giận mài ............. mie chưa rì đã cuống quýt lên như bị mad ý .............. thoai bỏ qua ............. :)) ............. tao cũng chả dám oánh mài đâu ......... mài khóc dai thế ai mà dỗ được .............. ha` ha`

Chỉnh sửa lần cuối:
các em này nhắng vật
hồi mình lớp 8 còn ngơ ngơ lắm
nhắng quá...:))...ếch ngơ ngơ thì làm sao làm đại vương được B-)

ah nhân tiện hỏi mấy em là sát thủ gì để có gì chị còn bit...;;)

Hoàng Mạnh Khải đã viết:
đang xét duyệt mà đã được 29 bài rồi, máu thật
tò mò tí, cac em cho biết số đo 3 vòng được ko :D
hix
Anh Khải máu thế nhảy
chưa chi đã hỏi số đo 3 vòng của các bạn ý rùi
[-x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên